Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 818.150.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 803.680.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 818.150.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 803.680.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,77%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế bổ sung tháng 3 năm 2022 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dược phẩm Bắc Ninh
05/07/2022 15:51
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, sinh phẩm chẩn đoán khay thử xét nghiệm kháng nguyên vi rút SARS-CoV-2 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ
25/03/2022 14:18
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sinh phẩm chẩn đoán Khay thử xét nghiệm kháng nguyên vi rút SARS-CoV-2 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ
18/01/2022 10:20
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua sắm Hóa chất xét nghiệm, Sinh phẩm chẩn đoán năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ y tế Đại Dương
14/01/2022 08:11
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP THỊNH QUANG
12/01/2022 14:27
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm Vật tư y tế, Y dụng cụ năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MEDICENT
31/12/2021 13:52
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục cho nhân viên y tế, quần áo bệnh nhân và đồ vải y tế năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hải Yến Ngân
03/12/2021 07:57
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giấy tờ chuyên môn năm 2021 - 2022 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần In và Văn Hóa Phẩm Ninh Bình
23/11/2021 14:40
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dọn vệ sinh năm 2021 - 2023 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TOÀN CẦU
12/11/2021 09:12
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp camera an ninh toàn Trung tâm năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH TIN HỌC TÍN PHÁT
08/10/2021 08:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Bảo trì hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện và lưu trữ dữ liệu với 1 gói thầu.
12/11/2020 09:22
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy chủ, hệ thống lưu trữ dữ liệu và hệ thống xếp hàng tự động phục vụ công tác chuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Minh Lộ
27/07/2020 07:26
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy chủ, hệ thống lưu trữ dữ liệu và hệ thống xếp hàng tự động phục vụ công tác chuyên với 2 nhà thầu tham gia.
02/07/2020 09:04
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI đăng tải TBMT Mua sắm máy chủ, hệ thống lưu trữ dữ liệu và hệ thống xếp hàng tự động phục vụ công tác chuyên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/06/2020 07:18
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm máy chủ, hệ thống lưu trữ dữ liệu và hệ thống xếp hàng tự động phục vụ công tác chuyên môn năm 2020 với 1 gói thầu.
08/06/2020 08:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế bổ sung tháng 3 năm 2022 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dược phẩm Bắc Ninh
05/07/2022 15:51
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, sinh phẩm chẩn đoán khay thử xét nghiệm kháng nguyên vi rút SARS-CoV-2 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ
25/03/2022 14:18
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sinh phẩm chẩn đoán Khay thử xét nghiệm kháng nguyên vi rút SARS-CoV-2 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ
18/01/2022 10:20
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua sắm Hóa chất xét nghiệm, Sinh phẩm chẩn đoán năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ y tế Đại Dương
14/01/2022 08:11
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP THỊNH QUANG
12/01/2022 14:27
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm Vật tư y tế, Y dụng cụ năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MEDICENT
31/12/2021 13:52
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục cho nhân viên y tế, quần áo bệnh nhân và đồ vải y tế năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hải Yến Ngân
03/12/2021 07:57
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giấy tờ chuyên môn năm 2021 - 2022 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần In và Văn Hóa Phẩm Ninh Bình
23/11/2021 14:40
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dọn vệ sinh năm 2021 - 2023 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TOÀN CẦU
12/11/2021 09:12
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp camera an ninh toàn Trung tâm năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH TIN HỌC TÍN PHÁT
08/10/2021 08:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 2 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN LƯƠNG TÀI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi nghĩ rằng mục đích của cuộc đời là sống hữu ích, sống có trách nhiệm, được tôn trọng, và biết yêu thương. Trên hết, điều thật sự có ý nghĩa là: Sống cho ai đó, vì cái gì đó, và tạo nên dấu ấn riêng của bạn trên thế gian này "
Leo C. Rosten
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"