Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 89 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 57 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 104 gói thầu, trong đó có 50 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 62 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 54 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,21%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.714.397.647 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.948.955.172 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn như sau:
- Có quan hệ với 89 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,21%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.714.397.647 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.948.955.172 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,26%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 77 KHLCNT trong đó có 55 KHLCNT tự đăng tải, có 22 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn đăng tải KHLCNT Phần mềm bệnh án điện tử (EMR) với 1 gói thầu.
04/08/2026 13:46
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn công bố kết quả gói thầu Thuê thiết bị tường lửa.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
31/07/2026 14:44
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn đăng tải KHLCNT thuê thiết bị tường lửa với 1 gói thầu.
31/07/2026 14:35
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn đăng tải KHLCNT thuê thiết bị tường lửa với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:50
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu Mua giấy năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ SÁCH THANH PHONG
14/07/2026 14:21
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu “Lắp đặt máy bơm chữa cháy và các thiết bị phụ trợ”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BẢO AN
10/07/2026 09:53
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn đăng tải KHLCNT Gói thầu “Lắp đặt máy bơm chữa cháy và các thiết bị phụ trợ” với 1 gói thầu.
04/07/2026 10:39
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua giấy năm 2026 với 1 gói thầu.
04/07/2026 10:34
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ vải năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TÂN BÌNH DƯƠNG
29/06/2026 08:52
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn công bố kết quả gói thầu Mua sắm vaccin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM NAM HƯNG VIỆT
24/06/2026 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm Hệ thống quản lý bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
03/06/2025 14:11
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm Hệ thống y tế cơ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
03/06/2025 14:07
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm Hệ thống quản lý bệnh viện với 1 gói thầu.
28/05/2025 16:58
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm Hệ thống y tế cơ sở với 1 gói thầu.
28/05/2025 16:54
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn công bố kết quả gói thầu Thuê Hệ thống Bệnh án điện tử (EMR).
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
28/05/2025 16:45
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn công bố kết quả gói thầu Thuê Hệ thống thông tin chẩn đoán hình ảnh/Hệ thống lưu trữ và truyền tải hình ảnh y tế (RIS/PACS).
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
28/05/2025 16:42
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn đăng tải KHLCNT Thuê Hệ thống Bệnh án điện tử (EMR) với 1 gói thầu.
26/05/2025 15:31
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn đăng tải KHLCNT Thuê Hệ thống thông tin chẩn đoán hình ảnh/Hệ thống lưu trữ và truyền tải hình ảnh y tế (RIS/PACS) với 1 gói thầu.
26/05/2025 15:25
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CỦA HÀNG ĐIỆN TỬ - TIN HỌC SHB
21/05/2025 08:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn đăng tải KHLCNT Phần mềm bệnh án điện tử (EMR) với 1 gói thầu.
04/08/2026 13:46
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn công bố kết quả gói thầu Thuê thiết bị tường lửa.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
31/07/2026 14:44
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn đăng tải KHLCNT thuê thiết bị tường lửa với 1 gói thầu.
31/07/2026 14:35
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn đăng tải KHLCNT thuê thiết bị tường lửa với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:50
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu Mua giấy năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ SÁCH THANH PHONG
14/07/2026 14:21
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu “Lắp đặt máy bơm chữa cháy và các thiết bị phụ trợ”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BẢO AN
10/07/2026 09:53
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn đăng tải KHLCNT Gói thầu “Lắp đặt máy bơm chữa cháy và các thiết bị phụ trợ” với 1 gói thầu.
04/07/2026 10:39
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua giấy năm 2026 với 1 gói thầu.
04/07/2026 10:34
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ vải năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TÂN BÌNH DƯƠNG
29/06/2026 08:52
Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn công bố kết quả gói thầu Mua sắm vaccin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM NAM HƯNG VIỆT
24/06/2026 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn đã đăng tải 57 KHLCNT, trong đó có 104 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn đã đăng tải 19 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn đã đăng tải 42 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn có quan hệ với 89 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Trà Ôn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Đời bướm đo bằng khoảng khắc chứ không phải bằng tháng ngày, nhưng nó vẫn có đủ thời gian. "
Rabindranath Tagore