Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.358.626.827 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.218.552.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.358.626.827 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.218.552.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, hóa chất phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược Phẩm Khang Duy
11/10/2021 13:28
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sinh phẩm xét nghiệm vi rút SARS-CoV-2 phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid-19 của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược Phẩm Khang Duy
30/08/2021 16:32
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm sử dụng năm 2021 của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai. của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT BỊ Y TẾ CHÂU THANH
29/01/2021 11:17
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải TBMT Mua vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm sử dụng năm 2021 của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai. của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/12/2020 09:47
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hệ thống lọc nước vận hành tự động sử dụng uống trực tiếp của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC HÀ NỘI
16/12/2020 17:11
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình và thiết bị, dự án: Hệ thống xử lý nước thải, rác thải của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai (Hạng mục: Lắp đặt mới hệ thống xử lý nước thải và di chuyển, lắp đặt lò đốt rác thải y tế từ Trung tâm Y tế huyện Đăk Hà) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
19/10/2020 08:21
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Hệ thống xử lý nước thải, rác thải của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai (Hạng mục: Lắp đặt mới hệ thống xử lý nước thải và di chuyển, lắp đặt lò đốt rác thải y tế từ Trung tâm Y tế huyện Đăk Hà) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
19/10/2020 08:17
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án Hệ thống xử lý nước thải, rác thải của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai (Hạng mục: Lắp đặt mới hệ thống xử lý nước thải và di chuyển, lắp đặt lò đốt rác thải y tế từ Trung tâm Y tế huyện Đăk Hà) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THỌ LỘC
19/10/2020 08:15
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị Hệ thống xử lý nước thải, rác thải của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai (Hạng mục: Lắp đặt mới hệ thống xử lý nước thải và di chuyển, lắp đặt lò đốt rác thải y tế từ Trung tâm Y tế huyện Đăk Hà) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Giám định và Thẩm định giá Phương Đông
14/10/2020 16:23
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Trường Hiếu Kon Tum
29/05/2020 11:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, hóa chất phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid-19.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược Phẩm Khang Duy
11/10/2021 13:28
Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai công bố KQMT gói thầu Mua vật tư y tế, hóa chất phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid-19 với 2 nhà thầu tham gia.
23/09/2021 17:07
Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đăng tải TBMT Mua vật tư y tế, hóa chất phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid-19 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/09/2021 09:10
Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế, hóa chất phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid-19 của Trung tâm y tế huyện Ia H’Drai với 1 gói thầu.
31/08/2021 15:11
Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Mua sinh phẩm xét nghiệm vi rút SARS-CoV-2 phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid-19 của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược Phẩm Khang Duy
30/08/2021 16:32
Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đăng tải KHLCNT Mua sinh phẩm xét nghiệm vi rút SARS-CoV-2 phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid-19 của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai với 1 gói thầu.
17/08/2021 18:36
Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm sử dụng năm 2021 của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT BỊ Y TẾ CHÂU THANH
29/01/2021 11:17
Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đăng tải TBMT Mua vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm sử dụng năm 2021 của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/12/2020 09:47
Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm sử dụng năm 2021 của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai với 1 gói thầu.
30/12/2020 09:30
Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Mua hệ thống lọc nước vận hành tự động sử dụng uống trực tiếp của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC HÀ NỘI
16/12/2020 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, hóa chất phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược Phẩm Khang Duy
11/10/2021 13:28
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sinh phẩm xét nghiệm vi rút SARS-CoV-2 phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid-19 của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược Phẩm Khang Duy
30/08/2021 16:32
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm sử dụng năm 2021 của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai. của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT BỊ Y TẾ CHÂU THANH
29/01/2021 11:17
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải TBMT Mua vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm sử dụng năm 2021 của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai. của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/12/2020 09:47
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hệ thống lọc nước vận hành tự động sử dụng uống trực tiếp của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC HÀ NỘI
16/12/2020 17:11
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình và thiết bị, dự án: Hệ thống xử lý nước thải, rác thải của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai (Hạng mục: Lắp đặt mới hệ thống xử lý nước thải và di chuyển, lắp đặt lò đốt rác thải y tế từ Trung tâm Y tế huyện Đăk Hà) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
19/10/2020 08:21
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Hệ thống xử lý nước thải, rác thải của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai (Hạng mục: Lắp đặt mới hệ thống xử lý nước thải và di chuyển, lắp đặt lò đốt rác thải y tế từ Trung tâm Y tế huyện Đăk Hà) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
19/10/2020 08:17
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án Hệ thống xử lý nước thải, rác thải của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai (Hạng mục: Lắp đặt mới hệ thống xử lý nước thải và di chuyển, lắp đặt lò đốt rác thải y tế từ Trung tâm Y tế huyện Đăk Hà) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THỌ LỘC
19/10/2020 08:15
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị Hệ thống xử lý nước thải, rác thải của Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai (Hạng mục: Lắp đặt mới hệ thống xử lý nước thải và di chuyển, lắp đặt lò đốt rác thải y tế từ Trung tâm Y tế huyện Đăk Hà) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Giám định và Thẩm định giá Phương Đông
14/10/2020 16:23
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Trường Hiếu Kon Tum
29/05/2020 11:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Ia H'Drai có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đối với một người con gái, tình yêu chính là cuộc sống. Thế nhưng đối với một người đàn ông, tình yêu chỉ chiếm một phần rất nhỏ trong cuộc sống của anh ta mà thôi. Bất luận khi mới bắt đầu anh ta hứa hẹn thế nào, đến khi phải đối mặt đưa ra sự lựa chọn, đàn ông vĩnh viễn luôn thực tế và lý trí hơn phụ nữ rất nhiều. "
Hòa Hỏa
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.