Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 60 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 55 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 68 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.574.428.814 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.541.925.910 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc như sau:
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.574.428.814 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.541.925.910 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 112 KHLCNT trong đó có 60 KHLCNT tự đăng tải, có 52 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 27 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 18 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Mua hàng hoá nước giải khát, bánh kẹo.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Chu Thị Lưu
28/08/2026 16:06
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án giai đoạn chuẩn bị đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần TKT - Tư vấn và Công nghệ Xây dựng
27/08/2026 16:26
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc đăng tải KHLCNT Mua hàng hoá nước giải khát, bánh kẹo với 1 gói thầu.
26/08/2026 11:10
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hóa chất phục vụ công tác chạy thận nhân tạo bổ sung năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HÀ VIỆT
19/08/2026 09:39
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện máy đo độ loãng xương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ ÁNH NGỌC
17/08/2026 17:20
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc với 7 gói thầu.
17/08/2026 10:58
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế linh kiện máy đo độ loãng xương với 1 gói thầu.
11/08/2026 16:11
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc đăng tải TBMT Mua vật tư, hóa chất phục vụ công tác chạy thận nhân tạo bổ sung năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
05/08/2026 16:28
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hóa chất phục vụ công tác chạy thận nhân tạo bổ sung năm 2026 với 1 gói thầu.
05/08/2026 15:54
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị, vật tư, hóa chất, sinh phẩm khối Phòng bệnh với 1 gói thầu.
05/08/2026 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hóa chất phục vụ công tác chạy thận nhân tạo bổ sung năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HÀ VIỆT
19/08/2026 09:39
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDIVINA, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT STARLA VIỆT NAM, Công ty TNHH Vạn Niên, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HBI, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN
29/06/2026 16:21
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Mua phim Xquang và vật tư chuyên khoa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH trang thiết bị y tế Trung Anh, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT THIẾT BỊ Y TẾ THIÊN PHÚC
10/06/2026 16:49
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Mua sinh phẩm phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÁI PHÚ, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT THIẾT BỊ Y TẾ THIÊN PHÚC, CÔNG TY TNHH Y TẾ ANH PHÚC, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HBI
09/06/2026 16:36
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ANH, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT PHƯƠNG MAI, Công ty cổ phần thiết bị và khí công nghiệp Hà Nội
19/05/2026 19:12
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Mua sắm túi nilon, thùng đựng chất thải y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ LEAD
09/04/2026 15:43
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hoá chất tẩy rửa vệ sinh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÁCH LIÊN
06/03/2026 15:50
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vạn Niên
06/03/2026 11:02
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, sinh phẩm phục vụ khám, chữa bệnh, giám định sức khỏe.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MIỀN BẮC, CÔNG TY TNHH ACCOMP HEALTHCARE, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ SKY, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC THUẬN
17/11/2025 17:00
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hóa chất cho máy xét nghiệm miễn dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vạn Niên
06/10/2025 14:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Mua hàng hoá nước giải khát, bánh kẹo.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Chu Thị Lưu
28/08/2026 16:06
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án giai đoạn chuẩn bị đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần TKT - Tư vấn và Công nghệ Xây dựng
27/08/2026 16:26
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc đăng tải KHLCNT Mua hàng hoá nước giải khát, bánh kẹo với 1 gói thầu.
26/08/2026 11:10
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hóa chất phục vụ công tác chạy thận nhân tạo bổ sung năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HÀ VIỆT
19/08/2026 09:39
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện máy đo độ loãng xương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ ÁNH NGỌC
17/08/2026 17:20
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc với 7 gói thầu.
17/08/2026 10:58
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế linh kiện máy đo độ loãng xương với 1 gói thầu.
11/08/2026 16:11
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc đăng tải TBMT Mua vật tư, hóa chất phục vụ công tác chạy thận nhân tạo bổ sung năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
05/08/2026 16:28
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hóa chất phục vụ công tác chạy thận nhân tạo bổ sung năm 2026 với 1 gói thầu.
05/08/2026 15:54
Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị, vật tư, hóa chất, sinh phẩm khối Phòng bệnh với 1 gói thầu.
05/08/2026 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc đã đăng tải 60 KHLCNT, trong đó có 72 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc đã đăng tải 68 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 68 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc có quan hệ với 72 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Tân Lạc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lý do tại sao người ta không phục tùng chúng ta là bởi họ thấy bùn trong đáy mắt chúng ta. "
Ralph Waldo Emerson