Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 104 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 135 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 127 gói thầu, trong đó có 132 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 40 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 122 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 86 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,61%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,39%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.851.858.109 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.222.361.556 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia như sau:
- Có quan hệ với 104 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,61%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,39%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.851.858.109 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.222.361.556 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,26%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 170 KHLCNT trong đó có 125 KHLCNT tự đăng tải, có 45 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 76 TBMT trong đó tự mời thầu 46 TBMT, có 30 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đăng tải TBMT Mua sắm thuốc Generic bổ sung phục vụ công tác khám, chữa bệnh cho Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 10:13
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic bổ sung phục vụ công tác khám, chữa bệnh cho Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia năm 2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 13:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in cho Khoa Nhi, Liên chuyên khoa Mắt, đơn nguyên Thận nhân tạo thuộc khoa HSCC và bộ lưu điện (UPS) cho khoa Dược, phòng Kế toán của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ TRÀNG AN
22/08/2026 09:47
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đăng tải TBMT Mua sắm thuốc Generic bổ sung phục vụ công tác khám, chữa bệnh cho Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 16:11
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic bổ sung phục vụ công tác khám, chữa bệnh cho Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:33
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng để triển khai các hoạt động của Tiểu dự án 2 “Cải thiện dinh dưỡng” thuộc chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM DINH DƯỠNG KẾT ANH
18/08/2026 14:02
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đăng tải TBMT Mua sắm máy tính, máy in cho Khoa Nhi, Liên chuyên khoa Mắt, đơn nguyên Thận nhân tạo thuộc khoa HSCC và bộ lưu điện (UPS) cho khoa Dược, phòng Kế toán theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
12/08/2026 11:04
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đăng tải TBMT Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng để triển khai các hoạt động của Tiểu dự án 2 “Cải thiện dinh dưỡng” thuộc chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/08/2026 09:04
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đăng tải KHLCNT Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng để triển khai các hoạt động của Tiểu dự án 2 “Cải thiện dinh dưỡng” thuộc chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2026 với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in cho Khoa Nhi, Liên chuyên khoa Mắt, đơn nguyên Thận nhân tạo thuộc khoa HSCC và bộ lưu điện (UPS) cho khoa Dược, phòng Kế toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ TRÀNG AN
22/08/2026 09:47
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia công bố kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng để triển khai các hoạt động của Tiểu dự án 2 “Cải thiện dinh dưỡng” thuộc chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM DINH DƯỠNG KẾT ANH
18/08/2026 14:02
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia công bố kết quả gói thầu Mua sắm khí Oxy y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh cho Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHÍ CÔNG NGHIỆP THANH HẰNG
03/08/2026 07:28
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia công bố kết quả gói thầu Mua sắm, cung cấp và Lắp đặt hệ thống năng lượng mặt trời điện áp mái 50Kw cho Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HUY PHÁT KON TUM
23/07/2026 16:49
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hoá chất chạy thận nhân tạo bổ sung phục vụ công tác khám chữa bệnh cho Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VQA
13/07/2026 10:33
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hóa chất xét nghiệm bổ sung phục vụ công tác khám chữa bệnh cho Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHAN NGUYỄN
23/06/2026 07:51
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia công bố kết quả gói thầu Mua sắm phương tiện tránh thai cho Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI GIA HIỂN
17/06/2026 16:07
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc tránh thai cho Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM MINH THẢO
17/06/2026 15:55
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hoá chất chạy thận nhân tạo phục vụ công tác khám chữa bệnh cho Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VQA
06/04/2026 17:16
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia công bố kết quả gói thầu Mua sắm Dao mổ điện cho Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THIẾT BỊ Y TẾ MINH PHƯƠNG
12/03/2026 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đăng tải TBMT Mua sắm thuốc Generic bổ sung phục vụ công tác khám, chữa bệnh cho Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 10:13
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic bổ sung phục vụ công tác khám, chữa bệnh cho Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia năm 2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 13:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in cho Khoa Nhi, Liên chuyên khoa Mắt, đơn nguyên Thận nhân tạo thuộc khoa HSCC và bộ lưu điện (UPS) cho khoa Dược, phòng Kế toán của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ TRÀNG AN
22/08/2026 09:47
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đăng tải TBMT Mua sắm thuốc Generic bổ sung phục vụ công tác khám, chữa bệnh cho Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 16:11
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic bổ sung phục vụ công tác khám, chữa bệnh cho Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:33
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng để triển khai các hoạt động của Tiểu dự án 2 “Cải thiện dinh dưỡng” thuộc chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM DINH DƯỠNG KẾT ANH
18/08/2026 14:02
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đăng tải TBMT Mua sắm máy tính, máy in cho Khoa Nhi, Liên chuyên khoa Mắt, đơn nguyên Thận nhân tạo thuộc khoa HSCC và bộ lưu điện (UPS) cho khoa Dược, phòng Kế toán theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
12/08/2026 11:04
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đăng tải TBMT Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng để triển khai các hoạt động của Tiểu dự án 2 “Cải thiện dinh dưỡng” thuộc chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/08/2026 09:04
Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đăng tải KHLCNT Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng để triển khai các hoạt động của Tiểu dự án 2 “Cải thiện dinh dưỡng” thuộc chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2026 với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đã đăng tải 135 KHLCNT, trong đó có 127 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đã đăng tải 46 TBMT trong 40 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 46 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia đã đăng tải 122 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 122 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 86 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia có quan hệ với 104 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Bình Gia có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự thật không hấp dẫn có thể lời nói dối ly kỳ làm lu mờ. "
Aldous Huxley
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.