Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 156 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 165 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 233 gói thầu, trong đó có 164 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 85 gói (với 94 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 214 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 150 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,79%, Xây lắp 10,64%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 149.070.708.570 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 95.440.647.858 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 35,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ như sau:
- Có quan hệ với 156 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,79%, Xây lắp 10,64%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 149.070.708.570 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 95.440.647.858 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 35,98%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 153 KHLCNT trong đó có 153 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 76 TBMT trong đó tự mời thầu 76 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Khoan giếng nước và mua sắm một số vật tư tại Phòng khám đa khoa khu vực Lương Mỹ của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH THƯƠNG MẠI TRƯỜNG SƠN
14/05/2025 14:54
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa một số hạng mục cơ sở vật chất của Phòng khám đa khoa khu vực Xuân Mai của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG T&T
09/05/2025 15:25
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải KHLCNT Khoan giếng nước và mua sắm một số vật tư tại Phòng khám đa khoa khu vực Lương Mỹ của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:38
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục cơ sở vật chất của Phòng khám đa khoa khu vực Xuân Mai của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ với 1 gói thầu.
08/05/2025 10:43
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Nhà vệ sinh, lắp đặt nhà để xe cho nhân viên Trạm Y tế xã Hồng Phú (cơ sở TYT xã Đồng Phú cũ) và sửa chữa mái tôn chống giột tại trạm y tế xã Quảng Bị của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG T&T
05/05/2025 08:45
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà vệ sinh, lắp đặt nhà để xe cho nhân viên Trạm Y tế xã Hồng Phú (cơ sở TYT xã Đồng Phú cũ) và sửa chữa mái tôn chống giột tại trạm y tế xã Quảng Bị của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ với 1 gói thầu.
28/04/2025 08:32
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư, hóa chất năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHAN NGUYỄN
21/04/2025 16:11
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ đưa, đón viên chức, người lao động đi nghỉ dưỡng sức năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH HOÀ BÌNH
17/04/2025 14:12
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ
16/04/2025 10:04
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh
16/04/2025 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế huyện chương mỹ công bố kết quả gói thầu Khoan giếng nước và mua sắm một số vật tư tại Phòng khám đa khoa khu vực Lương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH THƯƠNG MẠI TRƯỜNG SƠN
14/05/2025 14:54
Trung tâm y tế huyện chương mỹ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa một số hạng mục cơ sở vật chất của Phòng khám đa khoa khu vực Xuân Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG T&T
09/05/2025 15:25
Trung tâm y tế huyện chương mỹ đăng tải KHLCNT Khoan giếng nước và mua sắm một số vật tư tại Phòng khám đa khoa khu vực Lương Mỹ với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:38
Trung tâm y tế huyện chương mỹ đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục cơ sở vật chất của Phòng khám đa khoa khu vực Xuân Mai với 1 gói thầu.
08/05/2025 10:43
Trung tâm y tế huyện chương mỹ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Nhà vệ sinh, lắp đặt nhà để xe cho nhân viên Trạm Y tế xã Hồng Phú (cơ sở TYT xã Đồng Phú cũ) và sửa chữa mái tôn chống giột tại trạm y tế xã Quảng Bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG T&T
05/05/2025 08:45
Trung tâm y tế huyện chương mỹ đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà vệ sinh, lắp đặt nhà để xe cho nhân viên Trạm Y tế xã Hồng Phú (cơ sở TYT xã Đồng Phú cũ) và sửa chữa mái tôn chống giột tại trạm y tế xã Quảng Bị với 1 gói thầu.
28/04/2025 08:32
Trung tâm y tế huyện chương mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư, hóa chất năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHAN NGUYỄN
21/04/2025 16:11
Trung tâm y tế huyện chương mỹ công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ đưa, đón viên chức, người lao động đi nghỉ dưỡng sức năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH HOÀ BÌNH
17/04/2025 14:12
Trung tâm y tế huyện chương mỹ công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ
16/04/2025 10:04
Trung tâm y tế huyện chương mỹ công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM ST. ANDREWS VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh
16/04/2025 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Khoan giếng nước và mua sắm một số vật tư tại Phòng khám đa khoa khu vực Lương Mỹ của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH THƯƠNG MẠI TRƯỜNG SƠN
14/05/2025 14:54
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa một số hạng mục cơ sở vật chất của Phòng khám đa khoa khu vực Xuân Mai của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG T&T
09/05/2025 15:25
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải KHLCNT Khoan giếng nước và mua sắm một số vật tư tại Phòng khám đa khoa khu vực Lương Mỹ của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:38
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục cơ sở vật chất của Phòng khám đa khoa khu vực Xuân Mai của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ với 1 gói thầu.
08/05/2025 10:43
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Nhà vệ sinh, lắp đặt nhà để xe cho nhân viên Trạm Y tế xã Hồng Phú (cơ sở TYT xã Đồng Phú cũ) và sửa chữa mái tôn chống giột tại trạm y tế xã Quảng Bị của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG T&T
05/05/2025 08:45
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà vệ sinh, lắp đặt nhà để xe cho nhân viên Trạm Y tế xã Hồng Phú (cơ sở TYT xã Đồng Phú cũ) và sửa chữa mái tôn chống giột tại trạm y tế xã Quảng Bị của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ với 1 gói thầu.
28/04/2025 08:32
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư, hóa chất năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHAN NGUYỄN
21/04/2025 16:11
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ đưa, đón viên chức, người lao động đi nghỉ dưỡng sức năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH HOÀ BÌNH
17/04/2025 14:12
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ
16/04/2025 10:04
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện chương mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh
16/04/2025 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải 165 KHLCNT, trong đó có 233 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải 94 TBMT trong 85 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 76 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ đã đăng tải 214 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 214 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 150 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ có quan hệ với 156 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ có quan hệ với 23 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện chương mỹ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi có trái tim, có tâm hồn cao thượng, những thứ khiến tôi dường như có giá trị hơn bản thân tôi, bởi vì tôi là tất cả những gì tôi có thể trở thành. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.