Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 44 gói (với 45 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.257.308.966 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.633.980.665 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.257.308.966 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.633.980.665 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,89%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 35 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 46 TBMT trong đó tự mời thầu 40 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu MAY ĐỒNG PHỤC CHUYÊN MÔN, PHỤC VỤ CÔNG TÁC CHUYÊN MÔN NĂM 2026 TẠI BỆNH VIỆN ĐA KHOA U MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV PHÚ THIÊN AN
06/07/2026 13:47
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu THUÊ PHẦN MỀM KHÁM BỆNH CHỮA BỆNH VÀ THANH QUYẾT TOÁN BẢO HIỂM Y TẾ NĂM 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG CÀ MAU
04/07/2026 07:25
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH đăng tải KHLCNT THUÊ PHẦN MỀM KHÁM BỆNH CHỮA BỆNH VÀ THANH QUYẾT TOÁN BẢO HIỂM Y TẾ NĂM 2026 với 1 gói thầu.
04/07/2026 06:55
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH đăng tải KHLCNT MAY ĐỒNG PHỤC CHUYÊN MÔN, PHỤC VỤ CÔNG TÁC CHUYÊN MÔN NĂM 2026 TẠI BỆNH VIỆN ĐA KHOA U MINH với 1 gói thầu.
04/07/2026 06:44
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu Gói 7: Vật tư: kim tiêm, kim luồn, kim châm cứu.
05/02/2026 14:09
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu Gói 6 : Vật tư y tế cận lâm sàng, hóa chất dùng trong chuẩn đoán hình ảnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT Y TẾ THÀNH NHUỆ
05/02/2026 14:09
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu Gói 5: Vật tư y tế: ống tiêm, găng tay, chỉ khâu và các loại dây, bao, ống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG TECH MEDICAL PHÁT TRIỂN VIỆT
05/02/2026 14:08
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu Gói 4 : Test, vật tư, hóa chất dùng trong xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
05/02/2026 14:07
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu Gói 3: Vật tư y tế tiêu hao, hóa chất tiệt khuẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
05/02/2026 14:06
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm xét nghiệm kiểm tra chất lượng nước của Trung tâm y tế khu vực U Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BIỂN ĐỨC
22/12/2025 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu Gói 4: Hóa chất cho xét nghiệm sinh hóa (dùng cho máy ERBA XL 200), điện giải, miên dịch, ELISA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT Y TẾ THÀNH NHUỆ
11/06/2025 15:44
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu Gói 3: Hóa chất dùng cho máy huyết học, đông máu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
02/06/2025 11:40
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH đăng tải KHLCNT Mua xét nghiệm kiểm tra chất lượng nước năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện U Minh với 1 gói thầu.
30/05/2025 15:26
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố KQMT gói thầu Gói 3: Hóa chất dùng cho máy huyết học, đông máu với 4 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 10:35
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố KQMT gói thầu Gói 4: Hóa chất cho xét nghiệm sinh hóa (dùng cho máy ERBA XL 200), điện giải, miên dịch, ELISA với 3 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 10:34
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH đăng tải TBMT Gói 4: Hóa chất cho xét nghiệm sinh hóa (dùng cho máy ERBA XL 200), điện giải, miên dịch, ELISA theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 09:57
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH đăng tải TBMT Gói 3: Hóa chất dùng cho máy huyết học, đông máu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 09:56
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÁI A
28/04/2025 14:04
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤN LINH
28/04/2025 14:01
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm : Hóa chất xét nghiệm của Trung tâm Y tế huyện U Minh năm 2025 -2026 với 4 gói thầu.
23/04/2025 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu MAY ĐỒNG PHỤC CHUYÊN MÔN, PHỤC VỤ CÔNG TÁC CHUYÊN MÔN NĂM 2026 TẠI BỆNH VIỆN ĐA KHOA U MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV PHÚ THIÊN AN
06/07/2026 13:47
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu THUÊ PHẦN MỀM KHÁM BỆNH CHỮA BỆNH VÀ THANH QUYẾT TOÁN BẢO HIỂM Y TẾ NĂM 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG CÀ MAU
04/07/2026 07:25
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH đăng tải KHLCNT THUÊ PHẦN MỀM KHÁM BỆNH CHỮA BỆNH VÀ THANH QUYẾT TOÁN BẢO HIỂM Y TẾ NĂM 2026 với 1 gói thầu.
04/07/2026 06:55
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH đăng tải KHLCNT MAY ĐỒNG PHỤC CHUYÊN MÔN, PHỤC VỤ CÔNG TÁC CHUYÊN MÔN NĂM 2026 TẠI BỆNH VIỆN ĐA KHOA U MINH với 1 gói thầu.
04/07/2026 06:44
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu Gói 7: Vật tư: kim tiêm, kim luồn, kim châm cứu.
05/02/2026 14:09
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu Gói 6 : Vật tư y tế cận lâm sàng, hóa chất dùng trong chuẩn đoán hình ảnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT Y TẾ THÀNH NHUỆ
05/02/2026 14:09
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu Gói 5: Vật tư y tế: ống tiêm, găng tay, chỉ khâu và các loại dây, bao, ống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG TECH MEDICAL PHÁT TRIỂN VIỆT
05/02/2026 14:08
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu Gói 4 : Test, vật tư, hóa chất dùng trong xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
05/02/2026 14:07
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu Gói 3: Vật tư y tế tiêu hao, hóa chất tiệt khuẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
05/02/2026 14:06
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm xét nghiệm kiểm tra chất lượng nước của Trung tâm y tế khu vực U Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BIỂN ĐỨC
22/12/2025 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH đã đăng tải 28 KHLCNT, trong đó có 68 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH đã đăng tải 45 TBMT trong 44 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 40 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH đã đăng tải 41 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC U MINH có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người nào có chí, làm việc hay nên. "
Hậu Hán Thư
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.