Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 48 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 46 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 26,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.506.271.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.011.015.647 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 26,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.506.271.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.011.015.647 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 64 KHLCNT trong đó có 42 KHLCNT tự đăng tải, có 22 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Vệ sinh công nghiệp tại Trung tâm Y tế khu vực Bát Xát và các Phòng khám Đa khoa khu vực trong thời gian chờ thầu từ ngày 01/7/2026 đến ngày 12/7/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NHÀ SẠCH LÀO CAI
26/08/2026 17:49
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Vệ sinh công nghiệp tại Trung tâm Y tế khu vực Bát Xát và các Phòng khám Đa khoa khu vực tháng 6 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NHÀ SẠCH LÀO CAI
20/08/2026 15:15
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Thuê dịch vụ Vệ sinh công nghiệp tại Trung tâm Y tế khu vực Bát Xát và các Phòng khám Đa khoa khu vực tháng 6 năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:08
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
18/08/2026 15:04
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
18/08/2026 15:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Vệ sinh, tẩy rửa, khử trùng hệ thống xử lý nước RO và lắp đặt đường cấp nước thải tại Khu chạy thận nhân tạo phục vụ công tác khám chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐỨC AN
18/08/2026 14:58
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT đăng tải KHLCNT Vệ sinh, tẩy rửa, khử trùng hệ thống xử lý nước RO và lắp đặt đường cấp nước thải tại Khu chạy thận nhân tạo phục vụ công tác khám chữa bệnh với 1 gói thầu.
18/08/2026 11:19
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Gói số 4: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
13/08/2026 11:35
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
13/08/2026 11:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp nội thất, các trang thiết bị văn phòng, trang thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Bát Xát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Thiện Nhân 88 Việt Nam
18/06/2025 16:50
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp nội thất, các trang thiết bị văn phòng, trang thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Bát Xát với 2 nhà thầu tham gia.
04/06/2025 09:07
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp nội thất, các trang thiết bị văn phòng, trang thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Bát Xát theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2025 16:21
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT đăng tải KHLCNT Cung cấp nội thất, các trang thiết bị văn phòng, trang thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Bát Xát với 2 gói thầu.
26/05/2025 15:37
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị văn phòng cho trạm y tế xã, thị trấn năm 2025 của Trung tâm y tế huyện Bát Xát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NỘI THẤT TỔNG HỢP ĐỨC THẮNG
23/05/2025 15:14
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Ngoại kiểm thông số chất lượng nước sử dụng cho mục đích sinh hoạt trên địa bàn huyện Bát Xát năm 2025 của Trung tâm y tế huyện Bát Xát..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HI - MEDIC
23/05/2025 15:13
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị văn phòng cho trạm y tế xã, thị trấn năm 2025 của Trung tâm y tế huyện Bát Xát với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:45
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT đăng tải KHLCNT Ngoại kiểm thông số chất lượng nước sử dụng cho mục đích sinh hoạt trên địa bàn huyện Bát Xát năm 2025 của Trung tâm y tế huyện Bát Xát. với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:36
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị văn phòng cho trạm y tế xã, thị trấn năm 2025 của Trung tâm y tế huyện Bát Xát với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:25
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp hàng hóa, vật tư văn phòng phẩm quý 1+2 năm 2025 cho các trạm y tế xã, thị trấn và Trung tâm y tế huyện Bát Xát..
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thanh Hường
18/04/2025 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Vệ sinh công nghiệp tại Trung tâm Y tế khu vực Bát Xát và các Phòng khám Đa khoa khu vực trong thời gian chờ thầu từ ngày 01/7/2026 đến ngày 12/7/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NHÀ SẠCH LÀO CAI
26/08/2026 17:49
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Vệ sinh công nghiệp tại Trung tâm Y tế khu vực Bát Xát và các Phòng khám Đa khoa khu vực tháng 6 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NHÀ SẠCH LÀO CAI
20/08/2026 15:15
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Thuê dịch vụ Vệ sinh công nghiệp tại Trung tâm Y tế khu vực Bát Xát và các Phòng khám Đa khoa khu vực tháng 6 năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:08
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
18/08/2026 15:04
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
18/08/2026 15:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Vệ sinh, tẩy rửa, khử trùng hệ thống xử lý nước RO và lắp đặt đường cấp nước thải tại Khu chạy thận nhân tạo phục vụ công tác khám chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐỨC AN
18/08/2026 14:58
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT đăng tải KHLCNT Vệ sinh, tẩy rửa, khử trùng hệ thống xử lý nước RO và lắp đặt đường cấp nước thải tại Khu chạy thận nhân tạo phục vụ công tác khám chữa bệnh với 1 gói thầu.
18/08/2026 11:19
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Gói số 4: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
13/08/2026 11:35
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
13/08/2026 11:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT đã đăng tải 48 KHLCNT, trong đó có 66 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT đã đăng tải 15 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT đã đăng tải 52 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC BÁT XÁT có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nước xa khó chữa cháy gần, người thân xa kém hương lân gần kề. 遠水難救近火,遠親不如近鄰。 Viễn thủy nan cứu cận hỏa, viễn thân bất như cận lân. "
Tăng Quảng Hiền Văn
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.