Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.840.013.360 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.621.127.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 36,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.840.013.360 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.621.127.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 36,93%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 40 KHLCNT trong đó có 40 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải KHLCNT Thuê tư vấn lập báo cáo kết quả vận hành thử nghiệm công trình xử lý chất thải và lập báo cáo đề xuất cấp phép môi trường tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thuỷ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy với 3 gói thầu.
19/03/2025 16:49
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2025 -2027 tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thủy của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy với 3 gói thầu.
14/03/2025 17:12
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Vị Thủy đã đăng tải TBMT Mua hóa chất, vật tư y tế và sinh phẩm xét nghiệm sử dụng tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thủy năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/10/2022 09:43
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty sửa chữa hệ thống nước năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện vị thuỷ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy.
11/10/2022 08:47
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải KHLCNT Trung tâm Y tế huyện Vị thuỷ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy với 1 gói thầu.
14/09/2022 08:59
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty sửa chữa hệ thống xử lý nước thải năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện vị thuỷ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy.
13/09/2022 14:08
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải KHLCNT Thuê Công ty sửa chữa hệ thống xử lý nước thải năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thuỷ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy với 1 gói thầu.
12/09/2022 07:41
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải KHLCNT Thuê Công ty sửa chữa hệ thống xử lý nước thải năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thuỷ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy với 1 gói thầu.
11/09/2022 14:28
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải KHLCNT Thuê Công ty sửa chữa hệ thống xử lý nước thải năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thuỷ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy với 1 gói thầu.
11/09/2022 14:27
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải KHLCNT Thuê Công ty sửa chữa hệ thống xử lý nước thải năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thuỷ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy với 1 gói thầu.
11/09/2022 13:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đăng tải KHLCNT Thuê tư vấn lập báo cáo kết quả vận hành thử nghiệm công trình xử lý chất thải và lập báo cáo đề xuất cấp phép môi trường tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thuỷ với 3 gói thầu.
19/03/2025 16:49
Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2025 -2027 tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thủy với 3 gói thầu.
14/03/2025 17:12
Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy công bố kết quả gói thầu Thuê công ty sửa chữa hệ thống nước năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện vị thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Thương mại Dịch vụ Hưng Vượng
11/10/2022 08:47
Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đăng tải KHLCNT Trung tâm Y tế huyện Vị thuỷ với 1 gói thầu.
14/09/2022 08:59
Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy công bố kết quả gói thầu Thuê công ty sửa chữa hệ thống xử lý nước thải năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện vị thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CTY CP TM XNK TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MÔI TRƯỜNG LỘC TÂM
13/09/2022 14:08
Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đăng tải KHLCNT Thuê Công ty sửa chữa hệ thống xử lý nước thải năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thuỷ với 1 gói thầu.
12/09/2022 07:41
Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đăng tải KHLCNT Thuê Công ty sửa chữa hệ thống xử lý nước thải năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thuỷ với 1 gói thầu.
11/09/2022 14:28
Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đăng tải KHLCNT Thuê Công ty sửa chữa hệ thống xử lý nước thải năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thuỷ với 1 gói thầu.
11/09/2022 14:27
Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đăng tải KHLCNT Thuê Công ty sửa chữa hệ thống xử lý nước thải năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thuỷ với 1 gói thầu.
11/09/2022 13:58
Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đăng tải KHLCNT Trung tâm Y tế huyện Vị thuỷ với 1 gói thầu.
11/09/2022 13:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải KHLCNT Thuê tư vấn lập báo cáo kết quả vận hành thử nghiệm công trình xử lý chất thải và lập báo cáo đề xuất cấp phép môi trường tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thuỷ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy với 3 gói thầu.
19/03/2025 16:49
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2025 -2027 tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thủy của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy với 3 gói thầu.
14/03/2025 17:12
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Vị Thủy đã đăng tải TBMT Mua hóa chất, vật tư y tế và sinh phẩm xét nghiệm sử dụng tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thủy năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/10/2022 09:43
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty sửa chữa hệ thống nước năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện vị thuỷ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy.
11/10/2022 08:47
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải KHLCNT Trung tâm Y tế huyện Vị thuỷ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy với 1 gói thầu.
14/09/2022 08:59
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty sửa chữa hệ thống xử lý nước thải năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện vị thuỷ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy.
13/09/2022 14:08
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải KHLCNT Thuê Công ty sửa chữa hệ thống xử lý nước thải năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thuỷ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy với 1 gói thầu.
12/09/2022 07:41
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải KHLCNT Thuê Công ty sửa chữa hệ thống xử lý nước thải năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thuỷ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy với 1 gói thầu.
11/09/2022 14:28
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải KHLCNT Thuê Công ty sửa chữa hệ thống xử lý nước thải năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thuỷ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy với 1 gói thầu.
11/09/2022 14:27
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải KHLCNT Thuê Công ty sửa chữa hệ thống xử lý nước thải năm 2022 tại Trung tâm Y tế huyện Vị Thuỷ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy với 1 gói thầu.
11/09/2022 13:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 43 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải 20 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế huyện Vị Thủy có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đối với kẻ biết nghe chỉ cần nói nửa lời. "
La Bruyere