Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 140 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 35 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.726.911.072 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.428.621.575 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN như sau:
- Có quan hệ với 140 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.726.911.072 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.428.621.575 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 48 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 55 TBMT trong đó tự mời thầu 34 TBMT, có 21 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư, hóa chất và dụng cụ nha khoa phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 -2027 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 11:38
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế, dụng cụ y tế và vật tư xét nghiệm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026-2027 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 11:37
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế sử dụng trong xét nghiệm tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:37
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung vật tư y tế tiêu hao , y dụng cụ nha khoa phục vụ hoạt động chuyên môn tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn năm 2026-2027 với 2 gói thầu.
26/08/2026 11:18
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung vật tư y tế tiêu hao , y dụng cụ nha khoa phục vụ hoạt động chuyên môn tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn năm 2026-2027 với 2 gói thầu.
26/08/2026 11:15
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế nguồn phát triển sự nghiệp tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KHOA HỌC KỸ THUẬT LÂM VIỆT
28/07/2026 14:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hoà nhiệt độ tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn - Năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN.
28/07/2026 14:12
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bạt cuốn che nắng tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn - Năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH S84 VIỆT NAM
28/07/2026 14:11
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đăng tải TBMT Mua sắm máy điều hoà nhiệt độ tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn - Năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/07/2026 16:15
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đăng tải TBMT Mua sắm bạt cuốn che nắng tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn - Năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/07/2026 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hoà nhiệt độ tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn - Năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ Vietro Care
28/07/2026 14:12
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm bạt cuốn che nắng tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn - Năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH S84 VIỆT NAM
28/07/2026 14:11
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung nệm giường bệnh, đồng hồ oxy và test HbA1c tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ KIM GIANG, HỘ KINH DOANH CƠ SỞ GIA HƯNG
02/07/2026 14:56
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính để bàn, máy in, máy scan cho khoa, phòng, trạm y tế tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ VISION
15/05/2026 08:48
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ vải để phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH May Mặc Vân Tuyên
06/05/2026 16:01
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ vệ sinh phục vụ người bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH TỔNG HỢP AN VINH
04/05/2026 15:59
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm khí y tế, sinh phẩm chẩn đoán tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn giai đoạn 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C
24/04/2026 16:43
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ, vật tư tiêu hao và trang thiết bị y tế năm 2025 của Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TBYT VIỆT NAM CBN, CÔNG TY CỔ PHẦN TÂM ĐỊNH, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT Y TẾ SANG NAM, CÔNG TY TNHH THÁI TRƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CAO MEKONG, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SUN, CÔNG TY TNHH DANAMED, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT, CÔNG TY TNHH MTV THIẾT BỊ KỸ THUẬT HƯNG PHÁT, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÁT, Công ty Cổ phần Thương mại và Dịch vụ Artcare
09/01/2026 10:40
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm lưu trữ và truyền tải hình ảnh y tế (RIS-PACS) tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị y tế & Giải pháp phần mềm Thiên Phúc
30/12/2025 14:58
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý bệnh án điện tử (EMR) tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỔI MỚI SÁNG TẠO TEKNOVA
22/12/2025 21:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư, hóa chất và dụng cụ nha khoa phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 -2027 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 11:38
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế, dụng cụ y tế và vật tư xét nghiệm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026-2027 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 11:37
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế sử dụng trong xét nghiệm tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:37
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung vật tư y tế tiêu hao , y dụng cụ nha khoa phục vụ hoạt động chuyên môn tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn năm 2026-2027 với 2 gói thầu.
26/08/2026 11:18
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung vật tư y tế tiêu hao , y dụng cụ nha khoa phục vụ hoạt động chuyên môn tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn năm 2026-2027 với 2 gói thầu.
26/08/2026 11:15
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế nguồn phát triển sự nghiệp tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KHOA HỌC KỸ THUẬT LÂM VIỆT
28/07/2026 14:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hoà nhiệt độ tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn - Năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN.
28/07/2026 14:12
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bạt cuốn che nắng tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn - Năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH S84 VIỆT NAM
28/07/2026 14:11
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đăng tải TBMT Mua sắm máy điều hoà nhiệt độ tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn - Năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/07/2026 16:15
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đăng tải TBMT Mua sắm bạt cuốn che nắng tại Trung tâm Y tế khu vực Ngũ Hành Sơn - Năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/07/2026 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đã đăng tải 29 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đã đăng tải 35 TBMT trong 32 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 34 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN đã đăng tải 44 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN có quan hệ với 140 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC NGŨ HÀNH SƠN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Khi trái tim chất đầy hạnh phúc, sẻ khiến cho con người ta đưa ra những quyết định lương thiện, những người chìm đắm trong tình yêu vì thế mà sở hữu một sự đơn thuần và tươi đẹp đến không thể tin được. "
Cửu Dạ Hồi
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.