Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.843.798.698 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.615.266.664 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.843.798.698 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.615.266.664 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,48%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 44 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 42 TBMT trong đó tự mời thầu 25 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất diệt muỗi cho các Trạm Y tế khu vực Chơn Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG ĐIỆP - LONG THÀNH
25/08/2026 09:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh, khám sức khỏe toàn dân giai đoạn năm 2026 - 2027 lần 3 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 14:46
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh, khám sức khỏe toàn dân giai đoạn năm 2026-2027 lần 3 với 1 gói thầu.
22/08/2026 13:49
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026 - 2027 lần 2 (9 tháng) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
04/08/2026 14:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026-2027 lần 2 (9 tháng) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ GIA BẢO MINH
30/07/2026 08:54
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026-2027 lần 2 (9 tháng) với 1 gói thầu.
09/07/2026 13:45
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026-2027 lần 2 (9 tháng) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
08/07/2026 15:11
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đăng tải TBMT Mua sắm hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026 - 2027 lần 2 (9 tháng) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/07/2026 16:05
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đăng tải KHLCNT Mua sắm hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026 - 2027 lần 2 (9 tháng) với 1 gói thầu.
03/07/2026 13:50
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026-2027 lần 2 (9 tháng) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/07/2026 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026 - 2027 lần 2 (9 tháng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHOLICO, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN LỘC, CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI MINH VY, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
04/08/2026 14:58
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026-2027 lần 2 (9 tháng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ THIÊN TƯỜNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ GIA BẢO MINH
30/07/2026 08:54
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT MINH
27/05/2026 14:51
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026 - 2027 (lần 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM
24/04/2026 15:24
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026-2027 (12 tháng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN LỘC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHOLICO, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT, CÔNG TY TNHH Y TẾ ANH PHÚC
20/03/2026 09:51
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
17/03/2026 09:59
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN LỘC
09/03/2026 14:12
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm quả lọc dịch thận theo máy phục vụ công tác khám, chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ SAO MAI
25/02/2026 14:07
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm linh kiện, sửa chữa máy xét nghiệm huyết học Swelab Alfa phục vụ công tác khám, chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN LỘC
15/01/2026 09:09
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy xét nghiệm điện giải đồ phục vụ công tác khám, chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN LỘC
19/12/2025 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất diệt muỗi cho các Trạm Y tế khu vực Chơn Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG ĐIỆP - LONG THÀNH
25/08/2026 09:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh, khám sức khỏe toàn dân giai đoạn năm 2026 - 2027 lần 3 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 14:46
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh, khám sức khỏe toàn dân giai đoạn năm 2026-2027 lần 3 với 1 gói thầu.
22/08/2026 13:49
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026 - 2027 lần 2 (9 tháng) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
04/08/2026 14:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026-2027 lần 2 (9 tháng) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ GIA BẢO MINH
30/07/2026 08:54
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026-2027 lần 2 (9 tháng) với 1 gói thầu.
09/07/2026 13:45
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026-2027 lần 2 (9 tháng) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
08/07/2026 15:11
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đăng tải TBMT Mua sắm hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026 - 2027 lần 2 (9 tháng) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/07/2026 16:05
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đăng tải KHLCNT Mua sắm hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026 - 2027 lần 2 (9 tháng) với 1 gói thầu.
03/07/2026 13:50
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh giai đoạn năm 2026-2027 lần 2 (9 tháng) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/07/2026 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đã đăng tải 26 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 25 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC CHƠN THÀNH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi chúng ta có được lý giải, trí tuệ sẽ không bị khô kiệt; trí tuệ gặp trí tuệ, sẽ tóe ra vô số đốm lửa. "
Mallinsky (Nga)