Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,87 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.891.165.040 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.151.055.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 58,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,87 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.891.165.040 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.151.055.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 58,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 29 TBMT trong đó tự mời thầu 29 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức.
15/09/2022 16:11
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức.
15/09/2022 16:08
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc Generic của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINACARE
30/07/2022 16:43
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
30/07/2022 16:18
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trà lipton, cà phê, cốc giấy...phục vụ hội nghị nguồn kinh phí dân số- KHHGĐ, kinh phí sự nghiệp y tế, phòng chống dịch năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thanh Tâm
19/07/2022 16:00
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước bình lavie phục vụ hội nghị nguồn kinh phí dân số-KHHGĐ, kinh phí sự nghiệp y tế, phòng chống dịch năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thuyết
19/07/2022 15:57
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải KHLCNT Mua trà lipton, cà phê, cốc giấy...phục vụ hội nghị nguồn kinh phí dân số- KHHGĐ, kinh phí sự nghiệp y tế, phòng chống dịch năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức với 1 gói thầu.
19/07/2022 15:51
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước bình lavie phục vụ hội nghị nguồn kinh phí dân số-KHHGĐ, kinh phí sự nghiệp y tế, phòng chống dịch năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức với 1 gói thầu.
19/07/2022 15:50
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua hóa chất phòng, chống dịch sốt xuất huyết năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
13/06/2022 23:29
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua vật tư, hóa chất phục vụ công tác tiêm vắc xin Covid-19 năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Và Xây Dựng Phúc Thịnh
06/06/2022 18:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế huyện Hoài Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN ĐỨC
15/09/2022 16:11
Trung tâm y tế huyện Hoài Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN LỘC
15/09/2022 16:08
Trung tâm y tế huyện Hoài Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINACARE
30/07/2022 16:43
Trung tâm y tế huyện Hoài Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
30/07/2022 16:18
Trung tâm y tế huyện Hoài Đức công bố kết quả gói thầu Mua trà lipton, cà phê, cốc giấy...phục vụ hội nghị nguồn kinh phí dân số- KHHGĐ, kinh phí sự nghiệp y tế, phòng chống dịch năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thanh Tâm
19/07/2022 16:00
Trung tâm y tế huyện Hoài Đức công bố kết quả gói thầu Mua nước bình lavie phục vụ hội nghị nguồn kinh phí dân số-KHHGĐ, kinh phí sự nghiệp y tế, phòng chống dịch năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thuyết
19/07/2022 15:57
Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đăng tải KHLCNT Mua trà lipton, cà phê, cốc giấy...phục vụ hội nghị nguồn kinh phí dân số- KHHGĐ, kinh phí sự nghiệp y tế, phòng chống dịch năm 2022 với 1 gói thầu.
19/07/2022 15:51
Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đăng tải KHLCNT Cung cấp nước bình lavie phục vụ hội nghị nguồn kinh phí dân số-KHHGĐ, kinh phí sự nghiệp y tế, phòng chống dịch năm 2022 với 1 gói thầu.
19/07/2022 15:50
Trung tâm y tế huyện Hoài Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua hóa chất phòng, chống dịch sốt xuất huyết năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
13/06/2022 23:29
Trung tâm y tế huyện Hoài Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua vật tư, hóa chất phục vụ công tác tiêm vắc xin Covid-19 năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Và Xây Dựng Phúc Thịnh
06/06/2022 18:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức.
15/09/2022 16:11
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức.
15/09/2022 16:08
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc Generic của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINACARE
30/07/2022 16:43
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc cổ truyền, thuốc dược liệu của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
30/07/2022 16:18
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trà lipton, cà phê, cốc giấy...phục vụ hội nghị nguồn kinh phí dân số- KHHGĐ, kinh phí sự nghiệp y tế, phòng chống dịch năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thanh Tâm
19/07/2022 16:00
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước bình lavie phục vụ hội nghị nguồn kinh phí dân số-KHHGĐ, kinh phí sự nghiệp y tế, phòng chống dịch năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thuyết
19/07/2022 15:57
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải KHLCNT Mua trà lipton, cà phê, cốc giấy...phục vụ hội nghị nguồn kinh phí dân số- KHHGĐ, kinh phí sự nghiệp y tế, phòng chống dịch năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức với 1 gói thầu.
19/07/2022 15:51
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước bình lavie phục vụ hội nghị nguồn kinh phí dân số-KHHGĐ, kinh phí sự nghiệp y tế, phòng chống dịch năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức với 1 gói thầu.
19/07/2022 15:50
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua hóa chất phòng, chống dịch sốt xuất huyết năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
13/06/2022 23:29
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua vật tư, hóa chất phục vụ công tác tiêm vắc xin Covid-19 năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Và Xây Dựng Phúc Thịnh
06/06/2022 18:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 53 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải 36 TBMT trong 32 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 29 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức đã đăng tải 49 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Hoài Đức có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cơ bản là có hai loại người. Người làm nên chuyện và người tuyên bố mình làm nên chuyện. Nhóm đầu tiên ít đông hơn. "
Mark Twain
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.