Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.680.862.615 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.520.911.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.680.862.615 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.520.911.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,52%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 34 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
03/09/2026 17:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TMDV KHÁNH THỊNH
03/09/2026 17:00
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG PHÚC HƯNG
03/09/2026 16:57
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NINH PHƯỚC
03/09/2026 16:54
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm Thiết bị Y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Bắc Trà My theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 11:15
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng Trung tâm Y tế khu vực Bắc Trà My với 4 gói thầu.
24/08/2026 10:57
Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo dưỡng Trung tâm Y tế khu vực Bắc Trà My.
24/08/2026 10:10
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm Thiết bị Y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Bắc Trà My.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ ĐẠI DƯƠNG
14/08/2026 15:07
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Gói thầu: Mua sắm Thiết bị Y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Bắc Trà My.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ ĐẠI TÍN
14/08/2026 15:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm Thiết bị Y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Bắc Trà My với 3 gói thầu.
14/08/2026 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuê dịch vụ phần mềm quản lý khám chữa bệnh tại hệ điều trị TTYT huyện Bắc Trà My năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
31/12/2024 16:15
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuê đơn vị thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải y tế nguy hại năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG QUẢNG NAM
31/12/2024 16:06
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY đăng tải KHLCNT Gói thầu thuê đơn vị thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải y tế nguy hại năm 2025 với 1 gói thầu.
25/12/2024 18:35
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm đa vi chất dinh dưỡng cho trẻ em suy dinh dưỡng thuộc CTMT Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 với 1 gói thầu.
25/12/2024 18:23
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY đăng tải KHLCNT Gói thầu thuê dịch vụ phần mềm thực hiện quản lý khám chữa bệnh tại hệ điều trị TTYT huyện Bắc Trà My năm 2025 với 1 gói thầu.
25/12/2024 18:22
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY công bố kết quả gói thầu Gói thầu làm Pano truyền thông về Phòng chống suy dinh dưỡng và thiếu vi chất dinh dưỡng cho bà mẹ và trẻ em năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HIỆP SÀI GÒN
09/12/2024 16:27
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY đăng tải KHLCNT Gói thầu làm Pano truyền thông về Phòng chống suy dinh dưỡng và thiếu vi chất dinh dưỡng cho bà mẹ và trẻ em năm 2024 với 1 gói thầu.
09/12/2024 16:19
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm đa vi chất dinh dưỡng cho trẻ em suy dinh dưỡng thuộc CTMT Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHOMECO
09/12/2024 15:13
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY đăng tải KHLCNT Gói thầu làm Pano truyền thông về Phòng chống suy dinh dưỡng và thiếu vi chất dinh dưỡng cho bà mẹ và trẻ em năm 2024 với 1 gói thầu.
03/12/2024 15:11
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm đa vi chất dinh dưỡng cho trẻ em suy dinh dưỡng thuộc CTMT Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 với 1 gói thầu.
03/12/2024 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
03/09/2026 17:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TMDV KHÁNH THỊNH
03/09/2026 17:00
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG PHÚC HƯNG
03/09/2026 16:57
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NINH PHƯỚC
03/09/2026 16:54
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm Thiết bị Y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Bắc Trà My theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 11:15
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng Trung tâm Y tế khu vực Bắc Trà My với 4 gói thầu.
24/08/2026 10:57
Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo dưỡng Trung tâm Y tế khu vực Bắc Trà My.
24/08/2026 10:10
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm Thiết bị Y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Bắc Trà My.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ ĐẠI DƯƠNG
14/08/2026 15:07
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Gói thầu: Mua sắm Thiết bị Y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Bắc Trà My.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ ĐẠI TÍN
14/08/2026 15:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm Thiết bị Y tế năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Bắc Trà My với 3 gói thầu.
14/08/2026 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY đã đăng tải 12 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẮC TRÀ MY có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Con người mù quáng đi trên đường đời, lờ đi cái chết giống như những người dự tiệc ngốn ngấu đồ ăn ngon. Họ không nghĩ đến việc sau đó sẽ phải đi vệ sinh, nên chẳng buồn tìm xem liệu có nhà vệ sinh không. Khi tự nhiên đòi hỏi, họ chẳng biết phải đi đâu, và trở nên rối loạn. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.