Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.282.577.111 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.194.822.285 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 85,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.282.577.111 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.194.822.285 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 85,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hóa chất xét nghiệm phục vụ chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PM
14/08/2026 14:03
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy kéo giãn cột sống lưng, cổ và tấm nhận ảnh X-quang Kỹ thuật số tại Trung tâm Y tế khu vực Thới Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
29/07/2026 17:03
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai đăng tải KHLCNT mua sắm máy kéo giãn cột sống lưng, cổ và tấm nhận ảnh X-quang Kỹ thuật số tại Trung tâm Y tế khu vực Thới Lai với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:20
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm và in ấn bệnh án năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Thới Lai với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:12
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai đăng tải KHLCNT Mua sắm máy giặc đồ bệnh nhân khoa kiểm soát nhiễm khuẩn tại Trung tâm Y tế khu vực Thới Lai với 1 gói thầu.
28/07/2026 15:25
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai công bố kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng hồ sơ đề xuất cấp độ an toàn thông tin tại Trung tâm Y tế khu vực Thới Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: MOBIFONE CẦN THƠ – CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
28/07/2026 15:14
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai công bố kết quả gói thầu Gói số 2: chọn đơn vị tư vấn Lập E-HSMT và Đánh giá E-HSDT. thuộc kế hoạch lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHONG PHÚ
28/07/2026 14:45
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị văn phòng tại Trung tâm Y tế khu vực Thới Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MINH CƯỜNG
28/07/2026 11:16
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị văn phòng tại Trung tâm Y tế khu vực Thới Lai với 1 gói thầu.
23/07/2026 10:49
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung hóa chất xét nghiệm phục vụ chuyên môn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2026 19:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Mua sắm máy siêu âm tổng quát tại Trung tâm Y tế huyện Thới Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TOÀN THƯ
17/12/2024 16:30
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác khám sức khỏe nghĩa vụ quân sự năm 2025 tại Trung tâm Y tế huyện Thới Lai với 3 gói thầu.
13/12/2024 16:12
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai công bố KQMT gói thầu Gói số 1: Mua sắm máy siêu âm tổng quát tại Trung tâm Y tế huyện Thới Lai với 2 nhà thầu tham gia.
25/11/2024 15:06
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai đăng tải TBMT Gói số 1: Mua sắm máy siêu âm tổng quát tại Trung tâm Y tế huyện Thới Lai theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/11/2024 15:42
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai đăng tải KHLCNT Mua sắm máy siêu âm tổng quát tại Trung tâm Y tế huyện Thới Lai với 3 gói thầu.
22/10/2024 16:34
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Hóa chất nhóm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH TBYT Tân Hưng Thịnh, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NAM THIÊN LỘC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH
11/01/2024 23:19
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIA PHÚC HUỲNH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT DEN TA, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY, CÔNG TY CỔ PHẦN KHÁNH PHONG VIỆT NAM, CÔNG TY CP THIẾT BỊ Y TẾ KHOA HỌC KỸ THUẬT PHƯƠNG NAM, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HƯNG PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRỌNG TÍN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI CASAS, CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI, CÔNG TY TNHH NIPEXCO, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - KỸ THUẬT - THIẾT BỊ Y TẾ AN QUỐC, CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THIẾT BỊ Y TẾ VINH ĐỨC
10/01/2024 16:10
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Hóa chất lẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY, CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ MINH ĐỨC, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUỐC TẾ PHÚ MỸ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NAM THIÊN LỘC, CÔNG TY CỔ PHẦN SINH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ KỸ THUẬT LỤC TỈNH
10/01/2024 13:48
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai công bố KQMT gói thầu Gói số 3: Hóa chất nhóm với 5 nhà thầu tham gia.
04/12/2023 15:27
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai công bố KQMT gói thầu Gói số 2: Vật tư y tế với 16 nhà thầu tham gia.
04/12/2023 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hóa chất xét nghiệm phục vụ chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PM
14/08/2026 14:03
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy kéo giãn cột sống lưng, cổ và tấm nhận ảnh X-quang Kỹ thuật số tại Trung tâm Y tế khu vực Thới Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
29/07/2026 17:03
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai đăng tải KHLCNT mua sắm máy kéo giãn cột sống lưng, cổ và tấm nhận ảnh X-quang Kỹ thuật số tại Trung tâm Y tế khu vực Thới Lai với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:20
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm và in ấn bệnh án năm 2026 tại Trung tâm Y tế khu vực Thới Lai với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:12
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai đăng tải KHLCNT Mua sắm máy giặc đồ bệnh nhân khoa kiểm soát nhiễm khuẩn tại Trung tâm Y tế khu vực Thới Lai với 1 gói thầu.
28/07/2026 15:25
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai công bố kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng hồ sơ đề xuất cấp độ an toàn thông tin tại Trung tâm Y tế khu vực Thới Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: MOBIFONE CẦN THƠ – CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
28/07/2026 15:14
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai công bố kết quả gói thầu Gói số 2: chọn đơn vị tư vấn Lập E-HSMT và Đánh giá E-HSDT. thuộc kế hoạch lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHONG PHÚ
28/07/2026 14:45
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị văn phòng tại Trung tâm Y tế khu vực Thới Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MINH CƯỜNG
28/07/2026 11:16
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị văn phòng tại Trung tâm Y tế khu vực Thới Lai với 1 gói thầu.
23/07/2026 10:49
Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung hóa chất xét nghiệm phục vụ chuyên môn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2026 19:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Thới Lai có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người biết nuôi chí thì không nghĩ đến mình. "
Trang Tử
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.