Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.554.651.836 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.479.135.635 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.554.651.836 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.479.135.635 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua trang phục và bảo hộ lao động cho cán bộ viên chức, người lao động thuộc hệ điều trị, đợt 2 năm 2022 của Trung tâm y tế huyện Đồng Hỷ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hồng Bích
26/09/2022 10:20
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua trang phục và bảo hộ lao động cho cán bộ viên chức, người lao động thuộc hệ điều trị, đợt 2 năm 2022 của Trung tâm y tế huyện Đồng Hỷ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ với 1 gói thầu.
05/09/2022 10:33
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Sửa chữa, bảo dưỡng Trạm Y tế xã Cây Thị thuộc Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/08/2022 10:50
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải KHLCNT Mua đầu đọc mã vạch CCCD gắn chip cho Trung tâm y tế Đồng Hỷ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ với 1 gói thầu.
16/08/2022 15:38
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng Trạm Y tế xã Cây Thị thuộc Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ với 6 gói thầu.
04/08/2022 10:09
Chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo dưỡng Trạm Y tế xã Cây Thị thuộc Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ.
04/08/2022 07:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư y tế, hóa chất thông thường bổ sung lần 3 năm 2022 cho Trung tâm y tế huyện Đồng Hỷ (52 mặt hàng) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/07/2022 15:19
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải KHLCNT : Cung cấp vật tư y tế, hóa chất thông thường bổ sung lần 3 năm 2022 cho Trung tâm y tế huyện Đồng Hỷ (52 mặt hàng) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ với 1 gói thầu.
14/07/2022 13:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư y tế, hóa chất thông thường bổ sung lần 2 năm 2022 cho Trung tâm y tế huyện Đồng Hỷ (24 mặt hàng) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ.
05/07/2022 23:27
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư y tế, hóa chất thông thường bổ sung lần 2 năm 2022 cho Trung tâm y tế huyện Đồng Hỷ (24 mặt hàng) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ với 1 gói thầu.
03/07/2022 23:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ công bố kết quả gói thầu Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua trang phục và bảo hộ lao động cho cán bộ viên chức, người lao động thuộc hệ điều trị, đợt 2 năm 2022 của Trung tâm y tế huyện Đồng Hỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hồng Bích
26/09/2022 10:20
Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: Sửa chữa, bảo dưỡng Trạm Y tế xã Cây Thị thuộc Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hùng Ngọc Võ Nhai
20/09/2022 08:43
Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp: Sửa chữa, bảo dưỡng Trạm Y tế xã Cây Thị thuộc Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ với 1 nhà thầu tham gia.
08/09/2022 14:31
Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Sửa chữa, bảo dưỡng Trạm Y tế xã Cây Thị thuộc Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/08/2022 10:50
Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đăng tải KHLCNT Mua đầu đọc mã vạch CCCD gắn chip cho Trung tâm y tế Đồng Hỷ với 1 gói thầu.
16/08/2022 15:38
Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư y tế, hóa chất thông thường bổ sung lần 3 năm 2022 cho Trung tâm y tế huyện Đồng Hỷ (52 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị y tế và Hóa chất Hoàng Phương
05/08/2022 16:19
Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng Trạm Y tế xã Cây Thị thuộc Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ với 6 gói thầu.
04/08/2022 10:09
Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ công bố KQMT gói thầu Cung cấp vật tư y tế, hóa chất thông thường bổ sung lần 3 năm 2022 cho Trung tâm y tế huyện Đồng Hỷ (52 mặt hàng) với 1 nhà thầu tham gia.
21/07/2022 17:07
Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đăng tải TBMT Cung cấp vật tư y tế, hóa chất thông thường bổ sung lần 3 năm 2022 cho Trung tâm y tế huyện Đồng Hỷ (52 mặt hàng) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/07/2022 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua trang phục và bảo hộ lao động cho cán bộ viên chức, người lao động thuộc hệ điều trị, đợt 2 năm 2022 của Trung tâm y tế huyện Đồng Hỷ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hồng Bích
26/09/2022 10:20
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua trang phục và bảo hộ lao động cho cán bộ viên chức, người lao động thuộc hệ điều trị, đợt 2 năm 2022 của Trung tâm y tế huyện Đồng Hỷ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ với 1 gói thầu.
05/09/2022 10:33
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Sửa chữa, bảo dưỡng Trạm Y tế xã Cây Thị thuộc Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/08/2022 10:50
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải KHLCNT Mua đầu đọc mã vạch CCCD gắn chip cho Trung tâm y tế Đồng Hỷ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ với 1 gói thầu.
16/08/2022 15:38
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng Trạm Y tế xã Cây Thị thuộc Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ với 6 gói thầu.
04/08/2022 10:09
Chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo dưỡng Trạm Y tế xã Cây Thị thuộc Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ.
04/08/2022 07:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư y tế, hóa chất thông thường bổ sung lần 3 năm 2022 cho Trung tâm y tế huyện Đồng Hỷ (52 mặt hàng) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/07/2022 15:19
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải KHLCNT : Cung cấp vật tư y tế, hóa chất thông thường bổ sung lần 3 năm 2022 cho Trung tâm y tế huyện Đồng Hỷ (52 mặt hàng) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ với 1 gói thầu.
14/07/2022 13:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư y tế, hóa chất thông thường bổ sung lần 2 năm 2022 cho Trung tâm y tế huyện Đồng Hỷ (24 mặt hàng) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ.
05/07/2022 23:27
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư y tế, hóa chất thông thường bổ sung lần 2 năm 2022 cho Trung tâm y tế huyện Đồng Hỷ (24 mặt hàng) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ với 1 gói thầu.
03/07/2022 23:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 34 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Đồng Hỷ có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi cảm thấy rất bất động và trống rỗng, cảm giác như của mắt bão, chán chường di chuyển theo giữa tất cả những ồn ào náo động xung quanh. "
Sylvia Plath