Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 59 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 111 gói thầu, trong đó có 59 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 60 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 42 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 59 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 56 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.431.892.676 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.593.951.655 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm như sau:
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.431.892.676 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.593.951.655 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 91 KHLCNT trong đó có 56 KHLCNT tự đăng tải, có 35 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 44 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 21 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa chi trả bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM Đăng Hưng
25/08/2026 15:01
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư, hóa chất cho máy sinh hóa tự động và test sinh phẩm cho khoa Xét nghiệm và Chẩn đoán hình ảnh năm 2026-2027 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ AN
24/08/2026 17:33
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hóa chất, sinh phẩm bổ sung năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ AN
20/08/2026 09:01
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa chi trả bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 08:39
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đăng tải TBMT Mua sắm Vật tư, hóa chất cho máy sinh hóa tự động và test sinh phẩm cho khoa Xét nghiệm và Chẩn đoán hình ảnh năm 2026-2027 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
12/08/2026 16:39
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư, hóa chất cho máy sinh hóa tự động và test sinh phẩm cho cho khoa Xét nghiệm và Chẩn đoán hình ảnh năm 2026 -2027 với 1 gói thầu.
12/08/2026 14:41
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư y tế cho khoa Ngoại và Phẫu thuật - GMHS và khoa Phụ sản năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MINH HOÀNG
11/08/2026 16:33
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đăng tải TBMT Mua sắm Vật tư, hóa chất cho máy sinh hóa tự động năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/08/2026 18:08
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư, hóa chất cho máy sinh hóa tự động năm 2026 với 1 gói thầu.
03/08/2026 17:00
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đăng tải TBMT Mua sắm Vật tư y tế cho khoa Ngoại và Phẫu thuật - GMHS và khoa Phụ sản năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
30/07/2026 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm công bố kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư, hóa chất cho máy sinh hóa tự động và test sinh phẩm cho khoa Xét nghiệm và Chẩn đoán hình ảnh năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HAMEMY, Công ty TNHH Thiết bị y tế Ngôi Sao Việt, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ AN
24/08/2026 17:33
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm công bố kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư y tế cho khoa Ngoại và Phẫu thuật - GMHS và khoa Phụ sản năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MINH HOÀNG
11/08/2026 16:33
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm công bố kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư y tế cho phẫu thuật chỉnh hình năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ Y TẾ HCC
17/07/2026 14:55
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm công bố kết quả gói thầu Mua sắm phim X-quang và phim CT phục vụ khám chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M.E.M
08/07/2026 17:09
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc bổ sung sử dụng trong cấp cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
30/12/2025 16:53
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đăng tải KHLCNT Mua sắm Hóa chất, vật tư, sinh phẩm cho khoa Xét nghiệm của Trung tâm Y tế huyện Xuyên Mộc năm 2025 - 2026 với 3 gói thầu.
03/07/2025 09:12
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa chi trả phụ cấp độc hại bằng hiện vật năm 2024 - 2025 của Trung tâm Y tế huyện Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ CHÍNH NAM
19/06/2025 16:02
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang phục y tế năm 2024-2025 của Trung tâm Y tế huyện Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG PHỤC NĂNG ĐỘNG
30/05/2025 10:41
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa chi trả phụ cấp độc hại bằng hiện vật năm 2024 - 2025 của Trung tâm Y tế huyện Xuyên Mộc với 5 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 10:03
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa chi trả phụ cấp độc hại bằng hiện vật năm 2024 - 2025 của Trung tâm Y tế huyện Xuyên Mộc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa chi trả bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM Đăng Hưng
25/08/2026 15:01
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư, hóa chất cho máy sinh hóa tự động và test sinh phẩm cho khoa Xét nghiệm và Chẩn đoán hình ảnh năm 2026-2027 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ AN
24/08/2026 17:33
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hóa chất, sinh phẩm bổ sung năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ AN
20/08/2026 09:01
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa chi trả bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 08:39
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đăng tải TBMT Mua sắm Vật tư, hóa chất cho máy sinh hóa tự động và test sinh phẩm cho khoa Xét nghiệm và Chẩn đoán hình ảnh năm 2026-2027 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
12/08/2026 16:39
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư, hóa chất cho máy sinh hóa tự động và test sinh phẩm cho cho khoa Xét nghiệm và Chẩn đoán hình ảnh năm 2026 -2027 với 1 gói thầu.
12/08/2026 14:41
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư y tế cho khoa Ngoại và Phẫu thuật - GMHS và khoa Phụ sản năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MINH HOÀNG
11/08/2026 16:33
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đăng tải TBMT Mua sắm Vật tư, hóa chất cho máy sinh hóa tự động năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/08/2026 18:08
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư, hóa chất cho máy sinh hóa tự động năm 2026 với 1 gói thầu.
03/08/2026 17:00
Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đăng tải TBMT Mua sắm Vật tư y tế cho khoa Ngoại và Phẫu thuật - GMHS và khoa Phụ sản năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
30/07/2026 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đã đăng tải 59 KHLCNT, trong đó có 111 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đã đăng tải 32 TBMT trong 31 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm đã đăng tải 60 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 60 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 42 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm có quan hệ với 79 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Hồ Tràm có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi luôn luôm tìm được sức mạnh từ việc ở gần nhà. "
Arthur Ashe