Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.157.049.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.146.577.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 46,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.157.049.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.146.577.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 46,85%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ công bố kết quả gói thầu Hóa chất Máy xét nghiệm huyết học -Celldiff 560-Fortress Diagnostics.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT
23/06/2026 16:20
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đăng tải TBMT Hóa chất Máy xét nghiệm huyết học -Celldiff 560-Fortress Diagnostics theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2026 08:58
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm cho Trung tâm Y tế khu vực Thạnh Trị năm 2026 (lần 2) với 1 gói thầu.
17/05/2026 10:46
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý bệnh viện (HIS), quản lý xét nghiệm (LIS) thời hạn sử dụng 12 tháng tại Trung tâm Y tế khu vực Thạnh Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Tập đoàn Công nghiệp - Viễn thông Quân đội
12/04/2026 14:30
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý bệnh viện (HIS), quản lý xét nghiệm (LIS) thời hạn sử dụng 12 tháng tại Trung tâm Y tế khu vực Thạnh Trị với 1 gói thầu.
09/04/2026 15:05
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thiết bị y tế, vật tư xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRANG THIẾT BỊ - VẬT TƯ Y TẾ HIỀN LÂM MINH
16/03/2026 09:28
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Phim X quang-Hóa chất xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VAMTRADING
16/03/2026 09:26
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Phim X quang-Hóa chất xét nghiệm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/01/2026 15:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Phim X quang-Hóa chất xét nghiệm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/01/2026 16:13
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thiết bị y tế, vật tư xét nghiệm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/01/2026 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ công bố kết quả gói thầu Gói số 3 : Hóa chất xét nghiệm (Máy xét nghiệm huyết học -Celldiff 560-Fortress Diagnostics).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THIÊN NAM
17/06/2025 10:52
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM KHÁNH THƯ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM NGUYỄN DƯƠNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VINH ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC ANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KHẢI BÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
17/06/2025 10:51
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM IVY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CÔNG NGHỆ CAO ABIPHA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
17/06/2025 10:49
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ công bố KQMT gói thầu Gói số 3 : Hóa chất xét nghiệm (Máy xét nghiệm huyết học -Celldiff 560-Fortress Diagnostics) với 1 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 14:34
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ công bố KQMT gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền với 5 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 14:34
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ công bố KQMT gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic với 12 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 14:33
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đăng tải TBMT Gói số 1: Gói thầu thuốc generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 15:03
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đăng tải TBMT Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 15:01
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đăng tải TBMT Gói số 3 : Hóa chất xét nghiệm (Máy xét nghiệm huyết học -Celldiff 560-Fortress Diagnostics) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 14:57
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đăng tải KHLCNT Mua thuốc, hóa chất xét nghiệm chưa trúng thầu năm 2024 cho Trung tâm Y tế huyện Thạnh Trị với 3 gói thầu.
14/04/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ công bố kết quả gói thầu Hóa chất Máy xét nghiệm huyết học -Celldiff 560-Fortress Diagnostics.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT
23/06/2026 16:20
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đăng tải TBMT Hóa chất Máy xét nghiệm huyết học -Celldiff 560-Fortress Diagnostics theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2026 08:58
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm cho Trung tâm Y tế khu vực Thạnh Trị năm 2026 (lần 2) với 1 gói thầu.
17/05/2026 10:46
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý bệnh viện (HIS), quản lý xét nghiệm (LIS) thời hạn sử dụng 12 tháng tại Trung tâm Y tế khu vực Thạnh Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Tập đoàn Công nghiệp - Viễn thông Quân đội
12/04/2026 14:30
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý bệnh viện (HIS), quản lý xét nghiệm (LIS) thời hạn sử dụng 12 tháng tại Trung tâm Y tế khu vực Thạnh Trị với 1 gói thầu.
09/04/2026 15:05
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thiết bị y tế, vật tư xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRANG THIẾT BỊ - VẬT TƯ Y TẾ HIỀN LÂM MINH
16/03/2026 09:28
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Phim X quang-Hóa chất xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VAMTRADING
16/03/2026 09:26
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Phim X quang-Hóa chất xét nghiệm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/01/2026 15:02
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Phim X quang-Hóa chất xét nghiệm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/01/2026 16:13
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thiết bị y tế, vật tư xét nghiệm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/01/2026 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đã đăng tải 16 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC THẠNH TRỊ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"An toàn lao động giống như hơi thở – nếu bạn không làm, bạn chết. "
Khuyết Danh