Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 96 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 118 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 185 gói thầu, trong đó có 102 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 68 gói (với 72 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 138 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 77 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 63 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 62 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,11%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 1,39%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 128.868.135.941 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.728.395.926 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 36,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh như sau:
- Có quan hệ với 96 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,11%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 1,39%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 128.868.135.941 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.728.395.926 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 36,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 155 KHLCNT trong đó có 94 KHLCNT tự đăng tải, có 61 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 78 TBMT trong đó tự mời thầu 65 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung vắc xin phục vụ tiêm chủng dịch vụ năm 2026 của Trung tâm y tế khu vực Phù Ninh theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 16:32
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật, dự toán: Sửa chữa, cải tạo cầu thang, mái che, các hạng mục phụ trợ tại nhà C và nhà H thuộc Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHƯƠNG ĐÔNG JSC
28/08/2026 15:33
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm bổ sung vắc xin phục vụ tiêm chủng dịch vụ năm 2026 của Trung tâm y tế khu vực Phù Ninh với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:29
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm vật tư, hóa chất phục vụ thẩm phân máu (chạy thận nhân tạo), bảo đảm hoạt động khám bệnh, chữa bệnh thường xuyên, liên tục theo nhu cầu sử dụng trong 01 năm của Trung tâm y tế khu vực Phù Ninh với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:46
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:39
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, dự toán: Sửa chữa, cải tạo cầu thang, mái che, các hạng mục phụ trợ tại nhà C và nhà H thuộc Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM
26/08/2026 14:30
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, dự toán và tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật, dự toán công trình: Sửa chữa, cải tạo cầu thang, mái che, các hạng mục phụ trợ tại nhà C và nhà H thuộc Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh với 2 gói thầu.
24/08/2026 14:53
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ, đồ dùng phục vụ công tác chuyên môn và chăm sóc người bệnh năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VIỆT HƯƠNG
24/08/2026 10:39
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan, nghỉ dưỡng tại Hạ Long năm 2026 cho cán bộ Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VIETLINH
20/08/2026 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Trung tâm y tế khu vực Phù Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ THÀNH ĐÔ
18/08/2026 15:20
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm, khí AirMac phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm y tế khu vực Phù Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Dịch Vụ Và Công Nghệ Kỹ Thuật An Phát, CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT KINH DOANH DƯỢC VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT MỸ, Công ty TNHH Vạn Niên, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG PHÁT, CÔNG TY TNHH ACCOMP HEALTHCARE, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDIVINA, CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT Y TẾ VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ PLASMA VIỆT NAM
06/08/2026 09:31
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI COMPA
04/08/2026 09:58
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA
04/08/2026 09:45
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin phục vụ hoạt động tiêm chủng dịch vụ năm 2026 của Trung tâm y tế khu vực Phù Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VACXIN SINH PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TƯỜNG KHUÊ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
24/07/2026 16:56
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh công bố kết quả gói thầu Mua tủ bảo quản vacxin, hóa chất, sinh phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ KHOA HỌC QUỐC TẾ
07/07/2026 17:36
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh đăng tải KHLCNT Tổ chức dịch vụ thăm quan, nghỉ dưỡng tại Cửa Lò đợt I năm 2025 cho 70 cán bộ tại TTYT huyện Phù Ninh với 1 gói thầu.
05/05/2026 08:51
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh đăng tải KHLCNT Tổ chức dịch vụ thăm quan, nghỉ dưỡng tại Cửa Lò đợt II năm 2025 cho 72 cán bộ tại TTYT huyện Phù Ninh với 1 gói thầu.
05/05/2026 08:51
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh đăng tải KHLCNT Tổ chức dịch vụ thăm quan, nghỉ dưỡng tại Cửa Lò đợt I năm 2025 cho 70 cán bộ tại TTYT huyện Phù Ninh với 1 gói thầu.
15/04/2026 08:25
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống xử lý nước RO công suất 750L/H cho Trung tâm y tế huyện Phù Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT NAM
11/06/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung vắc xin phục vụ tiêm chủng dịch vụ năm 2026 của Trung tâm y tế khu vực Phù Ninh theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 16:32
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật, dự toán: Sửa chữa, cải tạo cầu thang, mái che, các hạng mục phụ trợ tại nhà C và nhà H thuộc Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHƯƠNG ĐÔNG JSC
28/08/2026 15:33
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm bổ sung vắc xin phục vụ tiêm chủng dịch vụ năm 2026 của Trung tâm y tế khu vực Phù Ninh với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:29
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm vật tư, hóa chất phục vụ thẩm phân máu (chạy thận nhân tạo), bảo đảm hoạt động khám bệnh, chữa bệnh thường xuyên, liên tục theo nhu cầu sử dụng trong 01 năm của Trung tâm y tế khu vực Phù Ninh với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:46
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh 6 tháng cuối năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:39
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, dự toán: Sửa chữa, cải tạo cầu thang, mái che, các hạng mục phụ trợ tại nhà C và nhà H thuộc Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM
26/08/2026 14:30
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, dự toán và tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật, dự toán công trình: Sửa chữa, cải tạo cầu thang, mái che, các hạng mục phụ trợ tại nhà C và nhà H thuộc Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh với 2 gói thầu.
24/08/2026 14:53
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ, đồ dùng phục vụ công tác chuyên môn và chăm sóc người bệnh năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VIỆT HƯƠNG
24/08/2026 10:39
Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan, nghỉ dưỡng tại Hạ Long năm 2026 cho cán bộ Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VIETLINH
20/08/2026 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh đã đăng tải 118 KHLCNT, trong đó có 185 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh đã đăng tải 72 TBMT trong 68 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 65 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh đã đăng tải 138 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 138 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 77 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh có quan hệ với 96 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh có quan hệ với 45 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Phù Ninh có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cho dù mọi chuyện có vẻ đen tối hoặc thực sự đen tối đến thế nào, hãy nâng cao tầm nhìn và thấy các khả năng; bạn sẽ luôn thấy chúng, bởi chúng luôn ở đó. "
Norman Vincent Peale