Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.560.863.735 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.397.385.235 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.560.863.735 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.397.385.235 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu công bố kết quả gói thầu Tổ chức nghỉ dưỡng cho viên chức, người lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRỊ AN ADVENTURE
22/05/2026 10:10
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu
“Tổ chức nghỉ dưỡng cho viên chức, người lao động năm 2026” với 1 gói thầu.
21/05/2026 08:58
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ, vật tư y tế, hóa chất tại Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Cửu năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH
13/01/2026 13:46
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm dụng cụ, vật tư y tế, hóa chất tại Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Cửu năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu với 1 gói thầu.
13/01/2026 10:23
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu công bố kết quả gói thầu Mua sắm Thuốc, dụng cụ, hóa chất, vật tư y tế tai Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ Y TẾ ORIMED
13/01/2026 09:47
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đăng tải KHLCNT QĐ Vv phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm Thuốc, dụng cụ, hóa chất, vật tư y tế tại Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu năm 2025 với 1 gói thầu.
05/12/2025 11:21
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đăng tải KHLCNT QĐ Vv phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm Thuốc, dụng cụ, hóa chất, vật tư y tế tại Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu năm 2025 với 1 gói thầu.
05/12/2025 10:46
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đăng tải KHLCNT QĐ Vv phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm Thuốc, dụng cụ, hóa chất, vật tư y tế tại Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu năm 2025 với 1 gói thầu.
05/12/2025 09:31
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Phi tư vấn): Thuê hệ thống bệnh án điện tử (EMR), hệ thống lưu trữ và truyền tải hình ảnh (RIS-PACS) phục vụ triển khai bệnh án điện tử tại Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
03/11/2025 15:16
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (Phi tư vấn): Thuê hệ thống bệnh án điện tử (EMR), hệ thống lưu trữ và truyền tải hình ảnh (RIS-PACS) phục vụ triển khai bệnh án điện tử tại Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/09/2025 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu công bố kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ, vật tư y tế, hóa chất tại Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Cửu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUỐC TẾ PHÚ MỸ, Công ty TNHH Y khoa Thông Minh, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH
13/01/2026 13:46
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm dụng cụ, vật tư y tế, hóa chất tại Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Cửu năm 2025 với 1 gói thầu.
13/01/2026 10:23
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu công bố kết quả gói thầu Cung ứng đường, sữa phụ cấp độc hại bằng hiện vật quý 1 năm 2025 Khối điều trị tại Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Cửu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Hưng Minh Thắng
15/07/2025 13:47
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đăng tải KHLCNT Cung ứng đường, sữa phụ cấp độc hại bằng hiện vật Quý 1/2025 Khối điều trị với 1 gói thầu.
08/07/2025 16:49
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy siêu âm tại Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Cửu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG TM DV ĐỒNG TÂM
30/05/2025 15:49
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa máy siêu âm tại Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Cửu năm 2025 với 1 gói thầu.
29/05/2025 16:47
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Cửu với 5 gói thầu.
08/08/2024 14:10
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu công bố kết quả gói thầu Lựa chọn nhà thầu mua vật tư y tế, hóa chất, thuốc thử, chất hiệu chuẩn in vitro bổ sung năm 2023-2024 sử dụng tại Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Cửu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MINH TÂM, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH, Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Thiết Bị Thịnh Phát
14/09/2023 13:56
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Vật tư y tế bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY TNHH DƯỢC KIM ĐÔ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KỸ THUẬT H.B, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - KỸ THUẬT - THIẾT BỊ Y TẾ AN QUỐC, CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHÚC AN , CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ÂU VIỆT
14/09/2023 13:38
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu mua vật tư y tế, hóa chất, thuốc thử, chất hiệu chuẩn in vitro bổ sung năm 2023-2024 sử dụng tại Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Cửu với 2 gói thầu.
14/09/2023 11:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu công bố kết quả gói thầu Tổ chức nghỉ dưỡng cho viên chức, người lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRỊ AN ADVENTURE
22/05/2026 10:10
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu
“Tổ chức nghỉ dưỡng cho viên chức, người lao động năm 2026” với 1 gói thầu.
21/05/2026 08:58
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ, vật tư y tế, hóa chất tại Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Cửu năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH
13/01/2026 13:46
Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm dụng cụ, vật tư y tế, hóa chất tại Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Cửu năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu với 1 gói thầu.
13/01/2026 10:23
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu công bố kết quả gói thầu Mua sắm Thuốc, dụng cụ, hóa chất, vật tư y tế tai Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ Y TẾ ORIMED
13/01/2026 09:47
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đăng tải KHLCNT QĐ Vv phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm Thuốc, dụng cụ, hóa chất, vật tư y tế tại Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu năm 2025 với 1 gói thầu.
05/12/2025 11:21
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đăng tải KHLCNT QĐ Vv phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm Thuốc, dụng cụ, hóa chất, vật tư y tế tại Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu năm 2025 với 1 gói thầu.
05/12/2025 10:46
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đăng tải KHLCNT QĐ Vv phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm Thuốc, dụng cụ, hóa chất, vật tư y tế tại Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu năm 2025 với 1 gói thầu.
05/12/2025 09:31
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Phi tư vấn): Thuê hệ thống bệnh án điện tử (EMR), hệ thống lưu trữ và truyền tải hình ảnh (RIS-PACS) phục vụ triển khai bệnh án điện tử tại Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
03/11/2025 15:16
Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (Phi tư vấn): Thuê hệ thống bệnh án điện tử (EMR), hệ thống lưu trữ và truyền tải hình ảnh (RIS-PACS) phục vụ triển khai bệnh án điện tử tại Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/09/2025 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế khu vực Vĩnh Cửu có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sống sót là điều may mắn. Sống để có thể nhìn thấy nắng vàng, trời xanh, tuyết trắng; sống là để có thể ca hát, vui cười, sống để có thể yêu thương, hận thù. "
Lâm Địch Nhi
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.