Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 302.093.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 301.888.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 302.093.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 301.888.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: Mua thuốc trong “túi thuốc y tế cho các bản đặc biệt khó khăn” năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM II
19/12/2025 09:04
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm:Mua thuốc trong “túi thuốc y tế cho các bản đặc biệt khó khăn” năm 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 23:04
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm:Mua thuốc trong “túi thuốc y tế cho các bản đặc biệt khó khăn” năm 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 22:57
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm:Mua thuốc trong “túi thuốc y tế cho các bản đặc biệt khó khăn” năm 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 22:36
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: Mua thuốc trong “túi thuốc y tế cho các bản đặc biệt khó khăn” năm 2025.
17/12/2025 16:49
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm:Mua thuốc trong “túi thuốc y tế cho các bản đặc biệt khó khăn” năm 2025 với 1 gói thầu.
12/12/2025 11:20
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đã đăng tải KHLCNT Mua vi chất dinh dưỡng cho trẻ em từ 6 tháng đến 16 tuổi bị suy dinh dưỡng (thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 về “Cải thiện dinh dưỡng” thuộc Chương trình Mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững) trên địa bàn huyện năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI với 1 gói thầu.
09/12/2024 17:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP TƯ VẤN VIỆT đã đăng tải TBMT Đề xuất danh mục túi thuốc y tế bản đặc biệt khó khăn năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2024 16:45
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đã đăng tải KHLCNT Đề xuất danh mục túi thuốc y tế bản đặc biệt khó khăn năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI với 1 gói thầu.
29/11/2024 17:35
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: mua vi chất dinh dưỡng cho trẻ em từ 6 tháng đến 16 tuổi bị suy dinh dưỡng (thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 về “Cải thiện dinh dưỡng” thuộc Chương trình Mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ Y TẾ NGÔ HÀ
29/11/2024 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đăng tải KHLCNT Đề xuất danh mục túi thuốc y tế bản đặc biệt khó khăn năm 2024 với 1 gói thầu.
29/11/2024 17:35
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: mua vi chất dinh dưỡng cho trẻ em từ 6 tháng đến 16 tuổi bị suy dinh dưỡng (thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 về “Cải thiện dinh dưỡng” thuộc Chương trình Mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững).
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ Y TẾ NGÔ HÀ
29/11/2024 14:51
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: mua vi chất dinh dưỡng cho bà mẹ mang thai; trẻ em từ 6 tháng đến 23 tháng tuổi bị suy dinh dưỡng (thuộc dự án 7: Chăm sóc sức khỏe nhân dân, nâng cao thể trạng, tầm vóc người dân tộc thiểu số; phòng chống suy dinh dưỡng trẻ em).
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ TRỌNG QUYỀN
12/11/2024 16:15
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đăng tải KHLCNT Mua vi chất dinh dưỡng cho phụ nữ mang thai; trẻ em từ 6 tháng đến 23 tháng tuổi bị suy dinh dưỡng (thuộc dự án 7: Chăm sóc sức khỏe nhân dân, nâng cao thể trạng, tầm vóc người dân tộc thiểu số; phòng chống suy dinh dưỡng trẻ em) trên địa bàn huyện Quỳnh Nhai năm 2024 với 1 gói thầu.
07/11/2024 15:37
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SBG26
08/05/2024 11:38
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật với 1 nhà thầu tham gia.
17/04/2024 08:03
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/03/2024 19:59
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT thiết kế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ST689
26/03/2024 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: Mua thuốc trong “túi thuốc y tế cho các bản đặc biệt khó khăn” năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM II
19/12/2025 09:04
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm:Mua thuốc trong “túi thuốc y tế cho các bản đặc biệt khó khăn” năm 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 23:04
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm:Mua thuốc trong “túi thuốc y tế cho các bản đặc biệt khó khăn” năm 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 22:57
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm:Mua thuốc trong “túi thuốc y tế cho các bản đặc biệt khó khăn” năm 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 22:36
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: Mua thuốc trong “túi thuốc y tế cho các bản đặc biệt khó khăn” năm 2025.
17/12/2025 16:49
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm:Mua thuốc trong “túi thuốc y tế cho các bản đặc biệt khó khăn” năm 2025 với 1 gói thầu.
12/12/2025 11:20
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đã đăng tải KHLCNT Mua vi chất dinh dưỡng cho trẻ em từ 6 tháng đến 16 tuổi bị suy dinh dưỡng (thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 về “Cải thiện dinh dưỡng” thuộc Chương trình Mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững) trên địa bàn huyện năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI với 1 gói thầu.
09/12/2024 17:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP TƯ VẤN VIỆT đã đăng tải TBMT Đề xuất danh mục túi thuốc y tế bản đặc biệt khó khăn năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2024 16:45
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đã đăng tải KHLCNT Đề xuất danh mục túi thuốc y tế bản đặc biệt khó khăn năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI với 1 gói thầu.
29/11/2024 17:35
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: mua vi chất dinh dưỡng cho trẻ em từ 6 tháng đến 16 tuổi bị suy dinh dưỡng (thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 về “Cải thiện dinh dưỡng” thuộc Chương trình Mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ Y TẾ NGÔ HÀ
29/11/2024 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN QUỲNH NHAI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi người đều có góc nhìn nhận sự việc khác nhau, có người thì cho rằng đó là chuyện tốt, nhưng cũng có người coi đó là xấu, tôi không thể thay đổi cách nhìn của họ đối với tôi, tôi chỉ làm điều mà bản thân mình cho là đúng, cuộc sống này sẽ đơn giản hơn, không phải sao? "
Minh Tinh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"