Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Mường Ảng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 83 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 76.381.616.349 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.252.606.533 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Mường Ảng như sau:
- Có quan hệ với 83 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 76.381.616.349 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.252.606.533 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,73%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Mường Ảng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 73 KHLCNT trong đó có 36 KHLCNT tự đăng tải, có 37 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 27 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế Mường Ảng công bố kết quả gói thầu Bảo trì, cập nhật, nâng cấp hệ thống phần mềm; gia hạn bản quyền fortigate, chữ ký số, hosting, chứng chỉ SSL; tích hợp hệ thống bệnh án điện tử; kết nối cơ sở dữ liệu và cài đặt, cấu hình hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ hoạt động khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 của Trung tâm Y tế Mường Ảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SONG ÂN
04/08/2026 14:49
Trung tâm Y tế Mường Ảng công bố kết quả gói thầu Mua sắm quần, áo blu, quần áo bảo hộ cho viên chức, người lao động thuộc Trung tâm Y tế Mường Ảng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Triệu Thị Chuyên
27/07/2026 10:00
Trung tâm Y tế Mường Ảng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Bảo trì, cập nhật, nâng cấp hệ thống phần mềm; gia hạn bản quyền fortigate, chữ ký số, hosting, chứng chỉ SSL; tích hợp hệ thống bệnh án điện tử; kết nối cơ sở dữ liệu và cài đặt, cấu hình hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ hoạt động khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 của Trung tâm Y tế Mường Ảng với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:11
Trung tâm Y tế Mường Ảng đăng tải KHLCNT Mua sắm quần, áo blu, quần áo bảo hộ cho viên chức, người lao động thuộcTrung tâm Y tế Mường Ảng năm 2026 với 1 gói thầu.
20/07/2026 09:43
Trung tâm Y tế Mường Ảng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Paracetamol tiêm truyền phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHƯƠNG THẢO
15/07/2026 15:40
Trung tâm Y tế Mường Ảng đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Paracetamol tiêm truyền phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 10:31
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Mường Ảng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống nội soi dạ dày phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Mường Ảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HBDB
29/06/2026 16:05
Trung tâm Y tế Mường Ảng công bố kết quả gói thầu Cải tạo hệ thống xử lý nước thải Trung tâm Y tế Mường Ảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HBDB
16/06/2026 08:30
Trung tâm Y tế Mường Ảng đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống nội soi dạ dày phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
09/06/2026 13:55
Trung tâm Y tế Mường Ảng đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống nội soi dạ dày phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
05/06/2026 18:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Mường Ảng công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống nội soi dạ dày phục vụ công tác chuyên môn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HBDB
29/06/2026 16:05
Trung tâm Y tế Mường Ảng công bố kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm Bệnh án số hóa tăng huyết áp và Bệnh án số hóa đái tháo đường cho PKĐKKV Búng Lao và TYT các xã thuộc TTYT huyện Mường Ảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ A.I BIG TECH
16/05/2025 14:01
Trung tâm Y tế Mường Ảng đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm Bệnh án số hóa tăng huyết áp và Bệnh án số hóa đái tháo đường cho PKĐKKV Búng Lao và TYT các xã thuộc TTYT huyện Mường Ảng với 1 gói thầu.
16/05/2025 13:59
Trung tâm Y tế Mường Ảng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế Quý II năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Cửa hàng thiết bị y tế Minh Khôi
15/05/2025 15:07
Trung tâm Y tế Mường Ảng đăng tải KHLCNT Phê duyệt danh mục, dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm trang thiết bị y tế Quý II năm 2025 với 1 gói thầu.
12/05/2025 15:36
Trung tâm Y tế Mường Ảng công bố kết quả gói thầu Mua sắm quần, áo blu, mũ, khẩu trang, quần áo bảo hộ cho viên chức, người lao động thuộc Trung tâm Y tế huyện Mường Ảng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Triệu Thị Chuyên
09/05/2025 15:00
Trung tâm Y tế Mường Ảng công bố kết quả gói thầu Cải tạo mặt nền sân bê tông một số vị trí tại trung tâm Y tế huyện Mường Ảng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ PhầnĐầu Tư Xây Dựng Liên Hiệp Phát
09/05/2025 14:55
Trung tâm Y tế Mường Ảng công bố kết quả gói thầu Cài đặt Bản quyền license 1 năm chống virus FortiGate-200E năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SONG ÂN
07/05/2025 15:13
Trung tâm Y tế Mường Ảng đăng tải KHLCNT Mua sắm quần, áo blu, mũ, khẩu trang, quần áo bảo hộ cho viên chức, người lao động thuộc Trung tâm Y tế huyện Mường Ảng năm 2025 với 1 gói thầu.
26/04/2025 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Mường Ảng công bố kết quả gói thầu Bảo trì, cập nhật, nâng cấp hệ thống phần mềm; gia hạn bản quyền fortigate, chữ ký số, hosting, chứng chỉ SSL; tích hợp hệ thống bệnh án điện tử; kết nối cơ sở dữ liệu và cài đặt, cấu hình hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ hoạt động khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 của Trung tâm Y tế Mường Ảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SONG ÂN
04/08/2026 14:49
Trung tâm Y tế Mường Ảng công bố kết quả gói thầu Mua sắm quần, áo blu, quần áo bảo hộ cho viên chức, người lao động thuộc Trung tâm Y tế Mường Ảng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Triệu Thị Chuyên
27/07/2026 10:00
Trung tâm Y tế Mường Ảng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Bảo trì, cập nhật, nâng cấp hệ thống phần mềm; gia hạn bản quyền fortigate, chữ ký số, hosting, chứng chỉ SSL; tích hợp hệ thống bệnh án điện tử; kết nối cơ sở dữ liệu và cài đặt, cấu hình hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ hoạt động khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 của Trung tâm Y tế Mường Ảng với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:11
Trung tâm Y tế Mường Ảng đăng tải KHLCNT Mua sắm quần, áo blu, quần áo bảo hộ cho viên chức, người lao động thuộcTrung tâm Y tế Mường Ảng năm 2026 với 1 gói thầu.
20/07/2026 09:43
Trung tâm Y tế Mường Ảng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Paracetamol tiêm truyền phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHƯƠNG THẢO
15/07/2026 15:40
Trung tâm Y tế Mường Ảng đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Paracetamol tiêm truyền phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 10:31
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Mường Ảng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống nội soi dạ dày phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Mường Ảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HBDB
29/06/2026 16:05
Trung tâm Y tế Mường Ảng công bố kết quả gói thầu Cải tạo hệ thống xử lý nước thải Trung tâm Y tế Mường Ảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HBDB
16/06/2026 08:30
Trung tâm Y tế Mường Ảng đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống nội soi dạ dày phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
09/06/2026 13:55
Trung tâm Y tế Mường Ảng đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống nội soi dạ dày phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
05/06/2026 18:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Mường Ảng đã đăng tải 38 KHLCNT, trong đó có 45 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Mường Ảng đã đăng tải 25 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Mường Ảng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Mường Ảng đã đăng tải 39 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Mường Ảng có quan hệ với 83 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Mường Ảng có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Mường Ảng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sắc đẹp không phải là vẻ bề ngoài. Nó là ánh sáng chiếu rọi từ bên trong. "
Katrina Mayer