Tìm kiếm thông tin bên mời thầu
Thông tin bên mời thầu
Mã cơ quan
Z109666
Mã định danh (theo MSC mới)
vn5300234600
Tên đơn vị (Đầy đủ)

TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẢO THẮNG

Số ĐKKD
5300234600
Phân loại trực thuộc
UBND Tỉnh/ Thành phố
Loại hình cơ quan
Địa chỉ
299, Đường Cách mạng tháng 8, Thị trấn Phố Lu, Huyện Bảo Thắng, Lào Cai
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
299, Đường Cách mạng tháng 8, Xã Bảo Thắng, Lào Cai
Số điện thoại (MSC cũ)
02143860693
Số fax (MSC cũ)
Mã số thuế
5300234600
Ngày cấp
09/02/2007
Quốc gia cấp
Việt Nam
Tên cơ quan chủ quản
UBND tỉnh Lào Cai
Mã quan hệ ngân sách
1028130
Người đại diện
Đặng Quang Sinh
Chức vụ
Giám Đốc
Ngày phê duyệt yêu cầu đăng ký
16/04/2022
Trạng thái vai trò
Đang hoạt động

Tiện ích dành cho bạn:

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẢO THẮNG như sau:

Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẢO THẮNG như sau:

  • Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
  • Là chủ đầu tư của 54 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 33 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
  • Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Điểm đánh giá bên mời thầu
Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực bên mời thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu, uy tín của bên mời thầu... Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá bên mời thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Kinh nghiệm
???
Kinh nghiệm tài chính
???
Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu
???
Hiệu quả mời thầu
???
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm đánh giá bên mời thầu.
Thông tin tổng hợp
Hoạt động của bên mời thầu
Hoạt động của chủ đầu tư

Danh sách KHLCNT mà bên mời thầu này làm chủ đầu tư

Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.

Tên kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Tên dự án
Ngày đăng tải
Số gói thầu
Tên dự án: Mua sắm Trang thiết bị phục vụ công tác khám chữa bệnh cho các trạm y tế xã, thị trấn trực thuộc Trung tâm y tế huyện Bảo Thắng năm 2025
Ngày đăng tải: 09:24 01/07/2025
Số gói thầu: 1
Tên dự án: Mua sắm rèm cầu vồng che cho Trung tân y tế huyện Bảo Thắng năm 2025
Ngày đăng tải: 14:19 16/05/2025
Số gói thầu: 1
Tên dự án: Mua hóa chất Chloramin B ( Sodium N- Cholorbenzenesulphonamide); Hóa chất Fendona thực hiện Chương trình phòng chống dịch bệnh và vệ sinh môi trường sau cơn bão số 3 năm 2024 của Trung tâm Y tế huyện Bảo Thắng
Ngày đăng tải: 15:33 22/11/2024
Số gói thầu: 1
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẢO THẮNG đã đăng tải 35 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách TBMT đã được bên mời thầu đăng tải

Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.

Gói thầu
Giá gói thầu
Ngày đăng tải
Đóng thầu
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẢO THẮNG đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách KQLCNT đã được bên mời thầu đăng tải

Gói thầu
Mở thầu
Hoàn thành
Kết quả
Mở thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Hoàn thành:
Kết quả:
Mở thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Hoàn thành:
Kết quả:
Mở thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Hoàn thành:
Kết quả:
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẢO THẮNG đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:
  • Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu có quan hệ với bên mời thầu

Nhà thầu
Tổng số gói thầu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẢO THẮNG có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn có quan hệ với bên mời thầu

Nhà thầu
Địa chỉ
Số gói thầu
Địa chỉ: Số 144, ngõ 107 Lĩnh Nam, phường Vĩnh Hưng, quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Địa chỉ: Số 62 ngách 111/44 Yên Lộ, tổ 13, phường Yên Nghĩa, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
Địa chỉ: TT6.2D-10, Khu nhà ở thấp tầng, Khu đô thị mới Đại Kim, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẢO THẮNG có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

DANH SÁCH CHỦ ĐẦU TƯ MÀ BÊN MỜI THẦU CÓ QUAN HỆ

Chủ đầu tư
Số KHLCNT
Số gói thầu
Tổng giá gói thầu
Số KHLCNT:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu:
Tổng giá gói thầu:
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BẢO THẮNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đã xem: 618
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây