Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 84 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 100 gói thầu, trong đó có 84 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 47 gói (với 59 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 91 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 48 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,19%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,81%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 92.395.227.667 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.425.759.488 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 36,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ như sau:
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,19%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,81%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 92.395.227.667 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.425.759.488 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 36,77%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 92 KHLCNT trong đó có 83 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 70 TBMT trong đó tự mời thầu 59 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đăng tải TBMT Mua quả lọc dịch cho chạy thận nhân tạo theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/08/2026 19:36
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đăng tải KHLCNT Mua quả lọc dịch cho chạy thận nhân tạo với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:57
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm in ấn phẩm năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN & BAO BÌ ĐỒNG THÁP
18/08/2026 09:27
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đăng tải TBMT Mua sắm in ấn phẩm năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/08/2026 16:09
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đăng tải KHLCNT Mua sắm in ấn phẩm năm 2026 với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:03
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đăng tải TBMT Bảo trì hệ thống nước RO 2000L và 30 máy chạy thận nhân tạo năm 2026 - 2028 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/07/2026 10:24
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống nước RO 2000L và 30 máy chạy thận nhân tạo năm 2026 - 2028 với 1 gói thầu.
19/06/2026 16:06
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ODA
21/05/2026 15:20
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, sửa chữa Khu C thuộc Trung tâm Y tế Khu vực Lấp Vò; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa với 2 gói thầu.
21/05/2026 15:12
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOLD SERVICE
06/05/2026 08:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ công bố kết quả gói thầu Mua sắm in ấn phẩm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN & BAO BÌ ĐỒNG THÁP
18/08/2026 09:27
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOLD SERVICE
06/05/2026 08:09
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ công bố kết quả gói thầu Mua sắm mực máy in năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC
02/04/2026 14:18
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ công bố kết quả gói thầu Mua thuốc ARV điều trị HIV tại Trung tâm Y tế khu vực Lấp Vò năm 2025 - 2027..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
17/11/2025 10:28
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ công bố kết quả gói thầu Mua sắm đầu dò siêu âm Linear sử dụng cho máy siêu âm LOGIQ S7 Expert.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AK GLOBAL VIỆT NAM
03/11/2025 16:16
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ công bố kết quả gói thầu Mua máy vi tính xách tay và máy tính bảng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MERCURY ELECTRIK VIỆT NAM
16/10/2025 09:46
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ công bố kết quả gói thầu Mua máy vi tính và máy in năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC - ĐIỆN TỬ - ĐIỆN LẠNH PHI LONG
28/07/2025 10:21
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ công bố kết quả gói thầu Mua sắm Văn phòng phẩm - Vật tư văn phòng năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV XNK LONG THỊNH
03/07/2025 09:16
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ công bố KQMT gói thầu Mua máy vi tính và máy in năm 2025 với 7 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 14:01
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ công bố kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống nước RO 2000L và 30 máy chạy thận nhân tạo năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ-KỸ THUẬT NHẤT AN SINH
24/06/2025 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đăng tải TBMT Mua quả lọc dịch cho chạy thận nhân tạo theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/08/2026 19:36
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đăng tải KHLCNT Mua quả lọc dịch cho chạy thận nhân tạo với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:57
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm in ấn phẩm năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN & BAO BÌ ĐỒNG THÁP
18/08/2026 09:27
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đăng tải TBMT Mua sắm in ấn phẩm năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/08/2026 16:09
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đăng tải KHLCNT Mua sắm in ấn phẩm năm 2026 với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:03
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đăng tải TBMT Bảo trì hệ thống nước RO 2000L và 30 máy chạy thận nhân tạo năm 2026 - 2028 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/07/2026 10:24
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống nước RO 2000L và 30 máy chạy thận nhân tạo năm 2026 - 2028 với 1 gói thầu.
19/06/2026 16:06
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ODA
21/05/2026 15:20
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, sửa chữa Khu C thuộc Trung tâm Y tế Khu vực Lấp Vò; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa với 2 gói thầu.
21/05/2026 15:12
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOLD SERVICE
06/05/2026 08:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đã đăng tải 84 KHLCNT, trong đó có 100 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đã đăng tải 59 TBMT trong 47 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 59 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ đã đăng tải 91 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 91 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 48 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ có quan hệ với 90 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LẤP VÒ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu, chính là khi bạn cho người ấy quyền làm bạn đau khổ. "
Fedor Dostievski
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.