Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.607.205.172 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.963.940.015 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO như sau:
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.607.205.172 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.963.940.015 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 37 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất, sinh phẩm (Bao gồm 6 phần lô) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 15:10
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư (bao gồm 6 phần lô) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 16:21
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất, sinh phẩm (Bao gồm 6 phần lô) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 16:17
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế năm 2026 với 2 gói thầu.
27/07/2026 15:01
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư y tế tạm thời trong khi chờ thầu năm(gồm 100 mặt hàng chia làm 7 lô) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MINH TÂM
25/05/2026 16:01
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế tạm thời trong khi chờ thầu năm(gồm 100 mặt hàng chia làm 7 lô) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/04/2026 09:49
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế tạm thời trong khi chờ thầu năm(gồm 100 mặt hàng chia làm 7 lô) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
10/04/2026 09:56
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế tạm thời trong khi chờ thầu năm với 1 gói thầu.
07/04/2026 14:54
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư y tế Quí 4 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VATANY VN
24/12/2025 15:58
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế Quí 4 năm 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 18:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư y tế tạm thời trong khi chờ thầu năm(gồm 100 mặt hàng chia làm 7 lô).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VATANY VN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MINH TÂM
25/05/2026 16:01
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc tháng 9 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED
23/09/2025 14:36
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO công bố kết quả gói thầu MUA SẮM HÓA CHẤT - VẬT TƯ Y TẾ QUÍ II.2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MNK
26/05/2025 17:26
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải KHLCNT MUA SẮM HÓA CHẤT- VẬT TƯ Y TẾ QUÝ II.2025 với 1 gói thầu.
22/05/2025 19:44
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO công bố kết quả gói thầu May đồng phục, trang phục chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂM VIỆT
05/05/2025 16:09
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải KHLCNT May đồng phục, trang phục chuyên môn năm 2025 với 1 gói thầu.
23/04/2025 10:09
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế 2024: Thiết bị khối cận lâm sàng, kiểm soát nhiễm khuẩn, thiết bị dùng trong lọc máu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ FORTUNE, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ-KỸ THUẬT NHẤT AN SINH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ AN PHA, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN THỊNH HEALTH, CÔNG TY TNHH THÀNH PHƯƠNG, Công Ty TNHH Thương Mại Thiết Bị Y Khoa Nguyễn Tùng, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VINTECH, CÔNG TY TNHH DƯƠNG PHƯỚC ĐÔNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THÁI SƠN
23/01/2025 10:37
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế 2024: Thiết bị sản phụ khoa, phục hồi chức năng, khí y tế và thiết bị y tế khác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ Y TẾ HÀ CAO, Công Ty TNHH Thương Mại Thiết Bị Y Khoa Nguyễn Tùng, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN THỊNH HEALTH, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y KHOA ĐỖ THÂN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ IMED
05/01/2025 09:31
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế năm 2024: Thiết bị phòng mổ, giường bệnh, chẩn đoán từ xa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Thiết Bị Y Khoa Nguyễn Tùng, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ KIẾN TẠO, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOPLINE, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ VÀ CÔNG TRÌNH Y TẾ
26/12/2024 19:53
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế năm 2024: Hệ thống phẫu thuật nội soi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ VÀ VẬT TƯ Y TẾ VĨNH AN
26/12/2024 19:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất, sinh phẩm (Bao gồm 6 phần lô) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 15:10
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư (bao gồm 6 phần lô) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 16:21
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất, sinh phẩm (Bao gồm 6 phần lô) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 16:17
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế năm 2026 với 2 gói thầu.
27/07/2026 15:01
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư y tế tạm thời trong khi chờ thầu năm(gồm 100 mặt hàng chia làm 7 lô) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MINH TÂM
25/05/2026 16:01
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế tạm thời trong khi chờ thầu năm(gồm 100 mặt hàng chia làm 7 lô) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/04/2026 09:49
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế tạm thời trong khi chờ thầu năm(gồm 100 mặt hàng chia làm 7 lô) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
10/04/2026 09:56
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế tạm thời trong khi chờ thầu năm với 1 gói thầu.
07/04/2026 14:54
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư y tế Quí 4 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VATANY VN
24/12/2025 15:58
TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế Quí 4 năm 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 18:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đã đăng tải 37 KHLCNT, trong đó có 42 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đã đăng tải 13 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO có quan hệ với 46 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ QUÂN DÂN Y ĐẶC KHU CÔN ĐẢO có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Không cần thiết phải xây lên một mê cung khi toàn bộ vũ trụ đã là mê cung. "
Jorge Luis Borges
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".