Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 70 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 105 gói thầu, trong đó có 69 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,07%, Xây lắp 25,93%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.412.460.581 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.879.843.506 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 44,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong như sau:
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,07%, Xây lắp 25,93%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.412.460.581 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.879.843.506 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 44,52%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 86 KHLCNT trong đó có 70 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 30 TBMT trong đó tự mời thầu 26 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất xét nghiệm huyết học phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDITECH AUTOMATION
06/07/2026 15:27
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đăng tải KHLCNT Mua hoá chất xét nghiệm huyết học phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 với 1 gói thầu.
06/07/2026 10:36
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
24/06/2026 08:40
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026. với 1 gói thầu.
24/06/2026 08:27
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong công bố kết quả gói thầu Mua test xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDITECH AUTOMATION
19/06/2026 09:08
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đăng tải KHLCNT Mua test xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026. với 1 gói thầu.
19/06/2026 09:03
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong công bố kết quả gói thầu Mua phim X-quang phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ - VẬT TƯ Y TẾ DUY CƯỜNG
16/06/2026 10:53
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đăng tải KHLCNT Mua phim X-quang phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 với 1 gói thầu.
16/06/2026 10:40
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ VẠN KHANG
09/06/2026 06:57
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đăng tải KHLCNT Mua hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 với 1 gói thầu.
08/06/2026 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế và khí y tế năm 2025-2026 cho Trung tâm Y tế huyện Đắk Glong với 3 gói thầu.
07/08/2025 11:59
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong công bố kết quả gói thầu Gói số 2. Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh trong khi chờ thầu mới năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M-PROTECH
21/06/2025 10:23
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh trong khi chờ thầu mới năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ ĐẮKLẮK
21/06/2025 10:23
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh trong khi chờ thầu mới năm 2025-2026 với 2 gói thầu.
20/06/2025 21:42
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế và khí y tế năm 2025-2026 cho Trung tâm Y tế huyện Đắk Glong với 3 gói thầu.
18/06/2025 15:52
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đăng tải KHLCNT Lập báo cáo công tác bảo vệ môi trường năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Đắk Glong với 1 gói thầu.
31/03/2025 14:54
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đăng tải KHLCNT Cung cáp chăn, ra, gối, mùng dùng cho công tác chuyên môn của ngành với 1 gói thầu.
23/01/2025 05:03
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong công bố kết quả gói thầu In ấn hồ sơ sổ sách dùng cho chuyên môn của ngành năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP phát triển công nghệ và truyền thông Bùi Gia Cát Tường
13/01/2025 10:26
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đăng tải KHLCNT In ấn hồ sơ sổ sách dùng cho chuyên môn của ngành năm 2025 với 1 gói thầu.
13/01/2025 10:23
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đăng tải KHLCNT In ấn hồ sơ sổ sách dùng cho chuyên môn của ngành năm 2025 với 1 gói thầu.
13/01/2025 10:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất xét nghiệm huyết học phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDITECH AUTOMATION
06/07/2026 15:27
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đăng tải KHLCNT Mua hoá chất xét nghiệm huyết học phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 với 1 gói thầu.
06/07/2026 10:36
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
24/06/2026 08:40
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026. với 1 gói thầu.
24/06/2026 08:27
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong công bố kết quả gói thầu Mua test xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDITECH AUTOMATION
19/06/2026 09:08
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đăng tải KHLCNT Mua test xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026. với 1 gói thầu.
19/06/2026 09:03
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong công bố kết quả gói thầu Mua phim X-quang phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ - VẬT TƯ Y TẾ DUY CƯỜNG
16/06/2026 10:53
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đăng tải KHLCNT Mua phim X-quang phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 với 1 gói thầu.
16/06/2026 10:40
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ VẠN KHANG
09/06/2026 06:57
Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đăng tải KHLCNT Mua hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 với 1 gói thầu.
08/06/2026 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đã đăng tải 70 KHLCNT, trong đó có 105 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đã đăng tải 27 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 26 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong đã đăng tải 64 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong có quan hệ với 69 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đắk Glong có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Học hỏi là điều duy nhất mà trí tuệ không bao giờ mệt mỏi, không bao giờ sợi hãi, và không bao giờ nuối tiếc. "
Leonardo da Vinci
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.