Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 17,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.355.466.374 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.110.784.334 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 37,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 17,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.355.466.374 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.110.784.334 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 37,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ khám chữa bệnh của Trung tâm Y tế của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HÀO TÍN
18/06/2025 16:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua ghế băng chờ bệnh nhân của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần nội thất Đông Sài Gòn
13/06/2025 17:03
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải KHLCNT Mua ghế băng chờ bệnh nhân của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC với 1 gói thầu.
13/06/2025 16:48
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ khám chữa bệnh của Trung tâm Y tế của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC với 1 gói thầu.
12/06/2025 16:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu Giấy phép môi trường của Trung tâm Y tế của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG NAM VIỆT Á
15/05/2025 09:05
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải KHLCNT Giấy phép môi trường của Trung tâm Y tế của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC với 1 gói thầu.
29/04/2025 09:54
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm cận lâm sàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC với 1 gói thầu.
07/11/2024 08:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vi chất dinh dưỡng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ KON TUM
10/10/2024 08:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải TBMT Mua vi chất dinh dưỡng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2024 14:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tư vấn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC.
26/07/2024 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ khám chữa bệnh của Trung tâm Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HÀO TÍN
18/06/2025 16:10
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC công bố kết quả gói thầu Mua ghế băng chờ bệnh nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần nội thất Đông Sài Gòn
13/06/2025 17:03
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đăng tải KHLCNT Mua ghế băng chờ bệnh nhân với 1 gói thầu.
13/06/2025 16:48
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ khám chữa bệnh của Trung tâm Y tế với 1 gói thầu.
12/06/2025 16:10
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC công bố kết quả gói thầu Giấy phép môi trường của Trung tâm Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG NAM VIỆT Á
15/05/2025 09:05
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đăng tải KHLCNT Giấy phép môi trường của Trung tâm Y tế với 1 gói thầu.
29/04/2025 09:54
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm cận lâm sàng với 1 gói thầu.
07/11/2024 08:55
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC công bố kết quả gói thầu Thuê tư vấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT
26/07/2024 09:04
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC công bố kết quả gói thầu Thuê thẩm định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV VÀ TƯ VẤN AN PHÁT
19/07/2024 09:27
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đăng tải KHLCNT Mua vi chất dinh dưỡng với 3 gói thầu.
18/07/2024 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ khám chữa bệnh của Trung tâm Y tế của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HÀO TÍN
18/06/2025 16:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua ghế băng chờ bệnh nhân của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần nội thất Đông Sài Gòn
13/06/2025 17:03
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải KHLCNT Mua ghế băng chờ bệnh nhân của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC với 1 gói thầu.
13/06/2025 16:48
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ khám chữa bệnh của Trung tâm Y tế của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC với 1 gói thầu.
12/06/2025 16:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu Giấy phép môi trường của Trung tâm Y tế của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG NAM VIỆT Á
15/05/2025 09:05
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải KHLCNT Giấy phép môi trường của Trung tâm Y tế của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC với 1 gói thầu.
29/04/2025 09:54
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm cận lâm sàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC với 1 gói thầu.
07/11/2024 08:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vi chất dinh dưỡng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ KON TUM
10/10/2024 08:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải TBMT Mua vi chất dinh dưỡng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2024 14:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tư vấn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC.
26/07/2024 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC MỎ CÀY BẮC có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi con trưởng thành, hãy luôn nói sự thật, đừng làm hại người khác, và đừng nghĩ mình là người quan trọng nhất trên thế gian. "
Harper Lee