Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 94 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 119 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 214 gói thầu, trong đó có 113 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 73 gói (với 77 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 167 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 117 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 54 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,05%, Xây lắp 44,16%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 110.569.126.916 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 108.984.802.497 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy như sau:
- Có quan hệ với 94 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,05%, Xây lắp 44,16%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 110.569.126.916 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 108.984.802.497 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 193 KHLCNT trong đó có 111 KHLCNT tự đăng tải, có 82 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 91 TBMT trong đó tự mời thầu 69 TBMT, có 22 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị và dụng cụ phục vụ hoạt động phục hồi chức năng cho Trung tâm y tế khu vực Thanh Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại và Dịch Vụ Y Tế Hoàng Dũng
28/08/2026 14:14
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo và hoàn thiện một số hạng mục tại khu nhà dinh dưỡng và khu nhà cầu cho Trung tâm y tế khu vực Thanh Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh thương mại dịch vụ đông phát PT
28/08/2026 10:32
Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư tiêu hao phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế khu vực Thanh Thủy năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT PHƯƠNG MAI
27/08/2026 15:44
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát xây dựng; lập quy hoạch tổng mặt bằng (1/500).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN MINH TÂM
27/08/2026 14:28
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn thiết kế xây dựng Hiếu Anh
27/08/2026 14:13
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn xây dựng mô hình thông tin công trình (BIM) giai đoạn báo cáo nghiên cứu khả thi..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ BẤT ĐỘNG SẢN VÀ CÔNG NGHỆ ĐẤT VÀNG VIỆT NAM
27/08/2026 14:04
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi..
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định và Tư vấn xây dựng Phú Thọ
27/08/2026 11:11
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo và hoàn thiện một số hạng mục tại khu nhà dinh dưỡng và khu nhà cầu cho Trung tâm y tế khu vực Thanh Thuỷ với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:27
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy đăng tải KHLCNT Mua sắm Thiết bị và dụng cụ phục vụ hoạt động phục hồi chức năng cho Trung tâm y tế khu vực Thanh Thuỷ với 1 gói thầu.
25/08/2026 07:45
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá, thiết bị công nghệ thông tin tháng 8/2026 cho Trung tâm y tế khu vực Thanh Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TSC VIỆT NAM
22/08/2026 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư tiêu hao phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế khu vực Thanh Thủy năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại B&T, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT NAM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT PHƯƠNG MAI
27/08/2026 15:44
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: In ấn tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN QUẢNG CÁO SÁNG TẠO VIỆT
26/07/2026 10:17
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm năm 2026 phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế khu vực Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vạn Niên, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG PHÁT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT TPCOM, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ Y TẾ DMED, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIẢI PHÁP Y TẾ HSI, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI NGUYỄN HOÀNG PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ TOPMED
13/07/2026 08:55
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung khí y tế phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÍ CÔNG NGHIỆP QUANG HƯNG, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ PLASMA VIỆT NAM
16/06/2026 15:52
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy đăng tải KHLCNT Mua sắm băng rôn, tờ rơi truyền thông hưởng ứng ngày Dân số Thế giới 11/7 cho Trung tâm y tế huyện Thanh Thuỷ với 1 gói thầu.
15/06/2026 09:52
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Mua sắm băng rôn, tờ rơi truyền thông hưởng ứng ngày Dân số Thế giới 11/7 cho Trung tâm y tế huyện Thanh Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THÁI HIỆP
15/06/2026 09:32
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy đăng tải KHLCNT Mua sắm băng rôn, tờ rơi truyền thông hưởng ứng ngày Dân số Thế giới 11/7 cho Trung tâm y tế huyện Thanh Thuỷ với 1 gói thầu.
13/06/2026 14:20
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu In băng rôn tuyên truyền phục vụ công tác triển khai hoạt động truyên truyền nâng cao năng lực, kiến thức về Chăm sóc sức khoẻ sinh sản trên địa bàn huyện Thanh Thuỷ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯƠNG LINH PHÚ THỌ
13/06/2026 14:04
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị công nghệ thông tin cho Trung tâm y tế huyện Thanh Thuỷ với 1 gói thầu.
13/06/2026 13:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị và dụng cụ phục vụ hoạt động phục hồi chức năng cho Trung tâm y tế khu vực Thanh Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại và Dịch Vụ Y Tế Hoàng Dũng
28/08/2026 14:14
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo và hoàn thiện một số hạng mục tại khu nhà dinh dưỡng và khu nhà cầu cho Trung tâm y tế khu vực Thanh Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh thương mại dịch vụ đông phát PT
28/08/2026 10:32
Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư tiêu hao phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế khu vực Thanh Thủy năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT PHƯƠNG MAI
27/08/2026 15:44
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát xây dựng; lập quy hoạch tổng mặt bằng (1/500).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN MINH TÂM
27/08/2026 14:28
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn thiết kế xây dựng Hiếu Anh
27/08/2026 14:13
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn xây dựng mô hình thông tin công trình (BIM) giai đoạn báo cáo nghiên cứu khả thi..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ BẤT ĐỘNG SẢN VÀ CÔNG NGHỆ ĐẤT VÀNG VIỆT NAM
27/08/2026 14:04
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi..
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định và Tư vấn xây dựng Phú Thọ
27/08/2026 11:11
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo và hoàn thiện một số hạng mục tại khu nhà dinh dưỡng và khu nhà cầu cho Trung tâm y tế khu vực Thanh Thuỷ với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:27
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy đăng tải KHLCNT Mua sắm Thiết bị và dụng cụ phục vụ hoạt động phục hồi chức năng cho Trung tâm y tế khu vực Thanh Thuỷ với 1 gói thầu.
25/08/2026 07:45
Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá, thiết bị công nghệ thông tin tháng 8/2026 cho Trung tâm y tế khu vực Thanh Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TSC VIỆT NAM
22/08/2026 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy đã đăng tải 119 KHLCNT, trong đó có 214 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy đã đăng tải 77 TBMT trong 73 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 69 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy đã đăng tải 167 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 167 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 117 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy có quan hệ với 94 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy có quan hệ với 25 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế khu vực Thanh Thủy có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ðàn ông giết người bằng gươm, Ðàn bà giết người bằng ánh mắt. "
Carrel
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.