Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 127 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 117 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 135 gói thầu, trong đó có 117 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 41 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 120 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 84 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,12%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.551.221.622 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.135.574.916 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng như sau:
- Có quan hệ với 127 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,12%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.551.221.622 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.135.574.916 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 151 KHLCNT trong đó có 106 KHLCNT tự đăng tải, có 45 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 60 TBMT trong đó tự mời thầu 41 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thiết bị y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại kỹ thuật Sunnah
27/08/2026 11:31
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa, bảo trì máy xét nghiệm đông máu tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Medigroup Việt Nam
27/08/2026 11:29
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng đăng tải KHLCNT Dịch vụ sửa chữa, bảo trì máy xét nghiệm đông máu tự động với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:47
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng đăng tải KHLCNT Dịch vụ xét nghiệm mẫu nước sử dụng cho mục đích sinh hoạt năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 15:05
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng đăng tải TBMT Mua thuốc và phương tiện tránh thai năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/08/2026 08:26
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng đăng tải KHLCNT Mua thuốc và phương tiện tránh thai năm 2026 với 1 gói thầu.
10/08/2026 16:28
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa thay thế vật tư hệ thống nước thải Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG ĐĂNG CHÂU
06/08/2026 15:22
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa thay thế vật tư tấm DR kỹ thuật số nhận ảnh ( S/N:180830120454 ).
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị y tế Nguyên Ngọc
06/08/2026 15:15
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ Bảo trì, bảo dưỡng, thay màng lọc chất lượng nước, xét nghiệm phân tích mẫu nước theo tiêu chuẩn AMMI trong thận nhân tạo quý II năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HÀ CHÂU
06/08/2026 15:10
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Mua cấp bách 02 mặt hàng vật tư chạy thận nhân tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ANH
06/08/2026 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Mua 04 thiết bị y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ THÀNH ĐÔ
24/07/2026 15:54
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Mua 55 mặt hàng thuốc Generic trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NHA KHOA HOÀN CẦU, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIHAPHA, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM LẠNG SƠN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DƯỢC PHẨM TÂN HỒNG PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ LIFECARE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HÀ TÂY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC TÂY DƯƠNG
09/02/2026 16:39
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Mua 14 mặt hàng thiết bị y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐỨC PHÚC INVEST, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ ĐẶNG GIA
12/12/2025 14:45
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua vaccin phòng dại cho Trung tâm Y tế huyện Chi Lăng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VACXIN SINH PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ANH
04/06/2025 17:17
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Mua 50 mặt hàng vật tư phục vụ công tác khám chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CAO VỀ THIẾT BỊ Y TẾ ANH NGỌC, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẮC NAM
26/05/2025 17:24
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua vaccin phòng dại cho Trung tâm Y tế huyện Chi Lăng năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
14/05/2025 14:02
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng đăng tải TBMT Gói thầu: Mua vaccin phòng dại cho Trung tâm Y tế huyện Chi Lăng năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 11:07
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố KQMT gói thầu Mua 50 mặt hàng vật tư phục vụ công tác khám chữa bệnh với 2 nhà thầu tham gia.
29/04/2025 16:34
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng đăng tải TBMT Mua 50 mặt hàng vật tư phục vụ công tác khám chữa bệnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/04/2025 17:37
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng đăng tải KHLCNT Mua vaccin phòng dại cho Trung tâm Y tế huyện Chi Lăng năm 2025 với 1 gói thầu.
23/04/2025 11:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thiết bị y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại kỹ thuật Sunnah
27/08/2026 11:31
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa, bảo trì máy xét nghiệm đông máu tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Medigroup Việt Nam
27/08/2026 11:29
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng đăng tải KHLCNT Dịch vụ sửa chữa, bảo trì máy xét nghiệm đông máu tự động với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:47
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng đăng tải KHLCNT Dịch vụ xét nghiệm mẫu nước sử dụng cho mục đích sinh hoạt năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 15:05
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng đăng tải TBMT Mua thuốc và phương tiện tránh thai năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/08/2026 08:26
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng đăng tải KHLCNT Mua thuốc và phương tiện tránh thai năm 2026 với 1 gói thầu.
10/08/2026 16:28
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa thay thế vật tư hệ thống nước thải Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG ĐĂNG CHÂU
06/08/2026 15:22
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa thay thế vật tư tấm DR kỹ thuật số nhận ảnh ( S/N:180830120454 ).
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị y tế Nguyên Ngọc
06/08/2026 15:15
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ Bảo trì, bảo dưỡng, thay màng lọc chất lượng nước, xét nghiệm phân tích mẫu nước theo tiêu chuẩn AMMI trong thận nhân tạo quý II năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HÀ CHÂU
06/08/2026 15:10
Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng công bố kết quả gói thầu Mua cấp bách 02 mặt hàng vật tư chạy thận nhân tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ANH
06/08/2026 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng đã đăng tải 117 KHLCNT, trong đó có 135 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng đã đăng tải 41 TBMT trong 38 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 41 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng đã đăng tải 120 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 120 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 84 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng có quan hệ với 127 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Chi Lăng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không gì quyến rũ bằng sự dịu dàng của trái tim. "
Jane Austen