Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.742.523.275 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.215.319.430 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.742.523.275 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.215.319.430 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 50 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn lập hồ sơ cấp giấy phép khai thác, sử dụng nước dưới đất tại Trung tâm y tế huyện Krông Nô của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CƯỜNG THỊNH TÂY NGUYÊN
20/08/2026 09:48
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ công bố kết quả gói thầu Khảo sát hư hỏng, sửa chữa thiết bị xét nghiệm sinh hóa tự động Global 240.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI VIỆT TUẤN
14/08/2026 11:26
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ công bố kết quả gói thầu Dịch vụ chăm sóc cây xanh, vệ sinh cảnh quan trong khuôn viên đơn vị năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ & SẢN XUẤT QUANG PHÁT
13/08/2026 15:04
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ công bố kết quả gói thầu Dịch vụ khảo sát hư hỏng, sửa chữa máy Xquang di động kỹ thuật số TOPAZ 40D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDITECH AUTOMATION
10/08/2026 11:20
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đăng tải KHLCNT Dịch vụ chăm sóc cây xanh, vệ sinh cảnh quan trong khuôn viên đơn vị năm 2026 với 1 gói thầu.
03/08/2026 16:53
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đăng tải KHLCNT Dịch vụ khảo sát hư hỏng, sửa chữa máy Xquang di động kỹ thuật số TOPAZ 40D với 1 gói thầu.
29/07/2026 10:33
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, sinh phẩm y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh trong khi chờ kết quả đấu thầu năm 2026-2028.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
21/07/2026 11:21
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ công bố kết quả gói thầu Mua sắm Máy tính xách tay.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MÁY TÍNH ĐĂNG KHOA
09/07/2026 16:19
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, sinh phẩm y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh trong khi chờ kết quả đấu thầu năm 2026-2028 với 1 gói thầu.
08/07/2026 10:49
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đăng tải KHLCNT Mua sắm Máy tính xách tay với 1 gói thầu.
03/07/2026 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn lập hồ sơ cấp giấy phép khai thác, sử dụng nước dưới đất tại Trung tâm y tế huyện Krông Nô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CƯỜNG THỊNH TÂY NGUYÊN
20/08/2026 09:48
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đăng tải KHLCNT Dịch vụ Tư vấn lập báo cáo đề xuất cấp Giấy phép môi trường tại Trung tâm y tế huyện Krông Nô với 1 gói thầu.
30/06/2025 07:58
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn lập hồ sơ cấp giấy phép khai thác, sử dụng nước dưới đất tại Trung tâm y tế huyện Krông Nô với 1 gói thầu.
30/06/2025 07:55
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, máy in phục vụ chuyên môn tại Trung tâm Y tế khu vực Krông Nô với 3 gói thầu.
26/06/2025 10:50
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, máy in phục vụ chuyên môn tại Trung tâm Y tế khu vực Krông Nô với 1 gói thầu.
25/06/2025 19:08
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đăng tải KHLCNT Thực hiện dịch vụ quan trắc môi trường định kỳ năm 2025 tại Trung tâm y tế huyện Krông Nô với 1 gói thầu.
12/06/2025 11:04
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn lập hồ sơ cấp giấy phép khai thác, sử dụng nước dưới đất tại Trung tâm y tế huyện Krông Nô với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:59
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đăng tải KHLCNT Dịch vụ Tư vấn lập báo cáo đề xuất cấp Giấy phép môi trường tại Trung tâm y tế huyện Krông Nô với 1 gói thầu.
08/06/2025 09:37
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đăng tải KHLCNT Cung cấp phương tiện phòng cháy, chữa cháy cho các trạm y tế xã với 1 gói thầu.
05/04/2025 10:23
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đăng tải KHLCNT Mua sinh phẩm Test nhanh và định nhóm máu phục vụ công tác khám chữa bệnh. với 1 gói thầu.
05/04/2025 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn lập hồ sơ cấp giấy phép khai thác, sử dụng nước dưới đất tại Trung tâm y tế huyện Krông Nô của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CƯỜNG THỊNH TÂY NGUYÊN
20/08/2026 09:48
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ công bố kết quả gói thầu Khảo sát hư hỏng, sửa chữa thiết bị xét nghiệm sinh hóa tự động Global 240.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI VIỆT TUẤN
14/08/2026 11:26
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ công bố kết quả gói thầu Dịch vụ chăm sóc cây xanh, vệ sinh cảnh quan trong khuôn viên đơn vị năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ & SẢN XUẤT QUANG PHÁT
13/08/2026 15:04
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ công bố kết quả gói thầu Dịch vụ khảo sát hư hỏng, sửa chữa máy Xquang di động kỹ thuật số TOPAZ 40D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDITECH AUTOMATION
10/08/2026 11:20
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đăng tải KHLCNT Dịch vụ chăm sóc cây xanh, vệ sinh cảnh quan trong khuôn viên đơn vị năm 2026 với 1 gói thầu.
03/08/2026 16:53
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đăng tải KHLCNT Dịch vụ khảo sát hư hỏng, sửa chữa máy Xquang di động kỹ thuật số TOPAZ 40D với 1 gói thầu.
29/07/2026 10:33
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, sinh phẩm y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh trong khi chờ kết quả đấu thầu năm 2026-2028.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
21/07/2026 11:21
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ công bố kết quả gói thầu Mua sắm Máy tính xách tay.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MÁY TÍNH ĐĂNG KHOA
09/07/2026 16:19
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, sinh phẩm y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh trong khi chờ kết quả đấu thầu năm 2026-2028 với 1 gói thầu.
08/07/2026 10:49
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đăng tải KHLCNT Mua sắm Máy tính xách tay với 1 gói thầu.
03/07/2026 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 49 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đã đăng tải 18 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ đã đăng tải 31 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC KRÔNG NÔ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thứ rất quan trọng mà bạn phải có là sự kiên nhẫn. "
Jack Ma
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.