Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.213.883.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.912.446.808 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.213.883.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.912.446.808 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 60 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 33 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đăng tải TBMT Dự toán mua sắm: Mua thiết bị, sinh phẩm, hoá chất, vật tư sử dụng kinh phí ngân sách nhà nước giao không tự chủ thực hiện công tác y tế dự phòng năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
31/08/2026 10:07
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đăng tải TBMT Mua hóa chất sử dụng cho máy huyết học Boule Medical AB Medonic M32B theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
31/08/2026 08:01
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đăng tải TBMT Mua bổ sung thuốc Generic( lần 1) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
31/08/2026 07:59
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua hóa chất sử dụng cho máy huyết học Boule Medical AB Medonic M32B với 1 gói thầu.
28/08/2026 21:20
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua thiết bị, sinh phẩm, hoá chất, vật tư sử dụng kinh phí ngân sách nhà nước giao không tự chủ thực hiện công tác y tế dự phòng năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 20:48
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua bổ sung thuốc Generic( lần 1) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn với 1 gói thầu.
28/08/2026 20:26
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua thuốc tẩy giun năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 20:02
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phun thuốc diệt muỗi, diệt côn trùng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ QUỲNH CHI 2003
26/08/2026 08:54
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lưạ chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp dịch vụ làm Băng zôn, pano, maket.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Nguyễn Đức Hòa
24/08/2026 17:07
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đăng tải KHLCNT Phun thuốc diệt muỗi, diệt côn trùng năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt máy đo thị trường mắt cho TTYT khu vực Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH trang thiết bị y tế và kính mắt sài gòn
01/07/2026 16:30
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt xe đẩy cáng cấp cứu hai tay quay cho TTYT khu vực Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ kỹ thuật Tuệ Lâm
26/06/2026 14:43
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm thuốc Generic bổ sung sử dụng trong thời gian chờ đấu thầu của Trung tâm y tế khu vực Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
22/06/2026 09:40
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua khí y tế, y dụng cụ, sinh phẩm chẩn đoán, hóa chất khác.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị và khí công nghiệp Hà Nội, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HBI, Công ty TNHH trang thiết bị y tế Trung Anh, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT PHƯƠNG MAI, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SẢN XUẤT NAM SONG TIẾN
18/06/2026 10:42
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư tiêu hao, vật tư y tế khác phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT PHƯƠNG MAI, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HÀ VIỆT, Công ty TNHH trang thiết bị y tế Trung Anh
11/06/2026 16:24
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic bổ sung sử dụng trong thời gian chờ đấu thầu rộng rãi năm 2025-2026 của Trung tâm y tế khu vực Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
09/01/2026 08:20
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm Test nhanh phục vụ công tác khám sức khỏe, giám định sức khỏe cho công dân thực hiện nghĩa vụ quân sự, nghĩa vụ công an nhân dân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT THIẾT BỊ Y TẾ ĐÔNG NAM Á
26/11/2025 14:59
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SẢN XUẤT NAM SONG TIẾN
16/06/2025 17:14
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Phun thuốc muỗi và diệt côn trùng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Thị Hoài HĐ
13/06/2025 16:27
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phun thuốc muỗi và diệt côn trùng năm 2025 với 1 gói thầu.
13/06/2025 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đăng tải TBMT Dự toán mua sắm: Mua thiết bị, sinh phẩm, hoá chất, vật tư sử dụng kinh phí ngân sách nhà nước giao không tự chủ thực hiện công tác y tế dự phòng năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
31/08/2026 10:07
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đăng tải TBMT Mua hóa chất sử dụng cho máy huyết học Boule Medical AB Medonic M32B theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
31/08/2026 08:01
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đăng tải TBMT Mua bổ sung thuốc Generic( lần 1) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
31/08/2026 07:59
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua hóa chất sử dụng cho máy huyết học Boule Medical AB Medonic M32B với 1 gói thầu.
28/08/2026 21:20
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua thiết bị, sinh phẩm, hoá chất, vật tư sử dụng kinh phí ngân sách nhà nước giao không tự chủ thực hiện công tác y tế dự phòng năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 20:48
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua bổ sung thuốc Generic( lần 1) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn với 1 gói thầu.
28/08/2026 20:26
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua thuốc tẩy giun năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 20:02
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phun thuốc diệt muỗi, diệt côn trùng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ QUỲNH CHI 2003
26/08/2026 08:54
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lưạ chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp dịch vụ làm Băng zôn, pano, maket.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Nguyễn Đức Hòa
24/08/2026 17:07
Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đăng tải KHLCNT Phun thuốc diệt muỗi, diệt côn trùng năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đã đăng tải 28 KHLCNT, trong đó có 45 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đã đăng tải 14 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Lương Sơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi chúng ta mong ước cuộc đời không nghịch cảnh, hãy nhớ rằng cây sồi trở nên mạnh mẽ trong gió ngược, và kim cương hình thành dưới áp lực. "
Peter Marshall