Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 81 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 167 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 170 gói thầu, trong đó có 167 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 162 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 147 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.758.440.675 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.594.005.555 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH như sau:
- Có quan hệ với 81 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.758.440.675 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.594.005.555 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 168 KHLCNT trong đó có 148 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 32 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa thực hiện chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật cho người lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
22/08/2026 14:36
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH công bố kết quả gói thầu Trang thiết bị và Y dụng cụ. Dự toán: Phục vụ công tác chuyên môn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV KỸ THUẬT M&M
06/08/2026 09:59
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH đăng tải TBMT Thuốc Generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2026 15:34
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống báo động đỏ nội viện..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GP&CN MINH NGUYÊN
03/08/2026 15:25
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH công bố kết quả gói thầu May trang phục chi viên chức, người lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT PHÁT GROUP
29/07/2026 15:33
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa thực hiện chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật cho người lao động năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/07/2026 15:23
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm thuốc phục vụ công tác chuyên môn trong 12 tháng giai đoạn 2026 – 2027 (Lần 2) với 1 gói thầu.
20/07/2026 16:52
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa (Bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDITECH AUTOMATION
17/07/2026 14:22
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH đăng tải KHLCNT Lắp đặt Hệ thống Báo động đỏ nội viện với 1 gói thầu.
14/07/2026 11:22
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm hàng hóa thực hiện chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật cho viên chức-người lao động. với 1 gói thầu.
13/07/2026 08:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Vật tư chấn thương chỉnh hình; Hoá chất khử khuẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LINH CHÂU, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG GIA HUY, CÔNG TY TNHH AQUA, CÔNG TY TNHH LAVICOM
29/08/2025 16:10
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thực phẩm năm 2025
Dự toán: Thực hiện chế độ bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN THẢO
22/08/2025 17:06
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm quý II/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN PHÒNG PHẨM HỒNG HÀ
30/07/2025 14:56
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa (Bổ sung) thuộc Dự toán: Phục vụ công tác chuyên môn năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT ĐỨC TUẤN, CÔNG TY TNHH TMDV KỸ THUẬT M&M, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH
29/07/2025 16:14
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm Phần mềm khám chữa bệnh (HIS), Bệnh án điện tử (EMR) và Hệ thống PACS phục vụ công tác chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
23/07/2025 09:12
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa (Bổ sung) thuộc Dự toán: Phục vụ công tác chuyên môn năm 2025. với 4 nhà thầu tham gia.
03/07/2025 15:13
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa (Bổ sung) thuộc Dự toán: Phục vụ công tác chuyên môn năm 2025. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2025 15:40
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH công bố KQMT gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm quý II/2025 với 2 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 15:03
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH đăng tải TBMT Mua sắm văn phòng phẩm quý II/2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2025 14:40
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa (Bổ sung) phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 với 1 gói thầu.
16/06/2025 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa thực hiện chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật cho người lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
22/08/2026 14:36
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH công bố kết quả gói thầu Trang thiết bị và Y dụng cụ. Dự toán: Phục vụ công tác chuyên môn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV KỸ THUẬT M&M
06/08/2026 09:59
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH đăng tải TBMT Thuốc Generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2026 15:34
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống báo động đỏ nội viện..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GP&CN MINH NGUYÊN
03/08/2026 15:25
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH công bố kết quả gói thầu May trang phục chi viên chức, người lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT PHÁT GROUP
29/07/2026 15:33
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa thực hiện chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật cho người lao động năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/07/2026 15:23
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm thuốc phục vụ công tác chuyên môn trong 12 tháng giai đoạn 2026 – 2027 (Lần 2) với 1 gói thầu.
20/07/2026 16:52
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa (Bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDITECH AUTOMATION
17/07/2026 14:22
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH đăng tải KHLCNT Lắp đặt Hệ thống Báo động đỏ nội viện với 1 gói thầu.
14/07/2026 11:22
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm hàng hóa thực hiện chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật cho viên chức-người lao động. với 1 gói thầu.
13/07/2026 08:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH đã đăng tải 167 KHLCNT, trong đó có 170 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH đã đăng tải 18 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH đã đăng tải 162 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 162 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 147 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH có quan hệ với 81 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có ai yêu đất nước mình vì lãnh thổ lớn hay nhỏ hoặc vì sức nước mạnh hay yếu. Mọi người yêu nó vì nó là tổ quốc của mình. "
Seneca (La Mã)
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.