Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TÊ HUYỆN MAI SƠN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 402.215.012 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 401.865.012 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TÊ HUYỆN MAI SƠN như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 402.215.012 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 401.865.012 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TÊ HUYỆN MAI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm phục vụ hoạt động công tác của các khoa, phòng, trạm Y tế thuộc Trung tâm Y tế huyện Mai Sơn năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh Doanh Lê Thị Vân
15/10/2021 17:16
TRUNG TÂM Y TÊ HUYỆN MAI SƠN đăng tải KHLCNT Mua bổ sung đồ dùng chung cho khu cách ly tập trung huyện, vật tư thiết yếu cho đối tượng cách ly tập trung phòng, chống Covid-19 đợt 14 năm 2021 với 1 gói thầu.
05/10/2021 19:42
TRUNG TÂM Y TÊ HUYỆN MAI SƠN đăng tải KHLCNT Mua bổ sung đồ dùng chung cho khu cách ly tập trung huyện, vật tư thiết yếu cho đối tượng cách ly tập trung phòng, chống Covid-19 đợt 14 năm 2021 với 1 gói thầu.
05/10/2021 19:34
TRUNG TÂM Y TÊ HUYỆN MAI SƠN đăng tải KHLCNT Mua môi trường lấy mẫu xét nghiệm Covid-19 với 1 gói thầu.
03/10/2021 15:43
TRUNG TÂM Y TÊ HUYỆN MAI SƠN đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế phục vụ phòng, chống dịch Covid-19 năm 2021 với 1 gói thầu.
20/09/2021 17:41
TRUNG TÂM Y TÊ HUYỆN MAI SƠN đăng tải KHLCNT Mua bộ bảo hộ cá nhân cho cán bộ y tế thực hiện nhiệm vụ phòng chống dịch Covid -19 tháng 9 năm 2021 với 1 gói thầu.
20/09/2021 17:13
TRUNG TÂM Y TÊ HUYỆN MAI SƠN đăng tải KHLCNT Mua bổ sung giường sắt đơn cho khu cách ly tập trung phòng, chống dịch Covid-19 huyện Mai Sơn năm 2021 với 1 gói thầu.
20/09/2021 16:49
TRUNG TÂM Y TÊ HUYỆN MAI SƠN công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm phục vụ hoạt động công tác của các khoa, phòng, trạm Y tế thuộc Trung tâm Y tế huyện Mai Sơn năm 2021 với 2 nhà thầu tham gia.
16/09/2021 14:01
TRUNG TÂM Y TÊ HUYỆN MAI SƠN đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm phục vụ hoạt động công tác của các khoa, phòng, trạm Y tế thuộc Trung tâm Y tế huyện Mai Sơn năm 2021 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
13/09/2021 11:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TÊ HUYỆN MAI SƠN đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TÊ HUYỆN MAI SƠN đã đăng tải 6 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TÊ HUYỆN MAI SƠN đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TÊ HUYỆN MAI SƠN có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TÊ HUYỆN MAI SƠN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hôn là sự gặp gỡ của hai tâm hồn trên đôi môi của người yêu. "
Shelley (Đức)