Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.497.258.070 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.028.513.373 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 30,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN như sau:
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.497.258.070 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.028.513.373 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 30,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 29 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 29 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm thiết bị y tế phục vụ phẫu thuật nội soi hệ Ngoại- Sản của Trung tâm Y tế khu vực Hàm Tân năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 14:24
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm thiết bị y tế phục vụ phẫu thuật nội soi hệ Ngoại- Sản của Trung tâm Y tế khu vực Hàm Tân năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 15:39
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu: tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
31/07/2026 09:24
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu: thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT SƠN NGUYỄN
31/07/2026 09:23
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN đăng tải KHLCNT mua sắm thiết bị y tế phục vụ phẫu thuật nội soi hệ Ngoại- Sản của Trung tâm Y tế khu vực Hàm Tân năm 2026 với 3 gói thầu.
31/07/2026 09:18
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN đăng tải KHLCNT mua sắm thiết bị y tế phục vụ phẫu thuật nội soi hệ Ngoại- Sản của Trung tâm Y tế khu vực Hàm Tân năm 2026 với 1 gói thầu.
30/07/2026 11:04
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm Trang phục y tế cho Trung tâm Y tế khu vực Hàm Tân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TÂN BÌNH DƯƠNG
14/04/2026 11:00
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN đăng tải TBMT Mua sắm Trang phục y tế cho Trung tâm Y tế khu vực Hàm Tân năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2026 10:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang phục y tế cho Trung tâm Y tế khu vực Hàm Tân năm 2025 với 1 gói thầu.
12/03/2026 15:46
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ hồ sơ bệnh án điện tử, RIS-PACS năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
10/03/2026 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÉT NGHIỆM VÀ CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH PHÚC AN
27/01/2026 14:46
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MINH HOÀNG
22/01/2026 15:43
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất thận nhân tạo năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM TÂN THÀNH
26/12/2025 16:03
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc kháng Vi rút.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
11/12/2025 10:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm phim X-quang y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TRANG THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC TUẤN
03/12/2025 07:29
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm sữa các loại để cấp độc hại hiện vật năm 2025 cho Trung tâm Y tế khu vực Hàm Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MINH QUỐC, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN THẢO
29/09/2025 09:40
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm Gói số 3: Gói thầu thuốc Generic năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ MB, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED
25/09/2025 15:24
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa- in ấn biểu mẫu, sổ sách năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN AN SINH
15/04/2025 09:49
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN đăng tải KHLCNT Gói thầu thuốc Generic năm 2025 với 1 gói thầu.
26/03/2025 14:38
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa- in ấn biểu mẫu, sổ sách năm 2025 với 1 gói thầu.
13/03/2025 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm thiết bị y tế phục vụ phẫu thuật nội soi hệ Ngoại- Sản của Trung tâm Y tế khu vực Hàm Tân năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 14:24
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm thiết bị y tế phục vụ phẫu thuật nội soi hệ Ngoại- Sản của Trung tâm Y tế khu vực Hàm Tân năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 15:39
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu: tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
31/07/2026 09:24
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu: thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT SƠN NGUYỄN
31/07/2026 09:23
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN đăng tải KHLCNT mua sắm thiết bị y tế phục vụ phẫu thuật nội soi hệ Ngoại- Sản của Trung tâm Y tế khu vực Hàm Tân năm 2026 với 3 gói thầu.
31/07/2026 09:18
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN đăng tải KHLCNT mua sắm thiết bị y tế phục vụ phẫu thuật nội soi hệ Ngoại- Sản của Trung tâm Y tế khu vực Hàm Tân năm 2026 với 1 gói thầu.
30/07/2026 11:04
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm Trang phục y tế cho Trung tâm Y tế khu vực Hàm Tân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TÂN BÌNH DƯƠNG
14/04/2026 11:00
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN đăng tải TBMT Mua sắm Trang phục y tế cho Trung tâm Y tế khu vực Hàm Tân năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2026 10:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang phục y tế cho Trung tâm Y tế khu vực Hàm Tân năm 2025 với 1 gói thầu.
12/03/2026 15:46
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ hồ sơ bệnh án điện tử, RIS-PACS năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
10/03/2026 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN có quan hệ với 50 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC HÀM TÂN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy phân biệt điều gì cần coi trọng, và hãy cười mọi thứ còn lại. "
Hermann Hesse