Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.989.187.666 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.146.742.729 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.989.187.666 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.146.742.729 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 53 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 30 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 18 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ cho công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế khu vực Phú Ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết Bị Vật Tư Y Tế DHA
10/08/2026 07:51
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ cho công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế khu vực Phú Ninh năm 2026 với 1 gói thầu.
06/08/2026 07:38
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, trang thiết bị y tế cho Trung tâm Y tế khu vực Phú Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 08:44
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, trang thiết bị y tế cho Trung tâm Y tế khu vực Phú Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/07/2026 10:53
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯỚC LỘC PHÁT
21/07/2026 16:32
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Nam Thành Sơn
21/07/2026 16:18
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, trang thiết bị cho Trung tâm Y tế khu vực Phú Ninh năm 2026 với 3 gói thầu.
09/07/2026 15:12
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
20/06/2026 10:08
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG PHÚC HƯNG
20/06/2026 10:05
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NINH PHƯỚC
20/06/2026 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền (không áp dụng đối với vị thuốc cổ truyền) phục vụ cho công tác khám chữa bệnh tại TTYT khu vực Phú Ninh trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung cấp địa phương năm 2025-2026 cho các cơ sở y tế công lập trên địa bàn tỉnh Quảng Nam (cũ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY TNHH HAVIPHARM ÂU CHÂU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ALASKA
02/06/2026 09:40
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm vị thuốc cổ truyền phục vụ cho công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Phú Ninh trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung cấp địa phương năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC LIỆU HÀ NỘI GMP, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU NINH HIỆP, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC
21/04/2026 09:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm miễn dịch phục vụ cho công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế khu vực Phú Ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ GIÁO DỤC GEMMA, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C
15/04/2026 15:23
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế tiêu hao phục vụ cho công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Phú Ninh trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung cấp địa phương năm 2025-2026 - Đợt 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C , CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SUN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN KHÁNH PHONG VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH AVH, CÔNG TY TNHH PHƯỚC PHÁT EAKAO
08/04/2026 15:13
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm, test nhanh phục vụ cho công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Phú Ninh trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung cấp địa phương năm 2025-2026 (Đợt 2 năm 2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C , CÔNG TY TNHH MTV THIẾT BỊ KỸ THUẬT HƯNG PHÁT, CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU GOMED, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT THÀNH AN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ ĐẶNG GIA, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT
01/10/2025 17:09
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao phục vụ cho công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Phú Ninh trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung cấp địa phương năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHÁNH PHONG VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C , CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ Y TẾ ĐẠI VIỆT, CÔNG TY TNHH MILLE INSTRUMENTS
16/09/2025 16:49
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm huyết học sử dụng tại Trung tâm Y tế khu vực Phú Ninh Đợt 1 - năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT BỊ KỸ THUẬT HƯNG PHÁT
11/08/2025 17:27
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Cạo bỏ lăn sơn khung hoa cửa sổ khu hành chính 2 tầng trung tâm y tế huyện Phú Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ cơ khí nhôm kính Hưng Phát
03/06/2025 15:50
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH đăng tải KHLCNT Cạo bỏ lăn sơn khung hoa cửa sổ khu hành chính 2 tầng Trung tâm Y tế huyện Phú Ninh với 1 gói thầu.
30/05/2025 14:29
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung ứng thuốc Generic sử dụng tại Trung tâm Y tế huyện Phú Ninh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC QUẢNG NAM
24/01/2025 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ cho công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế khu vực Phú Ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết Bị Vật Tư Y Tế DHA
10/08/2026 07:51
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ cho công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế khu vực Phú Ninh năm 2026 với 1 gói thầu.
06/08/2026 07:38
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, trang thiết bị y tế cho Trung tâm Y tế khu vực Phú Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 08:44
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, trang thiết bị y tế cho Trung tâm Y tế khu vực Phú Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/07/2026 10:53
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯỚC LỘC PHÁT
21/07/2026 16:32
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Nam Thành Sơn
21/07/2026 16:18
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, trang thiết bị cho Trung tâm Y tế khu vực Phú Ninh năm 2026 với 3 gói thầu.
09/07/2026 15:12
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
20/06/2026 10:08
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG PHÚC HƯNG
20/06/2026 10:05
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NINH PHƯỚC
20/06/2026 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 42 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH đã đăng tải 13 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC PHÚ NINH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc thay cho những người có giấc mơ và sẵn lòng trả giá để biến giấc mơ thành hiện thực. "
Leon J. Suenes