Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.622.229.747 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.343.777.380 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.622.229.747 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.343.777.380 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 56 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 26 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Mua giấy in siêu âm và hóa chất mẫu nội kiểm (QC control) sử dụng chạy máy huyết học UniCel DxH 600 tại Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ sử dụng đến hết năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/08/2026 10:27
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Mua vật tư y tế - hóa chất sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/08/2026 17:16
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 4: Mua vật tư y tế - hóa chất sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ năm 2026 với 1 gói thầu.
04/08/2026 14:39
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 5 Mua vật tư y tế, hóa chất bổ sung sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ năm 2026 (lần 2) của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN LỘC
31/07/2026 07:41
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Máy siêu âm, lò hấp, đèn mổ treo trần phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÙNG Y
27/07/2026 16:09
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đăng tải TBMT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 5 Mua vật tư y tế, hóa chất bổ sung sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ năm 2026 (lần 2) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
23/07/2026 15:25
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đăng tải TBMT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 5 Mua vật tư y tế, hóa chất bổ sung sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ năm 2026 (lần 2) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/07/2026 17:13
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 5: Mua vật tư y tế, hóa chất bổ sung sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ năm 2026 (lần 2) với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 5 Mua vật tư y tế, hóa chất bổ sung sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ năm 2026 (lần 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ AN PHA, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH MINH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MINH TÂM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NGỌC TUYẾT, CÔNG TY CỔ PHẦN NHÀ MÁY WEMBLEY MEDICAL, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN LỘC
31/07/2026 07:41
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Máy siêu âm, lò hấp, đèn mổ treo trần phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN NAM, CÔNG TY TNHH PHÙNG Y
27/07/2026 16:09
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 4 Mua vật tư y tế hóa chất bổ sung sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NGỌC TUYẾT, CÔNG TY TNHH SÀI GÒN PLUS
14/07/2026 16:38
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, dụng cụ vệ sinh phục vụ công tác vệ sinh và công tác khám bệnh, chữa bệnh của Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CUNG ỨNG AN SƠN
29/06/2026 17:20
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua khí Oxy, khí CO2 sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ giai đoạn năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
26/05/2026 10:54
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thu gom và xử lý chất thải y tế có chứa các tác nhân lây nhiễm của Trung tâm Y tế huyện Cẩm Mỹ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
19/06/2025 10:23
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thu gom và xử lý chất thải y tế có chứa các tác nhân lây nhiễm của Trung tâm Y tế huyện Cẩm Mỹ năm 2025 với 1 gói thầu.
18/06/2025 13:59
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thu gom và xử lý chất thải y tế có chứa các tác nhân lây nhiễm của Trung tâm Y tế huyện Cẩm Mỹ năm 2025 với 1 gói thầu.
17/06/2025 16:32
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua vật tư y tế, hóa chất sử dụng tại Trung tâm Y tế huyện Cẩm Mỹ năm 2025 do Trung tâm Y tế huyện Cẩm Mỹ làm chủ đầu tư làm chủ đầu tư với 2 gói thầu.
12/03/2025 10:31
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua vật tư y tế, hóa chất sử dụng tại Trung tâm Y tế huyện Cẩm Mỹ năm 2025 do Trung tâm Y tế huyện Cẩm Mỹ làm chủ đầu tư làm chủ đầu tư với 2 gói thầu.
11/03/2025 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Mua giấy in siêu âm và hóa chất mẫu nội kiểm (QC control) sử dụng chạy máy huyết học UniCel DxH 600 tại Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ sử dụng đến hết năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/08/2026 10:27
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Mua vật tư y tế - hóa chất sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/08/2026 17:16
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 4: Mua vật tư y tế - hóa chất sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ năm 2026 với 1 gói thầu.
04/08/2026 14:39
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 5 Mua vật tư y tế, hóa chất bổ sung sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ năm 2026 (lần 2) của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN LỘC
31/07/2026 07:41
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Máy siêu âm, lò hấp, đèn mổ treo trần phục vụ công tác chuyên môn của Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÙNG Y
27/07/2026 16:09
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đăng tải TBMT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 5 Mua vật tư y tế, hóa chất bổ sung sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ năm 2026 (lần 2) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
23/07/2026 15:25
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đăng tải TBMT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 5 Mua vật tư y tế, hóa chất bổ sung sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ năm 2026 (lần 2) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/07/2026 17:13
Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 5: Mua vật tư y tế, hóa chất bổ sung sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Cẩm Mỹ năm 2026 (lần 2) với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ đã đăng tải 31 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ có quan hệ với 60 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế khu vực Cẩm Mỹ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Số phận giống như một nhà hàng lạ lùng và không nổi danh, đầy những bồi bàn kỳ quặc cứ phục vụ bạn những thứ bạn chẳng bao giờ yêu cầu và không phải bao giờ cũng thích. "
Lemony Snicket
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".