Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 85 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 144 gói thầu, trong đó có 85 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 128 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 99 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,62%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.508.401.453 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.514.682.302 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn như sau:
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,62%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.508.401.453 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.514.682.302 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 139 KHLCNT trong đó có 76 KHLCNT tự đăng tải, có 63 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 69 TBMT trong đó tự mời thầu 39 TBMT, có 30 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Dụng cụ y tế giai đoạn năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MEE VIỆT NAM
27/08/2026 10:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc Generic (Lần 4) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM THANH PHƯƠNG
17/08/2026 08:32
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đăng tải TBMT Mua sắm Dụng cụ y tế giai đoạn năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
11/08/2026 14:54
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đăng tải KHLCNT Mua sắm Dụng cụ y tế giai đoạn năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
11/08/2026 13:42
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đăng tải KHLCNT Mua bổ sung thuốc Generic (Lần 4) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
06/08/2026 09:08
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư cận lâm sàng giai đoạn năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THIẾT BỊ KỸ THUẬT THĂNG LONG
04/08/2026 17:08
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đăng tải TBMT Mua bổ sung thuốc Generic (Lần 4) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/08/2026 15:27
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đăng tải KHLCNT Mua bổ sung thuốc Generic (Lần 4) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
04/08/2026 13:56
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đăng tải KHLCNT Mua bổ sung thuốc Generic (Lần 4) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
04/08/2026 13:52
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đăng tải KHLCNT Mua bổ sung thuốc Generic (Lần 4) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
04/08/2026 13:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn công bố kết quả gói thầu Mua sắm Dụng cụ y tế giai đoạn năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MEE VIỆT NAM
27/08/2026 10:00
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc Generic (Lần 4) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SƠN HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM THANH PHƯƠNG
17/08/2026 08:32
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư cận lâm sàng giai đoạn năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THIẾT BỊ KỸ THUẬT THĂNG LONG
04/08/2026 17:08
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung Thiết bị y tế (Lần 2) triển khai hoạt động Khoa Cấp cứu - Hồi sức tích cực và chống độc của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ MINH AN
30/07/2026 08:18
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung Vắc xin phòng dại, huyết thanh kháng dại (lần 1)) giai đoạn năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL, CÔNG TY CỔ PHẦN WINBIO
24/07/2026 17:30
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc Generic (Lần 3) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM THANH PHƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ THÁI AN, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
21/07/2026 17:41
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung hóa chất xét nghiệm sinh hóa để duy trì hoạt động trong thời gian chờ kết quả đấu thầu rộng rãi của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ MINH DŨNG
02/07/2026 08:11
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc Generic (Lần 2) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
27/05/2026 17:16
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc Generic (Lần 1) năm 2026 phục vụ công tác cấp cứu, điều trị của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM THANH PHƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM ST. ANDREWS VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH KENKO PHARMA, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VIỆT TÍN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN BẮC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT HÙNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HD, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN
22/05/2026 17:09
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn công bố kết quả gói thầu Mua sắm Khí sử dụng trong lĩnh vực y tế năm 2026 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu:
19/05/2026 15:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Dụng cụ y tế giai đoạn năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MEE VIỆT NAM
27/08/2026 10:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc Generic (Lần 4) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM THANH PHƯƠNG
17/08/2026 08:32
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đăng tải TBMT Mua sắm Dụng cụ y tế giai đoạn năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
11/08/2026 14:54
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đăng tải KHLCNT Mua sắm Dụng cụ y tế giai đoạn năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
11/08/2026 13:42
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đăng tải KHLCNT Mua bổ sung thuốc Generic (Lần 4) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
06/08/2026 09:08
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư cận lâm sàng giai đoạn năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THIẾT BỊ KỸ THUẬT THĂNG LONG
04/08/2026 17:08
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đăng tải TBMT Mua bổ sung thuốc Generic (Lần 4) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/08/2026 15:27
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đăng tải KHLCNT Mua bổ sung thuốc Generic (Lần 4) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
04/08/2026 13:56
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đăng tải KHLCNT Mua bổ sung thuốc Generic (Lần 4) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
04/08/2026 13:52
Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đăng tải KHLCNT Mua bổ sung thuốc Generic (Lần 4) phục vụ công tác cấp cứu, điều trị năm 2026 - 2027 của Trung tâm Y tế khu vực Văn Chấn, tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
04/08/2026 13:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đã đăng tải 85 KHLCNT, trong đó có 144 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đã đăng tải 39 TBMT trong 33 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 39 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn đã đăng tải 128 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 128 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 99 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn có quan hệ với 85 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Khu vực Văn Chấn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ngọn lửa soi sáng cũng là ngọn lửa thiêu đốt. "
Henri Frederic Amiel