Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.153.468.590 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.825.797.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.153.468.590 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.825.797.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU.
25/07/2022 11:22
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình. của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: Cong ty TNHH xay dung 567
25/07/2022 11:20
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/10/2021 16:15
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp nhà Khoa khám chữa bệnh, nhà khoa hành chính và các hạng mục phụ trợ trugn tâm Y tế huyện Mai Châu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU với 4 gói thầu.
27/10/2021 11:36
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp san trung tâm Y tế huyện Mai Châu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU với 2 gói thầu.
21/12/2020 15:13
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà vệ sinh chung, khu phơi đồ Trung tâmY tế huyện Mai Châu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU với 2 gói thầu.
21/12/2020 15:05
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế bổ sung năm 2020 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN ĐẠI DƯƠNG
21/12/2020 10:54
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải TBMT Mua hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế bổ sung năm 2020 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/10/2020 11:02
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế bổ sung năm 2020 của Trung tâm Y tế huyện Mai Châu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU với 3 gói thầu.
07/10/2020 10:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo, sửa chữa nhà khoa Khám bệnh và điều trị nội trú của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU với 3 gói thầu.
02/10/2020 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Cong ty TNHH xay dung 567
25/07/2022 11:22
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình..
- Nhà thầu trúng thầu: Cong ty TNHH xay dung 567
25/07/2022 11:20
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
05/11/2021 10:04
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/10/2021 16:15
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp nhà Khoa khám chữa bệnh, nhà khoa hành chính và các hạng mục phụ trợ trugn tâm Y tế huyện Mai Châu với 4 gói thầu.
27/10/2021 11:36
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp san trung tâm Y tế huyện Mai Châu với 2 gói thầu.
21/12/2020 15:13
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà vệ sinh chung, khu phơi đồ Trung tâmY tế huyện Mai Châu với 2 gói thầu.
21/12/2020 15:05
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế bổ sung năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HBI, CÔNG TY TNHH TÂN ĐẠI DƯƠNG
21/12/2020 10:54
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU công bố KQMT gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế bổ sung năm 2020 với 1 nhà thầu tham gia.
09/11/2020 10:41
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đăng tải TBMT Mua hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế bổ sung năm 2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/10/2020 11:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU.
25/07/2022 11:22
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình. của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: Cong ty TNHH xay dung 567
25/07/2022 11:20
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/10/2021 16:15
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp nhà Khoa khám chữa bệnh, nhà khoa hành chính và các hạng mục phụ trợ trugn tâm Y tế huyện Mai Châu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU với 4 gói thầu.
27/10/2021 11:36
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp san trung tâm Y tế huyện Mai Châu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU với 2 gói thầu.
21/12/2020 15:13
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà vệ sinh chung, khu phơi đồ Trung tâmY tế huyện Mai Châu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU với 2 gói thầu.
21/12/2020 15:05
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế bổ sung năm 2020 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN ĐẠI DƯƠNG
21/12/2020 10:54
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải TBMT Mua hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế bổ sung năm 2020 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/10/2020 11:02
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế bổ sung năm 2020 của Trung tâm Y tế huyện Mai Châu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU với 3 gói thầu.
07/10/2020 10:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo, sửa chữa nhà khoa Khám bệnh và điều trị nội trú của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU với 3 gói thầu.
02/10/2020 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải 14 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN MAI CHÂU có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Trên thế giới chỉ có một chân lý, đó là trung thực với đời và thương yêu nó. "
Romain Rolland (Pháp)
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.