Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.721.722.304 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.477.243.787 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.721.722.304 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.477.243.787 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 61 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 36 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế gấp phục vụ công tác khám chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
27/08/2026 09:21
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế gấp phục vụ công tác khám chữa bệnh với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:55
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng hệ thống thang máy tại Trung tâm Y tế khu vực Vạn Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MINH ANH
21/08/2026 10:25
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng hệ thống thang máy tại Trung tâm Y tế khu vực Vạn Ninh với 1 gói thầu.
14/08/2026 10:13
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ vải phục vụ công tác chuyên môn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MAY MẶC PHÚ LÂM
24/07/2026 08:43
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất, sinh phẩm, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm tại các đợt khám sức khoẻ định kỳ, khám sàng lọc miễn phí cho người dân các xã trên địa bàn được phân công năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG THỦY
22/07/2026 16:51
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ vải phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
14/07/2026 11:06
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH
03/07/2026 08:45
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MINH ANH
03/07/2026 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất thông thường, vật tư y tế phục vụ khám chữa bệnh năm 2025 - 2026 (Đấu lại 44 mặt hàng rớt thầu).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SUN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TÀI ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGỌC LAN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT DEN TA, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MINH HOÀNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT THÀNH AN, Công ty TNHH y tế Bình Minh, CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI NAM TÍN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MINH ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤT VIỆT THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN AK GLOBAL VIỆT NAM
05/02/2026 15:27
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm Phim X-Quang kỹ thuật số sử dụng khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế khu vực Vạn Ninh năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PIMEC VIỆT NAM
17/12/2025 10:21
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất,
sinh phẩm chẩn đoán để phục vụ khám sức khoẻ nghĩa vụ Quân sự và Công
an nhân dân năm 2025 thuộc dự toán: Mua sắm hoá chất, sinh phẩm chẩn
đoán để phục vụ khám sức khoẻ nghĩa vụ Quân sự và Công an nhân dân
năm 2025 thuộc dự toán: Mua sắm hoá chất, sinh phẩm chẩn đoán để phục vụ khám sức khoẻ nghĩa vụ Quân sự và Công an nhân dân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MINH ANH, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG THỦY
18/11/2025 18:24
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế phục vụ khám chữa bệnh trong thời gian chờ tổ chức lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm hóa chất thông thường, vật tư y tế sử dụng cho khám chữa bệnh năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG THỦY, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KỸ THUẬT TN
15/11/2025 15:46
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ khăn tả lót đón bé chào đời phục vụ khám chữa bệnh năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX TM DV BHLĐ KHÁNH HIẾU
14/11/2025 17:16
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua que thử đường huyết mao mạch và kim chích máu để triển khai khám sàng lọc, phát hiện sớm bệnh tăng huyết áp và đái tháo đường trên địa bàn huyện Vạn Ninh năm 2025 thuộc dự toán: Ngân sách nhà nước năm 2025 hoạt động phòng chống bệnh không lây nhiễm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MINH ANH
17/06/2025 16:25
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh đăng tải KHLCNT Mua que thử đường huyết mao mạch và kim chích máu để triển khai khám sàng lọc, phát hiện sớm bệnh tăng huyết áp và đái tháo đường trên địa bàn huyện Vạn Ninh năm 2025thuộc dự toán: Ngân sách nhà nước năm 2025 hoạt động phòng chống bệnh không lây nhiễm với 1 gói thầu.
14/06/2025 16:36
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu In các sổ, giấy tờ, biểu mẫu phục vụ công tác chuyên môn quý 02 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DUY KHOA VIỆT NAM
28/05/2025 08:43
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua bảo hiểm cháy nổ bắt buộc mở rộng bảo hiểm mọi rủi ro tài sản năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
27/05/2025 16:25
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Y tế cho viên chức, người lao động hệ điều trị thuộc Trung tâm Y tế huyện Vạn Ninh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MAY MẶC PHÚ LÂM
21/05/2025 08:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế gấp phục vụ công tác khám chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
27/08/2026 09:21
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế gấp phục vụ công tác khám chữa bệnh với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:55
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng hệ thống thang máy tại Trung tâm Y tế khu vực Vạn Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MINH ANH
21/08/2026 10:25
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng hệ thống thang máy tại Trung tâm Y tế khu vực Vạn Ninh với 1 gói thầu.
14/08/2026 10:13
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ vải phục vụ công tác chuyên môn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MAY MẶC PHÚ LÂM
24/07/2026 08:43
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất, sinh phẩm, vật tư y tế phục vụ công tác xét nghiệm tại các đợt khám sức khoẻ định kỳ, khám sàng lọc miễn phí cho người dân các xã trên địa bàn được phân công năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG THỦY
22/07/2026 16:51
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ vải phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
14/07/2026 11:06
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH
03/07/2026 08:45
Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MINH ANH
03/07/2026 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh đã đăng tải 14 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Khu Vực Vạn Ninh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều tôi tìm kiếm không hẳn là sự thỏa mãn một nỗi tò mò, hay một đam mê đối với cuộc sống trần tục, mà là thứ gì đó ít điều kiện hơn nhiều. Tôi không ước ao đi vào thế giới với thẻ bảo hiểm cho sự trở về đặt sẵn trong túi, phòng khi phải đối mặt với thất vọng, như người lữ khách thận trọng sẵn lòng thỏa mãn với một cái liếc mắt nhìn thế giới. Ngược lại, tôi mong sẽ có hiểm họa, tai ương, và nguy cơ để đối mặt; tôi đói khát hiện thực, đói khát nhiệm vụ và hành động, và cả sự thiếu thốn và khổ đau. "
Hermann Hesse