Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 41 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,00%, Xây lắp 5,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.263.433.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.960.401.420 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,00%, Xây lắp 5,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.263.433.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.960.401.420 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,73%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 40 KHLCNT trong đó có 40 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị máy tính, máy in, máy photocoppy và hệ thống mạng máy tính 6 tháng cuối năm của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại Toàn Gia
27/06/2022 15:55
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị máy tính, máy in, máy photocoppy và hệ thống mạng máy tính 6 tháng cuối năm của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc với 1 gói thầu.
23/06/2022 16:15
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục y tế Đợt I/2022 của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Thị Hằng
24/05/2022 14:20
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu may trang phục y tế Đợt I/2022 của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc với 1 gói thầu.
19/05/2022 14:19
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Vật tư y tế tiêu hao của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
21/03/2022 08:21
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Hóa chất xét nghiệm và hóa chất khác của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN HOÀNG
21/03/2022 08:17
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị máy tính, máy in, máy photocoppy và hệ thống mạng máy tính 6 tháng đầu năm của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại Toàn Gia
17/01/2022 09:10
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị máy tính, máy in, máy photocoppy và hệ thống mạng máy tính 6 tháng đầu năm của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc với 1 gói thầu.
13/01/2022 10:00
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế chuyên dùng phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN HOÀNG
20/12/2021 08:54
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chế phẩm xử lý môi trường cho các trạm y tế xã của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM THỊ HẠ
14/12/2021 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị máy tính, máy in, máy photocoppy và hệ thống mạng máy tính 6 tháng cuối năm của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại Toàn Gia
27/06/2022 15:55
Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị máy tính, máy in, máy photocoppy và hệ thống mạng máy tính 6 tháng cuối năm của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc với 1 gói thầu.
23/06/2022 16:15
Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc công bố kết quả gói thầu May trang phục y tế Đợt I/2022 của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Thị Hằng
24/05/2022 14:20
Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu may trang phục y tế Đợt I/2022 của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc với 1 gói thầu.
19/05/2022 14:19
Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Vật tư y tế tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN HOÀNG
21/03/2022 08:21
Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Hóa chất xét nghiệm và hóa chất khác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN HOÀNG
21/03/2022 08:17
Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị máy tính, máy in, máy photocoppy và hệ thống mạng máy tính 6 tháng đầu năm của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại Toàn Gia
17/01/2022 09:10
Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị máy tính, máy in, máy photocoppy và hệ thống mạng máy tính 6 tháng đầu năm của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc với 1 gói thầu.
13/01/2022 10:00
Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế chuyên dùng phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN HOÀNG
20/12/2021 08:54
Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc công bố kết quả gói thầu Mua chế phẩm xử lý môi trường cho các trạm y tế xã của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM THỊ HẠ
14/12/2021 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị máy tính, máy in, máy photocoppy và hệ thống mạng máy tính 6 tháng cuối năm của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại Toàn Gia
27/06/2022 15:55
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị máy tính, máy in, máy photocoppy và hệ thống mạng máy tính 6 tháng cuối năm của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc với 1 gói thầu.
23/06/2022 16:15
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục y tế Đợt I/2022 của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Thị Hằng
24/05/2022 14:20
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu may trang phục y tế Đợt I/2022 của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc với 1 gói thầu.
19/05/2022 14:19
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Vật tư y tế tiêu hao của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
21/03/2022 08:21
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Hóa chất xét nghiệm và hóa chất khác của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN HOÀNG
21/03/2022 08:17
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị máy tính, máy in, máy photocoppy và hệ thống mạng máy tính 6 tháng đầu năm của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại Toàn Gia
17/01/2022 09:10
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị máy tính, máy in, máy photocoppy và hệ thống mạng máy tính 6 tháng đầu năm của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc với 1 gói thầu.
13/01/2022 10:00
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế chuyên dùng phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN HOÀNG
20/12/2021 08:54
Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chế phẩm xử lý môi trường cho các trạm y tế xã của Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc của chủ đầu tư Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM THỊ HẠ
14/12/2021 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải 41 KHLCNT, trong đó có 45 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải 20 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế huyện Mỹ Lộc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Anh không phải cá, làm sao biết được niềm vui của cá? Mỗi người đều có cuộc sống riêng của mình, tương lai ai vui ai buồn, ai có thể dự đoán. "
Tân Di Ổ