Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 86 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 81 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 136 gói thầu, trong đó có 79 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 144 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 106 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,42%, Xây lắp 63,16%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,42%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.268.808.181 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.972.609.826 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO như sau:
- Có quan hệ với 86 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,42%, Xây lắp 63,16%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,42%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.268.808.181 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.972.609.826 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,30%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 165 KHLCNT trong đó có 74 KHLCNT tự đăng tải, có 91 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 70 TBMT trong đó tự mời thầu 38 TBMT, có 32 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu vắc xin tiêm chủng dịch vụ mua sắm lần 2 năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN WINBIO
28/08/2026 18:28
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Trung tâm Y tế khu vực Lâm Thao với 4 gói thầu.
28/08/2026 17:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm dịch lọc thận của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR)
28/08/2026 15:50
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Trung tâm Y tế khu vực Lâm Thao với 4 gói thầu.
28/08/2026 11:54
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm dịch lọc thận theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 14:24
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm dịch lọc thận với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:12
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đăng tải TBMT Gói thầu vắc xin tiêm chủng dịch vụ mua sắm lần 2 năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 10:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, khí y tế phục vụ chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÍ CÔNG NGHIỆP QUANG HƯNG
19/08/2026 14:50
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đăng tải TBMT Gói thầu vắc xin tiêm chủng dịch vụ mua sắm lần 2 năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
19/08/2026 12:58
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đăng tải KHLCNT Gói thầu vắc xin tiêm chủng dịch vụ mua sắm lần 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 12:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Gói thầu vắc xin tiêm chủng dịch vụ mua sắm lần 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ THORMAN, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM SANG, CÔNG TY CỔ PHẦN WINBIO
28/08/2026 18:28
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm dịch lọc thận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR)
28/08/2026 15:50
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, khí y tế phục vụ chuyên môn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT THIẾT BỊ Y TẾ THIÊN PHÚC, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT PHƯƠNG MAI, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÁI PHÚ, CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL, CÔNG TY TNHH KHÍ CÔNG NGHIỆP QUANG HƯNG
19/08/2026 14:50
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm lần 3 năm 2026 thuộc dự toán mua sắm bổ sung hóa chất xét nghiệm phục vụ chuyên môn của Trung tâm y tế khu vực Lâm Thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ HẢI NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN SEMIND
12/08/2026 14:44
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị phục hồi chức năng phục vụ chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại và Dịch Vụ Y Tế Hoàng Dũng
29/07/2026 15:34
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị thẩm mỹ phục vụ chuyên môn của Trung tâm y tế khu vực Lâm Thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SỨC KHỎE VÀ THẨM MỸ H & A, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP Y HỌC STMED
21/07/2026 16:20
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm lần 2 năm 2026 thuộc dự toán mua sắm bổ sung hóa chất xét nghiệm phục vụ chuyên môn của Trung tâm y tế khu vực Lâm Thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ XANH, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG PHÁT
13/07/2026 15:08
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị y tế nha khoa phục vụ chuyên môn của Trung tâm y tế khu vực Lâm Thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MEE VIỆT NAM, Công ty TNHH thương mại dịch vụ kỹ thuật Tuệ Lâm, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CAO MEKONG
02/06/2026 08:09
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm Ống soi niệu quản phục vụ chuyên môn của Trung tâm y tế khu vực Lâm Thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT MEDITECH
02/06/2026 08:09
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bộ dụng cụ nâng giữ tử cung dùng cho cắt tử cung qua nội soi ổ bụng của Trung tâm y tế khu vực Lâm Thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT HAPHACO
02/06/2026 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu vắc xin tiêm chủng dịch vụ mua sắm lần 2 năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN WINBIO
28/08/2026 18:28
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Trung tâm Y tế khu vực Lâm Thao với 4 gói thầu.
28/08/2026 17:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm dịch lọc thận của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR)
28/08/2026 15:50
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Trung tâm Y tế khu vực Lâm Thao với 4 gói thầu.
28/08/2026 11:54
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm dịch lọc thận theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 14:24
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm dịch lọc thận với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:12
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đăng tải TBMT Gói thầu vắc xin tiêm chủng dịch vụ mua sắm lần 2 năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 10:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, khí y tế phục vụ chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÍ CÔNG NGHIỆP QUANG HƯNG
19/08/2026 14:50
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đăng tải TBMT Gói thầu vắc xin tiêm chủng dịch vụ mua sắm lần 2 năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
19/08/2026 12:58
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đăng tải KHLCNT Gói thầu vắc xin tiêm chủng dịch vụ mua sắm lần 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 12:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đã đăng tải 81 KHLCNT, trong đó có 136 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đã đăng tải 38 TBMT trong 38 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 38 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO đã đăng tải 144 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 144 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 106 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO có quan hệ với 86 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LÂM THAO có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chỉ có người từng yêu đã từng bị tổn thương mới có dũng khí đối mặt với sự yếu đuối của mình. "
Hồ Điệp Seba