Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.848.954.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.619.269.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.848.954.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.619.269.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải TBMT Mua test nhanh kháng nguyên cấp cho Bệnh viện Đa khoa khu vực miền núi phía Bắc Quảng Nam trên địa bàn huyện Đại Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/02/2022 17:15
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải TBMT Mua vật tư, trang phục chống dịch cá nhân điều trị Covid-19 trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/02/2022 19:18
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, trang phục chống dịch cá nhân điều trị Covid-19 trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với 2 gói thầu.
14/02/2022 15:20
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải TBMT Mua vật tư, trang phục chống dịch cá nhân điều trị Covid-19 trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/01/2022 10:07
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải TBMT Mua vật tư, trang phục chống dịch cá nhân điều trị Covid-19 trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/01/2022 17:03
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải KHLCNT Mua test nhanh kháng nguyên cấp cho Bệnh viện Đa khoa khu vực miền núi phía Bắc Quảng Nam trên địa bàn huyện Đại Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với 2 gói thầu.
20/01/2022 16:52
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, trang phục chống dịch cá nhân điều trị Covid-19 trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với 2 gói thầu.
18/01/2022 08:49
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý Bệnh viện và khám chữa bệnh BHYT năm 2019 cho Trung tâm Y tế Đại Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với 1 gói thầu.
14/11/2019 15:00
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý bệnh viện và khám chữa bệnh BHYT (HIS) năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với 1 gói thầu.
18/09/2018 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế huyện Đại Lộc công bố kết quả gói thầu Mua test nhanh kháng nguyên cấp cho Bệnh viện Đa khoa khu vực miền núi phía Bắc Quảng Nam trên địa bàn huyện Đại Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU HPT VIỆT NAM
15/03/2022 09:00
Trung tâm y tế huyện Đại Lộc công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, trang phục chống dịch cá nhân điều trị Covid-19 trên địa bàn huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOÁ CHẤT - THIẾT BỊ PHÒNG THÍ NGHIỆM VÀ CÔNG NGHỆ
11/03/2022 16:24
Trung tâm y tế huyện Đại Lộc công bố KQMT gói thầu Mua test nhanh kháng nguyên cấp cho Bệnh viện Đa khoa khu vực miền núi phía Bắc Quảng Nam trên địa bàn huyện Đại Lộc với 1 nhà thầu tham gia.
23/02/2022 07:56
Trung tâm y tế huyện Đại Lộc công bố KQMT gói thầu Mua vật tư, trang phục chống dịch cá nhân điều trị Covid-19 trên địa bàn huyện với 2 nhà thầu tham gia.
22/02/2022 08:10
Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đăng tải TBMT Mua test nhanh kháng nguyên cấp cho Bệnh viện Đa khoa khu vực miền núi phía Bắc Quảng Nam trên địa bàn huyện Đại Lộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/02/2022 17:15
Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đăng tải TBMT Mua vật tư, trang phục chống dịch cá nhân điều trị Covid-19 trên địa bàn huyện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/02/2022 19:18
Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đăng tải KHLCNT Mua vật tư, trang phục chống dịch cá nhân điều trị Covid-19 trên địa bàn huyện với 2 gói thầu.
14/02/2022 15:20
Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đăng tải TBMT Mua vật tư, trang phục chống dịch cá nhân điều trị Covid-19 trên địa bàn huyện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/01/2022 10:07
Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đăng tải TBMT Mua vật tư, trang phục chống dịch cá nhân điều trị Covid-19 trên địa bàn huyện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/01/2022 17:03
Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đăng tải KHLCNT Mua test nhanh kháng nguyên cấp cho Bệnh viện Đa khoa khu vực miền núi phía Bắc Quảng Nam trên địa bàn huyện Đại Lộc với 2 gói thầu.
20/01/2022 16:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải TBMT Mua test nhanh kháng nguyên cấp cho Bệnh viện Đa khoa khu vực miền núi phía Bắc Quảng Nam trên địa bàn huyện Đại Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/02/2022 17:15
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải TBMT Mua vật tư, trang phục chống dịch cá nhân điều trị Covid-19 trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/02/2022 19:18
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, trang phục chống dịch cá nhân điều trị Covid-19 trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với 2 gói thầu.
14/02/2022 15:20
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải TBMT Mua vật tư, trang phục chống dịch cá nhân điều trị Covid-19 trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/01/2022 10:07
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải TBMT Mua vật tư, trang phục chống dịch cá nhân điều trị Covid-19 trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/01/2022 17:03
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải KHLCNT Mua test nhanh kháng nguyên cấp cho Bệnh viện Đa khoa khu vực miền núi phía Bắc Quảng Nam trên địa bàn huyện Đại Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với 2 gói thầu.
20/01/2022 16:52
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, trang phục chống dịch cá nhân điều trị Covid-19 trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với 2 gói thầu.
18/01/2022 08:49
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý Bệnh viện và khám chữa bệnh BHYT năm 2019 cho Trung tâm Y tế Đại Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với 1 gói thầu.
14/11/2019 15:00
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý bệnh viện và khám chữa bệnh BHYT (HIS) năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Đại Lộc với 1 gói thầu.
18/09/2018 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Đại Lộc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có con thực sự thay đổi cách nhìn của bạn về những vấn đề này. Chúng ta sinh ra, chúng ta sống trong nháy mắt, và chúng ta chết. Mọi việc đã diễn ra như vậy từ rất lâu rồi. Công nghệ không thay đổi điều đó nhiều – nếu không phải là hoàn toàn không thay đổi. "
Steve Jobs