Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia H'Drai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.298.649.779 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.289.170.572 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia H'Drai như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.298.649.779 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.289.170.572 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia H'Drai như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm phục vụ công tác
khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế Ia H’Drai năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MEDITECH AUTOMATION
05/06/2026 09:25
Trung tâm Y tế Ia H'Drai đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế Ia H’Drai năm 2026 với 1 gói thầu.
29/05/2026 15:35
Trung tâm Y tế Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng phục vụ nhu cầu ứng dụng công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THẢO NGUYÊN PHÁT
31/03/2026 15:42
Trung tâm Y tế Ia H'Drai đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng phục vụ nhu cầu ứng dụng CNTT trong lĩnh vực thực hiện trên môi trường số và chuyển đổi số theo Đề án 06 với 1 gói thầu.
27/03/2026 07:57
Trung tâm Y tế Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
26/03/2026 07:36
Trung tâm Y tế Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG KIÊN HỒNG
26/03/2026 07:25
Trung tâm Y tế Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KHÁNH MY PHÁT
26/03/2026 07:22
Trung tâm Y tế Ia H'Drai đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc Trung tâm Y tế Ia H'Drai (cũ) với 3 gói thầu.
18/03/2026 11:32
Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia H'Drai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc Trung tâm Y tế Ia H’Drai (cũ).
18/03/2026 11:11
Trung tâm Y tế Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Gói thầu thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIẾN NGUYÊN
10/02/2026 09:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Ia H'Drai đăng tải KHLCNT Mua phương tiện tránh thai năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 14:35
Trung tâm Y tế Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc theo khoản 4, Điều 17 Thông tư số 07/2024/TT-BYT ngày 17 tháng 5 năm 2024 của Bộ trưởng Bộ Y tế (Đợt 3 năm 2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM HOA ĐÀ
22/04/2025 19:37
Trung tâm Y tế Ia H'Drai đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc theo khoản 4, Điều 17 Thông tư số 07/2024/TT-BYT ngày 17 tháng 5 năm 2024 của Bộ trưởng Bộ Y tế (Đợt 3 năm 2025) với 1 gói thầu.
16/04/2025 15:56
Trung tâm Y tế Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc theo Khoản 4, Điều 17hông tư 07/2024/TT-BYT ngày 17/5/2024 của Bộ trưởng Bộ Y tế tại Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai (đợt 1) năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ KON TUM
09/12/2024 09:13
Trung tâm Y tế Ia H'Drai đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc theo Khoản 4, Điều 17 Thông tư 07/2024/TT-BYT ngày 17/5/2024 của Bộ trưởng Bộ Y tế tại Trung tâm Y tế huyện Ia H’Drai (đợt 1) năm 2024 với 1 gói thầu.
06/12/2024 08:36
Trung tâm Y tế Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Thi công bục sân khấu hội trường của Bệnh viện đa khoa huyện Ia H’Drai (60 giường bệnh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SÁU THÀNH STAR
29/11/2024 20:56
Trung tâm Y tế Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Tháo dỡ, vận chuyển và lắp đặt các trang thiết bị y tế về Bệnh viện đa khoa huyện Ia H’Drai (60 giường bệnh).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị y tế Tùng Minh Media
19/11/2024 15:57
Trung tâm Y tế Ia H'Drai đăng tải KHLCNT Thi công bục sân khấu hội trường của Bệnh viện đa khoa huyện Ia H’Drai (60 giường bệnh) với 1 gói thầu.
15/11/2024 10:47
Trung tâm Y tế Ia H'Drai đăng tải KHLCNT Tháo dỡ, vận chuyển và lắp đặt các trang thiết bị y tế về Bệnh viện đa khoa huyện Ia H’Drai (60 giường bệnh) với 1 gói thầu.
15/11/2024 10:29
Trung tâm Y tế Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô cứu thương Hyundai Biển kiểm soát 82A-00244.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm dịch vụ ô tô Thanh Đức Gia lai
25/10/2024 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm phục vụ công tác
khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế Ia H’Drai năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MEDITECH AUTOMATION
05/06/2026 09:25
Trung tâm Y tế Ia H'Drai đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế Ia H’Drai năm 2026 với 1 gói thầu.
29/05/2026 15:35
Trung tâm Y tế Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng phục vụ nhu cầu ứng dụng công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THẢO NGUYÊN PHÁT
31/03/2026 15:42
Trung tâm Y tế Ia H'Drai đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng phục vụ nhu cầu ứng dụng CNTT trong lĩnh vực thực hiện trên môi trường số và chuyển đổi số theo Đề án 06 với 1 gói thầu.
27/03/2026 07:57
Trung tâm Y tế Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
26/03/2026 07:36
Trung tâm Y tế Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG KIÊN HỒNG
26/03/2026 07:25
Trung tâm Y tế Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KHÁNH MY PHÁT
26/03/2026 07:22
Trung tâm Y tế Ia H'Drai đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc Trung tâm Y tế Ia H'Drai (cũ) với 3 gói thầu.
18/03/2026 11:32
Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Ia H'Drai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc Trung tâm Y tế Ia H’Drai (cũ).
18/03/2026 11:11
Trung tâm Y tế Ia H'Drai công bố kết quả gói thầu Gói thầu thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIẾN NGUYÊN
10/02/2026 09:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia H'Drai đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia H'Drai đã đăng tải 6 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia H'Drai đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia H'Drai có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia H'Drai có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Ia H'Drai có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thôi thúc thâm sâu nhất trong bản tính của con người là khao khát trở nên quan trọng. "
John Dewey