Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.447.799.690 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.356.498.450 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.447.799.690 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.356.498.450 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố kết quả gói thầu Tháo dỡ,vận chuyển, lắp đặt máy chạy thận nhân tạo và hệ thống lọc nước RO dùng cho máy chạy thận nhân tạo sang trụ sở mới của Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐỨC AN
14/08/2026 11:09
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố kết quả gói thầu Tháo dỡ, vận chuyển, lắp đặt máy chụp cắt lớp vi tính sang trụ sở mới của Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THÔNG MINH TOÀN CẦU
12/08/2026 17:09
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy đo thính lực phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU NAM VIỆT HƯNG YÊN
11/08/2026 15:36
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà đăng tải KHLCNT Tháo dỡ, vận chuyển, lắp đặt máy chụp cắt lớp vi tính sang trụ sở mới của Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:59
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà đăng tải KHLCNT Tháo dỡ,vận chuyển, lắp đặt máy chạy thận nhân tạo và hệ thống lọc nước RO dùng cho máy chạy thận nhân tạo sang trụ sở mới của Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:28
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp và chăm sóc cây xanh tại Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà và Phòng khám đa khoa khu vực Bảo Nhai tháng 08 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NHÀ SẠCH LÀO CAI
04/08/2026 14:12
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà đăng tải KHLCNT Mua sắm máy đo thính lực phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà năm 2026 với 1 gói thầu.
29/07/2026 09:27
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp và chăm sóc cây xanh tại Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà và Phòng khám đa khoa khu vực Bảo Nhai tháng 08 năm 2026 với 1 gói thầu.
29/07/2026 09:21
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố kết quả gói thầu Thăm quan, học tập kinh nghiệm cho cán bộ, viên chức, người lao động Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH QUỐC TẾ LÊ MINH
22/06/2026 15:11
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà đăng tải KHLCNT Thăm quan, học tập kinh nghiệm cho cán bộ, viên chức, người lao động Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà năm 2026. với 1 gói thầu.
18/06/2026 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố kết quả gói thầu May trang phục y tế cho viên chức Trạm y tế xã , thị trấn thuộc Trung tâm y tế Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH An Thịnh HD
22/05/2025 11:19
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố kết quả gói thầu Mua sắm ghế băng chờ cho các trạm y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm y tế Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MINH TUẤN
22/05/2025 11:00
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà đăng tải KHLCNT Mua sắm ghế băng chờ cho Trạm y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm y tế Bắc Hà với 1 gói thầu.
22/05/2025 09:58
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà đăng tải KHLCNT May trang phục y tế cho viên chức Trạm y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm y tế Bắc Hà với 1 gói thầu.
22/05/2025 09:51
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
25/02/2025 15:48
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
25/02/2025 15:46
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
25/02/2025 15:38
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
25/02/2025 15:36
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị văn phòng cho Trung tâm Y tế huyện Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MINH TUẤN
03/01/2025 16:20
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị văn phòng cho Trung tâm Y tế huyện Bắc Hà với 2 nhà thầu tham gia.
25/12/2024 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố kết quả gói thầu Tháo dỡ,vận chuyển, lắp đặt máy chạy thận nhân tạo và hệ thống lọc nước RO dùng cho máy chạy thận nhân tạo sang trụ sở mới của Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐỨC AN
14/08/2026 11:09
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố kết quả gói thầu Tháo dỡ, vận chuyển, lắp đặt máy chụp cắt lớp vi tính sang trụ sở mới của Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THÔNG MINH TOÀN CẦU
12/08/2026 17:09
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy đo thính lực phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU NAM VIỆT HƯNG YÊN
11/08/2026 15:36
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà đăng tải KHLCNT Tháo dỡ, vận chuyển, lắp đặt máy chụp cắt lớp vi tính sang trụ sở mới của Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:59
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà đăng tải KHLCNT Tháo dỡ,vận chuyển, lắp đặt máy chạy thận nhân tạo và hệ thống lọc nước RO dùng cho máy chạy thận nhân tạo sang trụ sở mới của Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:28
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp và chăm sóc cây xanh tại Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà và Phòng khám đa khoa khu vực Bảo Nhai tháng 08 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NHÀ SẠCH LÀO CAI
04/08/2026 14:12
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà đăng tải KHLCNT Mua sắm máy đo thính lực phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà năm 2026 với 1 gói thầu.
29/07/2026 09:27
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp và chăm sóc cây xanh tại Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà và Phòng khám đa khoa khu vực Bảo Nhai tháng 08 năm 2026 với 1 gói thầu.
29/07/2026 09:21
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà công bố kết quả gói thầu Thăm quan, học tập kinh nghiệm cho cán bộ, viên chức, người lao động Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH QUỐC TẾ LÊ MINH
22/06/2026 15:11
Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà đăng tải KHLCNT Thăm quan, học tập kinh nghiệm cho cán bộ, viên chức, người lao động Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà năm 2026. với 1 gói thầu.
18/06/2026 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bắc Hà có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cái đẹp không đến từ thân xác đẹp mà từ hành vi đẹp. "
Thales de Milet