Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 268.974.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 222.199.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 268.974.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 222.199.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất diệt muỗi sử dụng tại Trung tâm y tế khu vực Nhơn Trạch năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:47
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2026 (Lần 2) với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:01
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch công bố kết quả gói thầu Mua sằm hóa chất xét nghiệm năm 2026 (Lần 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DKSH VIỆT NAM
30/06/2026 09:41
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch công bố kết quả gói thầu Bảo trì, sửa chữa và cung cấp lắp đặt hệ thống máy điều hòa tại Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn Trạch năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN LẠNH MINH HUY
29/06/2026 15:32
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa và cung cấp lắp đặt hệ thống máy điều hòa tại Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn Trạch năm 2026 với 1 gói thầu.
26/06/2026 15:30
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2026 (Lần 1) với 1 gói thầu.
17/06/2026 15:32
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2026 (Lần 1) với 1 gói thầu.
17/06/2026 15:31
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2026 (Lần 1) với 1 gói thầu.
17/06/2026 11:01
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2026 (Lần 1) với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:57
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2026 (Lần 1) với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch công bố kết quả gói thầu Mua sắm test ma túy 5 thông số phục vụ việc khám sức khỏe và công tác điều trị năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ AN
20/03/2026 14:26
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch công bố kết quả gói thầu GÓI THẦU SỐ 01: MUA SẮM BỔ SUNG HÓA CHẤT SỬ DỤNG CHO MÁY SINH HÓA NĂM 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỒNG HẠNH
27/10/2023 09:35
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT GÓI THẦU SỐ 01: MUA SẮM BỔ SUNG HÓA CHẤT SỬ DỤNG CHO MÁY SINH HÓA NĂM 2023 với 1 gói thầu.
24/10/2023 15:00
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất bổ sung máy sinh hóa năm 2023 với 1 gói thầu.
19/10/2023 09:17
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải TBMT Hóa chất theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/12/2018 15:05
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải TBMT Vật tư y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/12/2018 15:02
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu cung cấp vật tư y tế tiêu hao, Hóa chất sử dụng cho năm 2019 của Trung tâm y tế huyện Nhơn trạch với 2 gói thầu.
26/12/2018 14:18
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Hóa chất (Đăng tải trên báo đấu thầu số 223 ngày 23/11/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
23/11/2017 07:56
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Vật tư y tế tiêu hao (Đăng tải trên báo đấu thầu số 223 ngày 23/11/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
23/11/2017 07:56
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải TBMT Gói thầu số 1 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/12/2012 21:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất diệt muỗi sử dụng tại Trung tâm y tế khu vực Nhơn Trạch năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:47
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2026 (Lần 2) với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:01
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch công bố kết quả gói thầu Mua sằm hóa chất xét nghiệm năm 2026 (Lần 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DKSH VIỆT NAM
30/06/2026 09:41
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch công bố kết quả gói thầu Bảo trì, sửa chữa và cung cấp lắp đặt hệ thống máy điều hòa tại Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn Trạch năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN LẠNH MINH HUY
29/06/2026 15:32
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa và cung cấp lắp đặt hệ thống máy điều hòa tại Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn Trạch năm 2026 với 1 gói thầu.
26/06/2026 15:30
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2026 (Lần 1) với 1 gói thầu.
17/06/2026 15:32
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2026 (Lần 1) với 1 gói thầu.
17/06/2026 15:31
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2026 (Lần 1) với 1 gói thầu.
17/06/2026 11:01
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2026 (Lần 1) với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:57
Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2026 (Lần 1) với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Nhơn trạch có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc sống này là món quà của bạn cho chính mình… Hãy mở nó ra! "
Khuyết Danh