Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 46 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 44 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.623.157.477 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.315.390.818 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY như sau:
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.623.157.477 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.315.390.818 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,87%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 46 KHLCNT trong đó có 46 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua săm vật tư văn phòng phẩm quý 1,2 của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN ĐĂNG CƯỜNG
26/05/2025 13:49
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải KHLCNT Mua săm vật tư văn phòng phẩm quý 1,2 của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY với 1 gói thầu.
21/05/2025 09:40
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu In biểu mẫu, sổ sách của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Nhật Minh
25/04/2025 15:05
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải KHLCNT In biểu mẫu, sổ sách của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY với 1 gói thầu.
25/04/2025 15:00
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục y tế và trang phục hành chính của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Thị Ngọc Hà
25/04/2025 14:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải KHLCNT May trang phục y tế và trang phục hành chính của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY với 1 gói thầu.
24/04/2025 08:34
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy Photocopy của Trunng tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN LAM
15/01/2025 13:18
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư phục vụ công tác khám, chữa bệnh
năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y DƯỢC MINH ANH
10/01/2025 09:57
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải KHLCNT Mua máy Photocopy của Trunng tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY với 1 gói thầu.
10/01/2025 09:05
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1. Mua thuốc generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2025 - 2026 của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thuỷ (gồm 04 nhóm 54 mặt hàng) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIAN
09/01/2025 17:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY công bố kết quả gói thầu Mua săm vật tư văn phòng phẩm quý 1,2 của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN ĐĂNG CƯỜNG
26/05/2025 13:49
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đăng tải KHLCNT Mua săm vật tư văn phòng phẩm quý 1,2 của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 với 1 gói thầu.
21/05/2025 09:40
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY công bố kết quả gói thầu In biểu mẫu, sổ sách của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Nhật Minh
25/04/2025 15:05
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đăng tải KHLCNT In biểu mẫu, sổ sách của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 với 1 gói thầu.
25/04/2025 15:00
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY công bố kết quả gói thầu May trang phục y tế và trang phục hành chính của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Thị Ngọc Hà
25/04/2025 14:52
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đăng tải KHLCNT May trang phục y tế và trang phục hành chính của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 với 1 gói thầu.
24/04/2025 08:34
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY công bố kết quả gói thầu Mua máy Photocopy của Trunng tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN LAM
15/01/2025 13:18
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư phục vụ công tác khám, chữa bệnh
năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y DƯỢC MINH ANH
10/01/2025 09:57
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đăng tải KHLCNT Mua máy Photocopy của Trunng tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 với 1 gói thầu.
10/01/2025 09:05
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY công bố kết quả gói thầu Gói số 1. Mua thuốc generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2025 - 2026 của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thuỷ (gồm 04 nhóm 54 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MẠNH TÝ - VIỆT MỸ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM U.N.I VIỆT NAM , CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HỒNG LAN, CÔNG TY CỔ PHẦN PYMEPHARCO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM QUẢNG BÌNH, CÔNG TY TNHH MTV DƯỢC TRÍ TÍN HẢI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DƯỢC PHẨM TÂM TOÀN PHÁT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ 2B, Công ty TNHH Dược Phẩm Nhân Phương, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THIÊN MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN AFP GIA VŨ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BÔNG SEN VÀNG, CÔNG TY CỔ PHẦN VADPHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIAN
09/01/2025 17:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua săm vật tư văn phòng phẩm quý 1,2 của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN ĐĂNG CƯỜNG
26/05/2025 13:49
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải KHLCNT Mua săm vật tư văn phòng phẩm quý 1,2 của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY với 1 gói thầu.
21/05/2025 09:40
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu In biểu mẫu, sổ sách của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Nhật Minh
25/04/2025 15:05
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải KHLCNT In biểu mẫu, sổ sách của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY với 1 gói thầu.
25/04/2025 15:00
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục y tế và trang phục hành chính của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Thị Ngọc Hà
25/04/2025 14:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải KHLCNT May trang phục y tế và trang phục hành chính của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY với 1 gói thầu.
24/04/2025 08:34
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy Photocopy của Trunng tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN LAM
15/01/2025 13:18
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư phục vụ công tác khám, chữa bệnh
năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thủy của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y DƯỢC MINH ANH
10/01/2025 09:57
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải KHLCNT Mua máy Photocopy của Trunng tâm Y tế huyện Lệ Thủy năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY với 1 gói thầu.
10/01/2025 09:05
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1. Mua thuốc generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2025 - 2026 của Trung tâm Y tế huyện Lệ Thuỷ (gồm 04 nhóm 54 mặt hàng) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIAN
09/01/2025 17:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải 46 KHLCNT, trong đó có 44 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải 15 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY có quan hệ với 56 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC LỆ THỦY có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn trở nên giống như những người bạn bỏ thời gian ở bên cạnh nhiều nhất. "
Jack Canfield