Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 15,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,00%, Xây lắp 4,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.045.311.059 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.103.872.925 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 65,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung như sau:
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 15,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,00%, Xây lắp 4,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.045.311.059 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.103.872.925 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 65,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 30 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Hóa chất, vật tư xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ HOÀNG QUÂN
26/08/2026 14:02
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung công bố kết quả gói thầu Gói số 1 thiết bị y tế:.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRANG THIẾT BỊ - VẬT TƯ Y TẾ HIỀN LÂM MINH
26/08/2026 14:01
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Turbezid phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung và các Trạm Y tế xã (An Thạnh và Cù Lao Dung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
11/08/2026 16:33
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải TBMT Gói số 1 thiết bị y tế: theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 16:17
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Turbezid phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung và các Trạm Y tế xã (An Thạnh và Cù Lao Dung) với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:40
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải TBMT Gói số 2: Hóa chất, vật tư xét nghiệm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 15:04
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải TBMT Gói số 1 thiết bị y tế: theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 15:03
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải KHLCNT Kế hoạch Lựa chọn nhà thầu mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế sử dụng cho Trung tâm Y tế và các Trạm Y tế xã với 4 gói thầu.
27/07/2026 14:35
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải KHLCNT Kế hoạch Lựa chọn nhà thầu mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế sử dụng cho Trung tâm Y tế và các Trạm Y tế xã với 4 gói thầu.
17/07/2026 09:34
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải KHLCNT Kế hoạch Lựa chọn nhà thầu mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế sử dụng cho Trung tâm Y tế và các Trạm Y tế xã với 4 gói thầu.
13/07/2026 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2025 (lần 2) của Trung tâm Y tế huyện Cù Lao Dung với 2 gói thầu.
27/06/2025 09:46
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ PHÚC AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT
11/04/2025 10:22
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA
11/04/2025 09:59
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm hoá chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2025 của Trung Tâm Y tế huyện Cù Lao Dung với 2 gói thầu.
25/02/2025 15:41
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung công bố KQMT gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền với 3 nhà thầu tham gia.
24/01/2025 09:15
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung công bố KQMT gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic với 4 nhà thầu tham gia.
24/01/2025 09:15
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải TBMT Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/01/2025 16:30
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải TBMT Gói số 1: Gói thầu thuốc generic theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/01/2025 16:29
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc của 02 cở sở y tế công lập tỉnh Sóc Trăng. với 2 gói thầu.
13/01/2025 14:21
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Gói thầu thuốc Generic 293 mặt hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT - THÁI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHONG HÒA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NHẬT TIẾN, Công ty TNHH Thương Mại HAMI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINPHARCO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TIPHARCO, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TƯỜNG THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BÁCH NIÊN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM AMPHARCO U.S.A, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM 3/2, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI FAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THÀNH VINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BENOVAS, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI, CÔNG TY TNHH DƯỢC HỒNG LỘC PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGUYÊN ANH KHOA, CÔNG TY CỔ PHẦN PYMEPHARCO, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MINH TÍN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SHINPOONG DAEWOO, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM CÁT THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY CỔ PHẦN TRAPHACO, Công ty Cổ Phần Thương Mại Dược Phẩm PVN
19/11/2024 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Hóa chất, vật tư xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ HOÀNG QUÂN
26/08/2026 14:02
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung công bố kết quả gói thầu Gói số 1 thiết bị y tế:.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRANG THIẾT BỊ - VẬT TƯ Y TẾ HIỀN LÂM MINH
26/08/2026 14:01
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Turbezid phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung và các Trạm Y tế xã (An Thạnh và Cù Lao Dung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
11/08/2026 16:33
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải TBMT Gói số 1 thiết bị y tế: theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 16:17
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Turbezid phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung và các Trạm Y tế xã (An Thạnh và Cù Lao Dung) với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:40
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải TBMT Gói số 2: Hóa chất, vật tư xét nghiệm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 15:04
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải TBMT Gói số 1 thiết bị y tế: theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 15:03
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải KHLCNT Kế hoạch Lựa chọn nhà thầu mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế sử dụng cho Trung tâm Y tế và các Trạm Y tế xã với 4 gói thầu.
27/07/2026 14:35
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải KHLCNT Kế hoạch Lựa chọn nhà thầu mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế sử dụng cho Trung tâm Y tế và các Trạm Y tế xã với 4 gói thầu.
17/07/2026 09:34
Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đăng tải KHLCNT Kế hoạch Lựa chọn nhà thầu mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế sử dụng cho Trung tâm Y tế và các Trạm Y tế xã với 4 gói thầu.
13/07/2026 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đã đăng tải 25 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung có quan hệ với 65 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế khu vực Cù Lao Dung có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc sống, cuộc hội thoại bất tận với bản thân. Câm lặng trong sự tỉnh táo, nghe thấy được trong sự điên rồ. "
Zohra Sehgal
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.