Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.376.122 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 88.064.122 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.376.122 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 88.064.122 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic 39 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
12/05/2025 08:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải TBMT Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic 39 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/03/2025 10:34
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc cho Trung tâm Y tế huyện huyện Long Phú của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ với 1 gói thầu.
27/03/2025 08:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHONG PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế (gồm 04 phần: 145 mặt hàng) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
04/03/2025 11:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHONG PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Hóa chất sử dụng cho các máy xét nghiệm (gồm 05 phần: 57 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI MINH VY
04/03/2025 11:22
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc cho Trung tâm Y tế huyện huyện Long Phú của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ với 1 gói thầu.
26/02/2025 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền 56 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
09/12/2024 15:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHONG PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Hóa chất sử dụng cho các máy xét nghiệm (gồm 05 phần: 57 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 15:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHONG PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế (gồm 04 phần: 145 mặt hàng) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 15:06
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHONG PHÚ
20/11/2024 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc cho Trung tâm Y tế huyện huyện Long Phú với 1 gói thầu.
27/03/2025 08:42
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc cho Trung tâm Y tế huyện huyện Long Phú với 1 gói thầu.
26/02/2025 15:04
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHONG PHÚ
20/11/2024 09:00
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH BẢO ANH
20/11/2024 08:52
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ đăng tải KHLCNT Kết hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2024 cho 03 cơ sở y tế công lập tỉnh Sóc Trăng với 4 gói thầu.
06/11/2024 13:51
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ đăng tải KHLCNT Kết hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2024 cho 03 cơ sở y tế công lập tỉnh Sóc Trăng với 4 gói thầu.
06/11/2024 10:49
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu Gói thầu thuốc generic 322 mặt hàng và Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền 56 mặt hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV VÀ TƯ VẤN AN PHÁT
18/09/2024 08:32
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT Tư vấn lựa chọn nhà thầu Gói thầu thuốc generic 322 mặt hàng và Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền 56 mặt hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT
18/09/2024 08:31
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu và gói thầu tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu với 2 gói thầu.
18/09/2024 08:26
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc năm 2024 của 15 cơ sở y tế công lập tỉnh Sóc Trăng với 2 gói thầu.
21/08/2024 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic 39 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
12/05/2025 08:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải TBMT Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic 39 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/03/2025 10:34
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc cho Trung tâm Y tế huyện huyện Long Phú của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ với 1 gói thầu.
27/03/2025 08:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHONG PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế (gồm 04 phần: 145 mặt hàng) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
04/03/2025 11:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHONG PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Hóa chất sử dụng cho các máy xét nghiệm (gồm 05 phần: 57 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI MINH VY
04/03/2025 11:22
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc cho Trung tâm Y tế huyện huyện Long Phú của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ với 1 gói thầu.
26/02/2025 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền 56 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
09/12/2024 15:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHONG PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Hóa chất sử dụng cho các máy xét nghiệm (gồm 05 phần: 57 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 15:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHONG PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế (gồm 04 phần: 145 mặt hàng) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 15:06
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHONG PHÚ
20/11/2024 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ đã đăng tải 12 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LONG PHÚ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bình thản là tuyệt vời. "
Pêriandrơ Corinphơxki