Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 70 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 76 gói thầu, trong đó có 70 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.962.433.830 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.428.213.550 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập như sau:
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.962.433.830 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.428.213.550 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,83%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 80 KHLCNT trong đó có 65 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 32 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm, vật tư xét nghiệm cho Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 08:13
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm, vật tư xét nghiệm cho Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập năm 2026 với 2 gói thầu.
19/08/2026 11:32
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập công bố kết quả gói thầu Mua sắm 05 phương tiện tránh thai cho Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ DƯỢC PHẨM NEWLIFE
10/04/2026 11:36
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đăng tải KHLCNT Mua sắm 05 phương tiện tránh thai cho Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập năm 2026 với 1 gói thầu.
10/04/2026 07:54
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đăng tải KHLCNT Mua sắm 05 phương tiện tránh thai cho Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập năm 2026 với 1 gói thầu.
08/04/2026 16:05
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý bệnh viện (VNPT HIS) tại Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
16/03/2026 08:43
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập công bố kết quả gói thầu Mua sắm vắc xin tiêm phòng bệnh Dại cho Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập 6 tháng đầu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL
10/03/2026 16:57
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH MAI
10/03/2026 15:13
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc generic của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT
10/02/2026 11:03
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT
09/02/2026 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM LẠNG SƠN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI THỦY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ HƯNG THỊNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BÁCH NIÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT
10/02/2026 11:03
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập công bố kết quả gói thầu Mua thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BHC VIỆT NAM, Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM LẠNG SƠN, CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯỢC PHÚC HƯNG, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT
09/02/2026 16:23
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN KHÍ CÔNG NGHIỆP THANH HẰNG
06/02/2026 09:36
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập công bố kết quả gói thầu Mua 23 thuốc generic trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung của Sở Y tế năm 2025 cho Trung tâm Y tế huyện Đình Lập, tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ HƯNG THỊNH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM THANH PHƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN TÂM PHÚ, CÔNG TY CỔ PHẦN AMERIVER VIỆT NAM, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM LẠNG SƠN, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM HACINCO VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
25/06/2025 10:46
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập công bố KQMT gói thầu Mua 23 thuốc generic trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung của Sở Y tế năm 2025 cho Trung tâm Y tế huyện Đình Lập, tỉnh Lạng Sơn với 12 nhà thầu tham gia.
10/06/2025 09:16
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ hệ thống phần mềm khám chữa bệnh từ xa cho Trung tâm Y tế huyện Đình Lập năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
04/06/2025 17:10
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đăng tải TBMT Mua 23 thuốc generic trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung của Sở Y tế năm 2025 cho Trung tâm Y tế huyện Đình Lập, tỉnh Lạng Sơn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 09:42
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU CUNG CẤP THUỐC CHO TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN ĐÌNH LẬP với 1 gói thầu.
28/05/2025 11:13
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán gói thầu Thuê dịch vụ hệ thống phần mềm khám chữa bệnh từ xa cho Trung tâm Y tế huyện Đình Lập năm 2025 với 1 gói thầu.
27/05/2025 10:09
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm 36 vật tư, thiết bị y tế cho Trung tâm Y tế huyện Đình Lập năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO
19/05/2025 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm, vật tư xét nghiệm cho Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 08:13
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm, vật tư xét nghiệm cho Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập năm 2026 với 2 gói thầu.
19/08/2026 11:32
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập công bố kết quả gói thầu Mua sắm 05 phương tiện tránh thai cho Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ DƯỢC PHẨM NEWLIFE
10/04/2026 11:36
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đăng tải KHLCNT Mua sắm 05 phương tiện tránh thai cho Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập năm 2026 với 1 gói thầu.
10/04/2026 07:54
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đăng tải KHLCNT Mua sắm 05 phương tiện tránh thai cho Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập năm 2026 với 1 gói thầu.
08/04/2026 16:05
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý bệnh viện (VNPT HIS) tại Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
16/03/2026 08:43
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập công bố kết quả gói thầu Mua sắm vắc xin tiêm phòng bệnh Dại cho Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập 6 tháng đầu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL
10/03/2026 16:57
Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH MAI
10/03/2026 15:13
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc generic của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT
10/02/2026 11:03
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT
09/02/2026 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đã đăng tải 70 KHLCNT, trong đó có 76 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đã đăng tải 27 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập đã đăng tải 66 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập có quan hệ với 60 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đình Lập có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự can đảm là đức hạnh vĩ đại nhất trong mọi loại đức hạnh, bởi nếu bạn không có sự can đảm, bạn có thể sẽ không có cơ hội phát huy tất cả những thứ còn lại. "
Samuel Johnson