Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 155 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 40 gói (với 43 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 13,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 168.690.504.883 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.179.513.625 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 74,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải như sau:
- Có quan hệ với 155 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 13,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 168.690.504.883 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.179.513.625 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 74,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 45 TBMT trong đó tự mời thầu 41 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN SEAPHACO
30/10/2025 16:19
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ THĂNG LONG SÀI GÒN
30/10/2025 14:58
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Cung ứng hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
27/08/2025 09:36
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Cung ứng vật tư y tế năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THANH PHƯỚC
27/08/2025 09:30
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thuốc generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/07/2025 15:07
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/07/2025 15:01
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/07/2025 10:12
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thuốc generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/07/2025 09:46
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đã đăng tải KHLCNT Cung ứng thuốc điều trị năm 2025 - 2027 của Trung tâm Y tế huyện Đông Hải của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải với 2 gói thầu.
27/06/2025 13:56
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đã đăng tải TBMT Gói số 01: Cung ứng hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2025 18:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Cung ứng hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT KINH DOANH DƯỢC VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT MỸ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THANH PHƯỚC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT ANH, Công ty TNHH Vạn Niên, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ ĐẠI LỘC, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ Y TẾ PHƯƠNG TÂY, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
27/08/2025 09:36
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Cung ứng vật tư y tế năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HƯNG PHÁT, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ TOÀN TÂN, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI CASAS, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TẤN CƯỜNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM 3/2, CÔNG TY CỔ PHẦN SINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẮC NAM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THANH PHƯỚC
27/08/2025 09:30
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đăng tải KHLCNT Cung ứng thuốc điều trị năm 2025 - 2027 của Trung tâm Y tế huyện Đông Hải với 2 gói thầu.
27/06/2025 13:56
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải công bố KQMT gói thầu Gói số 02: Cung ứng vật tư y tế năm 2025-2026 với 12 nhà thầu tham gia.
24/06/2025 14:03
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải công bố KQMT gói thầu Gói số 01: Cung ứng hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025-2026 với 15 nhà thầu tham gia.
24/06/2025 14:03
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đăng tải TBMT Gói số 01: Cung ứng hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025-2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2025 18:45
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đăng tải TBMT Gói số 02: Cung ứng vật tư y tế năm 2025-2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2025 18:44
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đăng tải KHLCNT Cung ứng hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm và vật tư y tế năm 2025 - 2026 của Trung tâm Y tế huyện Đông Hải với 2 gói thầu.
27/05/2025 10:23
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu vắc xin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM NAM HƯNG VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
06/05/2025 10:14
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Sản phẩm dinh dưỡng, viên đa vi chất, vi chất sắt năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH S26
29/04/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN SEAPHACO
30/10/2025 16:19
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ THĂNG LONG SÀI GÒN
30/10/2025 14:58
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Cung ứng hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
27/08/2025 09:36
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Cung ứng vật tư y tế năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THANH PHƯỚC
27/08/2025 09:30
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thuốc generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/07/2025 15:07
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/07/2025 15:01
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/07/2025 10:12
Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thuốc generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/07/2025 09:46
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đã đăng tải KHLCNT Cung ứng thuốc điều trị năm 2025 - 2027 của Trung tâm Y tế huyện Đông Hải của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải với 2 gói thầu.
27/06/2025 13:56
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đã đăng tải TBMT Gói số 01: Cung ứng hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2025 18:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 42 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đã đăng tải 43 TBMT trong 40 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 41 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải có quan hệ với 155 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Đông Hải có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đôi lúc bạn khiêu vũ cùng bạn nhảy, và đôi lúc bạn khiêu vũ một mình. Nhưng điều quan trọng nhất là tiếp tục khiêu vũ. "
Jack Canfield