Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 141 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 108 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 111 gói thầu, trong đó có 107 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 81 gói (với 90 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 6 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 108 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,44%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.191.297.656 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.042.079.722 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình như sau:
- Có quan hệ với 141 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,44%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.191.297.656 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.042.079.722 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 122 KHLCNT trong đó có 81 KHLCNT tự đăng tải, có 41 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 110 TBMT trong đó tự mời thầu 87 TBMT, có 23 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe tiêm thông minh cho các khoa lâm sàng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ QUANG MINH
28/08/2026 15:15
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư hệ thống RO trong thận nhân tạo thuộc Trung tâm Y tế khu vực Lộc Bình năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NASACO
28/08/2026 15:02
Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm đông máu máy STAGO (Pháp) của chủ đầu tư Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN THÀNH
27/08/2026 10:58
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua thuốc kali clorid 500mg phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ AN G8+
26/08/2026 10:45
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua thuốc gây nghiện, thuốc hướng thần phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
24/08/2026 12:06
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua thuốc gây nghiện, thuốc hướng thần phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
24/08/2026 11:38
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua thuốc gây nghiện, thuốc hướng thần phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
24/08/2026 11:32
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục bảo hộ lao động, đồng phục và đồ vải năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:35
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình đăng tải TBMT Mua hóa chất xét nghiệm đông máu máy STAGO (Pháp) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 16:03
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình đăng tải KHLCNT Mua hóa chất xét nghiệm đông máu máy STAGO (Pháp) với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm đông máu máy STAGO (Pháp).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN THÀNH
27/08/2026 10:58
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
17/08/2026 11:47
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua thuốc chương trình lao cho Trung tâm Y tế khu vực Lộc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
11/08/2026 16:07
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, vật dụng y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TRANG THIẾT BỊ TRÀNG AN
10/07/2026 15:34
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm linh kiện sửa chữa thay thế cho máy CT Scaner 16 lát cắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TRANG THIẾT BỊ TRÀNG AN
09/07/2026 16:35
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế trong thời gian chờ kết quả đấu thầu giai đoạn 2026-2028.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ SKY
29/06/2026 14:43
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị y tế trong thời gian chờ đấu thầu rộng rãi năm 2026 (Lần 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN ACCUTECH VIỆT NAM
24/03/2026 09:50
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc ARV giai đoạn 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
17/12/2025 14:22
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM HACINCO VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ÂU VIỆT, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM LẠNG SƠN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, Công ty Cổ Phần Thương Mại dược phẩm Việt Đức
12/12/2025 10:47
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế xét nghiệm bổ sung năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM
27/11/2025 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe tiêm thông minh cho các khoa lâm sàng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ QUANG MINH
28/08/2026 15:15
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư hệ thống RO trong thận nhân tạo thuộc Trung tâm Y tế khu vực Lộc Bình năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NASACO
28/08/2026 15:02
Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm đông máu máy STAGO (Pháp) của chủ đầu tư Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN THÀNH
27/08/2026 10:58
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua thuốc kali clorid 500mg phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ AN G8+
26/08/2026 10:45
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua thuốc gây nghiện, thuốc hướng thần phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
24/08/2026 12:06
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua thuốc gây nghiện, thuốc hướng thần phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
24/08/2026 11:38
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Mua thuốc gây nghiện, thuốc hướng thần phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
24/08/2026 11:32
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục bảo hộ lao động, đồng phục và đồ vải năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:35
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình đăng tải TBMT Mua hóa chất xét nghiệm đông máu máy STAGO (Pháp) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 16:03
Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình đăng tải KHLCNT Mua hóa chất xét nghiệm đông máu máy STAGO (Pháp) với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình đã đăng tải 108 KHLCNT, trong đó có 111 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình đã đăng tải 90 TBMT trong 81 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 87 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình đã đăng tải 108 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 108 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình có quan hệ với 141 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Lộc Bình có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Luật pháp và trật tự là một lợi ích xã hội. Tội ác và nỗi sợ hãi mà mối đe dọa tội ác gây ra có thể làm tê liệt cả cộng đồng, làm những người già cô đơn và dễ tổn thương không dám rời nhà, dọa sợ những người trẻ tuổi và nâng kẻ ức hiếp vênh váo hau háu khống chế đường phố lên khiến người ta kính sợ. Tôi ngờ rằng sẽ có nhiều sự ủng hộ và ít sự chỉ trích hơn là những nhà chính trị ngày nay tưởng tượng hướng đến sự chuyển dịch nguồn lực mạnh mẽ từ an sinh xã hội sang luật pháp và trật tự – chừng nào những lời khoa trương về việc cứng rắn với tội phạm được thực tế theo kịp. "
Margaret Thatcher